ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 94

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 16, 2021, 09:15:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teerapong2534m

ป๋าชัยจะกวาด เก็บบ่าวไพ่ เหมือนพี่โชติแล้วเสร็จ

kpnttn

เอเค

phet.79

ทั้งเมียพี่ ทั้งลูกสาวพี่ ทั้งบ่าวพี่
งานนี้ป๋าชัยรับเละ🤣🤣

audy11

ขุนเจ็ดจะย่อง... จะเคลมทั้งแม่ทั้งลูกว่างั้น​ ป๋าลืมลงไปตอนหรือเปล่าหาไม่เจอ

jackkie

ลุงชัยครับ ตอน 93 หายไปไหนครับ ท่านขุน

nkikuji

Sak2563

Wichana

กดอ่านแล้วสะดุด อยู่ดีๆทำไมแก้แค้นแล้วพึ่งจะนอนไม่ใช่หรอ ที่ไหนได้ข้ามตอน โอ้วท่านคร้าบบบ

longman_44

เมียบ่าวทั้งบ้านแล้วยังจะเมียนายอีกเป็นพญาเทครัวล่ะคราวนี้

thaiman1986

ป๋าชัยย้ายมามิตินี่ได้เป็นท่านขุน แถมมีทุกอย่างที่พี่โชติเตรียมไว้คอยท่าแล้วทั้งเรือน สบายเลยครับ ท่านขุนชัยคงจะเหมาหมดบ้าน เป็น "ขุนชัยพญาเทครัว" ล่ะคราวนี้ 55

n_neng

เส้นขอบฟ้า

อ้าว ป๋าชัย เข้าเฝ้าเจ้าเมืองแล้วเหรอครับ สงสัยจะข้ามไปตอนหนึ่ง

Cassa

ท่าน ขุน ศึก