ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ My Mint Karaoke ] Mint Side Story " เทพีบ้านไพร " บทที่ 6

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 17, 2021, 12:14:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

ขอให้ปลอดภัย หายป่วยไวไวครับ..  ช่วงนี้รักษาตัวก่อนครับ.. 
อารมณ์ เหมือนได้ปปลดปล่อยความเป็นเด็กน้อย.. ในเมืองด้วยหลายๆอย่างเลยทำให้แสดงออกไมม่ได้รึเปล่าครับ.. 

modena

หายไวๆนะครับ ท่านมาสเตอร์โทน

ป.ล. ยิ่งอ่าน ป้ายไฟแก้มยิ่งจางๆ

El cazador

ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ขอให้หายไวๆ ติดตามผลงานตลอดครับ

Chananon Therdsitti

น้องมิ้ม นี้ จัดหนักทุกตอนจริงๆ โทนนายนี้สบายเลย

notkey

Tin Biot

ไม่รักษาภาพลักษ์เลยเจ้าหญิงน้ำแข็ง ปล. ขอให้หายไวๆนะครับ ไม่ต้องรีบร้อน

monster gmail

ขอให้คุณโทนหายไวๆ พักผ่อนมากๆ
น้องมินต์น่ารักมากกกกกกกกก

aekkung

ขอให้หายไว ไว​ ก็แล้วกีนแล้วค่อยมาเขียนให้อ่านน่ะ

ballnakrab

ขอให้หายไวไวนะครับเทพโทน เป็นกำลังใจให้เสมอครับ ::Fighto::

KonMol2

เจ้าหญิงน้ำแข๊งน่ารักจังเลยคร๊าบบบบ อ่านละยิ้มเขินแทน 

myfino262903

ทุกท่านเค้าก้อส่งกำลังใจให้เทพโทนกันหมดแล้วเนอะ แล้วผมจะไม่ส่งได้งัย(เดี๋ยวตกหล่น55) ขอให้ทั้งเทพโทนและคุณแม่หายไวๆนะครับ ผมยังหวังเทพโทนและคุณแม่คงหายในเร็ววัน ผมว่านะอาการเทพโทนเนี่ยไม่ใช่ย่อยนะครับ สังเกตจากการพิมพ์เนื้อหาแล้ว ผมว่าเทพโทนน่าจะผ่อนมากๆเป็นไปได้อย่าฝืนเขียนเลยครับ ผมว่าผมและสมาชิกท่านอื่นรอได้นะ อยากให้พักผ่อนแบบจริงๆจังๆครับ แต่ผมก้อต้องขอบคุณนะครับ ขนาดป่วยอยู่ยังส่งเรื่องน้องมินมาให้เราอ่านกัน ผมอยู่เขมรก้อคงได้แต่อ่านเรื่องของเทพโทนนี่แหละครับยามคิดถึงแม่และลูกชาย ดีหน่อยที่ ทางเขมรเค้ามีวัคซีนให้ฉีดเข็มแรกสบายๆครับเข็มสองนี้ถึงกับป่วย ล่าสุดเข็มสามกำลังไล่ฉีด ผลเป็นไงไม่รู้ แต่ข่าวออกมาว่าใกล้ๆที่ผมอยู่ฉีดแล้วมีเสียชีวิตแล้วครับ อยากฝากถึงท่านสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับว่าถ้าไม่ธุระจำเป็นควรอยู่แต่ในบ้านครับส่วนใครที่มาหาก้อควรที่จะฉีดแอลกอฮอล์ก่อนเข้าบ้านเรา เราไม่ได้รังเกียจนะครับ แต่เราตรงเซฟตัวเราและครอบครัว ส่วนท่านใดที่จำเป็นต้องออกนอกบ้านจริงๆ แมสอย่าลืม แอลกอฮอล์อย่าขาดครับ ผมฉีดแอลกฮอล์มือนี่บางหมดแหละ ก้อหวังว่าโรคมันจะซ่าลงบ้างด่านไทยจะได้เปิดผมจะได้กับบ้านเสียที เป็นห่วงทุกคนนะครับ เทพโทนก้อพักแยะๆนะครับ

nayhoylod

ขนาดป่วยยังไม่ลืมลูกบ้าน  ขอบคุณนะครับท่านโทน  หายไวๆนะครับ

แฟ๊ต บอย

หายไวๆนะครับเป็นกำลังใจให้อย่ายอมแพ้.....สู้ๆครับ

jeditay

น่ารักจิงๆทั้งดื้อทั้งซนถ้าแก้มมาด้วยคงคูณสองแน่ๆ

Kanghear

ดูแลสุขภาพ พักผ่อนเยอะๆนะครับ ร่างกายแข็งแรงอยู่แล้วระดับเทพโทน สบายๆครับ