ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดัง กับหนังสั้นนักศึกษา ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, สิงหาคม 17, 2021, 07:30:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pekopon66

"เจษ" เด็กหนุ่มธรรมดาที่ดันมีแฟนสาวเป็นถึงดาราสุดเซ็กซี่ที่มาพร้อมกับสัดส่วนร้อนแรง "อร" หนุ่มๆทั้งหลายจึงหวังจะเข้ามาแทรกกลางระหว่างสองคน เหตุการณ์วุ่นวายในครั้งนี้เกิดขึ้นจากคิวงานที่ล้นตัวของอร ทำให้เธอไม่มีเวลาเข้าเรียน ดังนั้นเธอจึงต้องรับเล่นหนังสั้นของอาจารย์เป็นการแลกเปลี่ยนกับเกรด สามารถอ่านต่อได้ตามลิ้งค์ด้านล่างนี้

http://www.tunwalai.com/ebook/detail?ebookId=17555

คอนโดของอรเป็นคอนโดหรูใจกลางเมือง สะอาด ปลอดภัย มีรปภ.และกล้องวงจรปิดพร้อมจนไม่ต้องห่วงอะไร ห่วงก็แค่ตัวผมเองนี่ละที่จะเป็นตัวปัญหาสร้างเรื่องให้ชื่อเสียงอรตกต่ำ 

ผมนั่งเล่นโทรศัพท์มือถืออยู่บนรถ ทิ้งเวลาห่างให้อรขึ้นห้องไปก่อนเกือบสามสิบนาที เพราะถ้าหากเดินเข้าไปในตัวตึกพร้อมกันแล้วเกิดมีนักข่าวหรือคนทั่วไปเห็นเข้า ถ้าพวกเขาถ่ายภาพโพสบนโซเชียลขึ้นมามีหวังเป็นเรื่องใหญ่โตแน่

ช่วงนี้ผมชอบเข้าเว็บไซต์ผู้ใหญ่แนวชอบโชว์ให้คนแปลกหน้าเห็น ดูแล้วตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกเลยล่ะ ใจเต้นตึ้บตั้บ โดยเฉพาะพวกวีดีโอที่ผู้หญิงสวยๆแต่งตัวนุ่งน้อยห่มน้อยแอบโชว์สัดส่วนหรือของลับเวลาที่มีคนมาส่งของให้

ผมเองก็เคยจินตนาการนะ ว่าถ้าอรทำแบบในวีดีโอจะเป็นยังไง ชายผู้โชคดีคนนั้นต้องตกใจจนอ้าปากค้างแน่นอน จะมีใครทนกับสัดส่วนแน่นตั้บทั้งช่วงบนและช่วงล่างของอรได้ หน้าอกก็ใหญ่ ขาก็เนียนแน่นมีไขมันกำลังดี 

แต่มันก็ได้แค่คิดล่ะครับ เพราะผมเองก็หวงอรอยู่พอสมควร ถ้าไม่ใช่งานก็คงทำใจยากที่จะปล่อยให้อรอยู่ใกล้กับผู้ชายคนอื่น และถ้าผมเกิดรวบรวมความกล้าบอกความต้องการออกไป อรก็คงหยิกแก้มผมจนแดงเลยล่ะ

หลังจากเห็นทางโล่ง ไม่มีใครดักรอ ผมก็รีบออกมาจากรถยุโรปแบรนด์ดังแล้วเดินทำเนียนเข้าไปในตึกแล้วใช้คีย์การ์ดสำรองที่อรให้กดลิฟท์ขึ้นชั้นที่ต้องการ นับวันชีวิตของผมยิ่งเหมือนสายลับขึ้นทุกที ต้องหลบนู่นหลบนี่ มองสอดส่องคนรอบข้างทุกครั้งที่จะมาห้องของอร

ผมยอมรับว่ารู้สึกลำบาก แต่มันก็ไม่ได้ทำลายความรัก หรือความสุขที่ผมได้ใช้ชีวิตร่วมกับอรลงได้ 

เมื่อมาถึงห้องของอร ผมก็ได้ยินเสียงน้ำไหลออกมาจากทางห้องน้ำ แสดงว่าอรกำลังอาบน้ำบำรุงผิวอยู่ ผมยกข้อมือมาดูเวลาพลางคำนวณคร่าวๆ คาดว่าอีกเกือบครึ่งชั่วโมงนู่นล่ะกว่าอรจะออกมาได้ ผมเลยเดินเข้าไปในห้องนอนแล้วปล่อยตัวหงายลงไปบนเตียงที่แสนนุ่ม พร้อมกับเปิดโทรทัศน์หาอะไรดูเล่น

น่าตลกที่ทุกครั้งที่ผมคิดจะหาอะไรดูในโทรทัศน์ก็มักจะเจออรอยู่ บางครั้งก็เป็นละคร บางครั้งก็เป็นรายการโชว์ แต่ที่บ่อยสุดก็เห็นจะเป็นโฆษณา วันนี้เองก็เหมือนกัน

