ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "ความร้อนรุ่มของริน" (EP.3) -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 17, 2021, 04:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mpong17

อยากให้เป็นแนวเหนือธรรมชาติ ที่สัปดนมากกว่า

Starx

ipichai

สะกดจิตแล้วเปลี่ยนความคิดได้ด้วยเหรอ
เจ๋งมาก

truck_san

ปล่อยรินให้คลั่งรักมากๆไปก่อนสินะครับไปฝึกฝีมือก่อนต้องเก็บเวลก่อน

NaNNz

โอ้วววว แนวนี้ ถูกใจจิงๆ   แหะ  ตัวเอกแบดนิดๆ ไม่ดีจ๋ามาก กำลัง ดี
" "

sthanya

ัuffa555

ไอ้เด็กคนนี้มันไม่ธรรมดา  วางแผนได้เฉียบขาดมาก

veecross

DR.MAN

ริทนี่โคตรใจเย็นเลย   ค่อยๆวางเมล็ดพันธุ์ปรับเปลี่ยนความคิด  ให้เจ้าตัวสมยอมเอง  มากกว่าใช้พลังจิตบังคับฝีนใจตรงๆ

eltas007

minky way

ดำเนินเรื่องได้แปลกและสร้างสรรมากครับ เข้าลักษณะนางทาสกะนายท่าน หวังว่าคงไม่สายดาร์กนะครับ

therasak

เป็น​เด็ก​ที่หมกมุ่น​กับ​โลกีย์​มาก​  คำสั่งโหดสุดๆ

NEOONE_14

พลังจิตใช้ได้กระทั่งไม่ถูกสะกดจิตพล๊อตดีมาก

Rider V3

เอาเลย...สาวใหญ่นี่ละคือ ประสบการณ์พิเศษ เอาแบบน้องริน นะครับ ค่อยๆกิน อิอิ