ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลับไปเป็นอายุ 19 ตอนที่1 ข้ามเวลา

เริ่มโดย ชุ้ง, มีนาคม 23, 2023, 10:25:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

อ่านแล้วงงๆ ค่อยๆปรับไปครับ 3-4ตอนก็คงเข้าที่ 

peddo

ขอให้สมรักกับเนื้อคู่ครับ แต่ต้องผ่านด่านสิบหกสาวนั่นจนครบเลยรึเปล่าครับ เรื่องน่าจะยาวน่าดู ค่อยๆ ปรับไปครับ

ชุ้ง

ภาด 1 สาว8คน
ภาด 2 สาว8คน 
16สาวไม่นับรวมมี
พระเอกก็ไปเอาดิแบบไม่ใช่นางเอก

lowww18

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ ทำตามข้อเสนอแนะเม้นบนๆ น่าจะทำออกมาได้ดีเลยครับ

teerawatc

เมื้อหาน่าสนใจครับเปิดเรื่องมาด้วยความงุนงงของพระเอก

แล้วมาค่อยๆย้อนเหตุการ์ณว่ามาได้ยังไง  คล้ายๆ isekai ในมังะ หรือเป็นแนวรีเทิร์น คล้ายเรื่อง replay j

ที่ต้องกลับมาแก้ไขอดีต น่าติดตามครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ให้กำลังใจนะครับ.. เนื้อเรื่องน่าค้น​หา​ น่าสนใจ​ ความเชื่อมโยงดีเลยครับ..... แต่มีนิดนึง.. คำผิด.
จะทำให้อรรถรสในการอ่าน​ลดลงหน่อยหน่ะครับ.. ถ้าปรับปรุงแล้ว..... ฉลุยเลยครับ

ชุ้ง

เขียนอย่างเดียวบทพูดผมทำไม่เก่งเลยครับมีใครช่วยผมได้มากครับบอกวิธีผมก็ได้ครับ

จักรภพ อุดมสิน

แนวข้ามเวลาน่าสนใจมากกกก ขอบคุณนะครับ รออ่านต่อเลยครับ

1819

เนื้อเรื่องน่าใจ น่าติดตาม แต่ การ เรียบเรียง ดูงงๆ บวก กับ คำผิด เยอะมาก  เสน่ห์ เลย ลดลง   
เเต่ อย่าพึ่งถอดใจนะครับค่อยๆเกล้า ค่อยๆพิมพ์  ค่อยๆตบ   ไปเดี๋ยวก็เข้าที่ครับ เป็นกำลังใจให้ ไรท์เตอร์ ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

เสรี ชัยยา

ประตูไม่ฟังผมเลยเปิดประตูเฉย ดูดผมเข้าไปในประตู ผมลอยที่ไหนไม่รู้ในประตูผมเห็นประตูมากมายลอยลอยลอยอยู่ ผมลอยดูประตูบานนึงมี  ประตูชื่อด้วยจ้าว ประตูชื่อจ้าว หยาง ลูซือดาราสาวจีน  คนในรูปภาพไม่เกี่ยวกันเอามาเป็นคนตัวละครเฉยๆ
ผมคิดในใจประตูอะไรวะเนี่ยมีชื่อดาราสาวด้วย ทำไมถึงลมมันแรงขนาดนี้แล้วผมก็ลอยไปเหมือนเดิมแล้วผมก็ผมไปเจอ
ประตูบานที่ 2 มีชื่ออีกแล้ว ทำไมถึงลมมันแรงขนาดนี้แล้วผมพัดก็ลอยไปแรงผมก็เจอ ประตูบานที่ 2 มีชื่ออีกแล้ว นินิว
คนในรูปภาพไม่เกี่ยวกันเอามาเป็นคนตัวละครเฉยๆ
รุ่นพี่มหาลัยนี่
ผมมองดูอยู่ข้างหน้าผม
ไม่น่าเชื่อมีขอแบบนี้อยู่ด้วยหรอหลุมดำใหญ่มาก มีอะไรพูดด้วยไม่รู้เราผ่านเวลาไป 4 ปี แล้ว เวลาอะไรอ่ะผมไม่เข้าใจจริงๆ ตอนนี้เราอยู่เวลา ปี2020...
เนื้อเรื่องดีมาก แต่บางตอนอ่านแล้วงงๆ คือ ข้อความที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่องหรือเป็นการขยายข้อความ ต้องวงเล็บไว้ เช่น (ประตูชื่อจ้าว หยาง ลูซือดาราสาวจีน  คนในรูปภาพไม่เกี่ยวกันเอามาเป็นคนตัวละครเฉยๆ)

P555

พล็อตเรื่องดีน่าติดตาม เอาใจช่วยนะครับ

xonly-1565

::Dizzy:: ตามเม้นบนๆเลยครับ อ่านแล้วมะนสับสนกับรูปประโยค

Nagi