อรในโฆษณายาสีฟัน ยิ้มหวานมาในชุดแขนยาวกระโปรงยาวดูน่ารักสดใส เผยฟันที่ขาวสวยจัดเรียงกันอย่างเป็นระเบียบ แน่นอนว่าเธอเคยผ่านการจัดฟันมาก่อนตอนสมัยมัธยม ถือว่าคุ้มค่ากับราคาและเวลาที่ลงทุนไป นอกจากอรจะสวยขึ้นแล้ว เธอยังได้รับงานนี้อีก

ในขณะที่ผมกำลังนอนหงายดูโทรทัศน์เพลินๆอยู่บนเตียง เสียงประตูห้องน้ำก็ดังขึ้น แล้วอรก็เดินออกมาในสภาพที่แตกต่างกับในโทรทัศน์สิ้นเชิง ผมถึงกับตะลึงตาโต

อรเดินมาหาผมในสภาพชุดชั้นในลูกไม้สีดำสุดเซ็กซี่ กางเกงในเป็นจีสตริงสีดำ ช่วงล่างยังมีสายรัดถุงน่องเข้าคู่กับชุดชั้นใน พร้อมถุงน่องสีดำซีทรู ทั้งชุดเข้าเซ็ทกันอย่างลงตัว และยิ่งดูดีเมื่ออยู่บนตัวของอร สีดำตัดกับผิวขาวน้ำนมของอรเป็นอย่างดี

เธอเดินเข้ามาหาผมอย่างช้าๆ ด้วยสายตาเย้ายวนพลางยิ้มซุกซนต่างกับคนในจอเหลือเกิน ใจผมเต้นตึกตักเจ้านกน้อยที่เพิ่งรีดน้ำไปก็กลับมาแข็งอีกครั้ง อรค่อยๆคลานเข่าขึ้นมาบนเตียง ผมกลืนน้ำลายอึกใหญ่เมื่อเห็นหน้าอกเธอในมุมนี้ มันทั้งใหญ่และน่าสัมผัสเหลือเกิน

เวลาที่แม่เสือสาวเข้าสิงแฟนผมแล้วเธอเปลี่ยนไปราวกับคนละคน สายตาที่จ้องมองผมราวกับเหยื่อ เธอค่อยๆขึ้นคร่อมผมแล้วใช้มือปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาออก

"เอ่อ... เค้ายังไม่อาบน้ำเลยนะ" ผมพูดด้วยความเกรงใจ อรยื่นหน้าเข้ามาหาผมระยะประชิด

"อยู่เงียบๆไปเลย" 

เธอพูดด้วยน้ำเสียงแหบพล่า ก่อนจะเอียงศีรษะก้มไปงับติ่งหูผมแล้วลงลิ้นที่แสนอุ่นและเปียกแฉะ ส่วนมือของเธอก็แหวกเสื้อนักศึกษาออกแล้วใช้นิ้วเขี่ยคลึงหัวนมผมอย่างชำนาญ ก็เป็นคู่ซ้อมกันมาหลายปีล่ะนะ หลับตาก็จับของลับกันถูก แต่ให้ตายเถอะ จะผ่านมานานเท่าไหร่ผมก็ไม่ชินเสียที

ผมนอนตัวเกร็งขนลุกปล่อยให้อรลงลิ้นจากกกหูไล่มาซอกคอ เธอพรมจูบพลางส่งเสียงหอบหายใจแรง อรคงเก็บกดความต้องการมาหลายวันแล้ว ผมรู้ดีว่าแฟนตัวเองหิวโหยเรื่องพวกนี้มากแค่ไหน พอไม่เจอกันเป็นสัปดาห์มันก็ระเบิดออกมาแบบนี้ล่ะ

อรชโลมลิ้นเลียทั่วต้นคอผม สูดดมกลิ่นกายจนหนำใจ เธอก็ก้มลงมาลิ้มรสที่หัวนมผมต่อ ลีลาการใช้ลิ้นตวัดเป็นวงรอบนี่ถือว่าเป็นเอกลักษณ์ของอรเลย เธอทำให้ผมเสียวจนตัวบิดได้ทุกครั้ง ปากก็งับขบส่วนมือก็ปลดเข็มขัดและซิบกางเกงผมออกอย่างรวดเร็ว

ผมที่นอนอยู่ทำได้แต่ลูบไล้ผิวพรรณที่เนียนนุ่มของเธอ อรคงไม่อยากให้ผมปลดชุดนี้ออกซักเท่าไหร่ อุตส่าห์แอบซื้อมาเซอร์ไพส์กันแบบนี้ 

อรเลื้อยลงต่ำ เธอควักเจ้าหนูน้อยผมออกมารูดชักเล่นอย่างไม่รังเกียจ แม้มันจะอบมาทั้งวันก็เถอะนะ อรค่อยๆอมมันเข้าไปใช้ลิ้นตวัดเล็กน้อยก่อนจะเริ่มโยกหัวขึ้นลงช้าๆ ผมนอนหงายตัวเกร็งใช้มือจิกผ้าปูที่นอนไว้แน่น ทุกครั้งที่เธอออกแรงดูดเจ้าโลกผมเสียงดังบ๊วบ มันเหมือนกับดูดวิญญาณผมเข้าไปด้วย มันเสียวเกินบรรยายเลยล่ะ

ภาพของอรแก้มตอบผงกหัวขึ้นลงทำเอาผมเกือบแตกตั้งแต่ต้นเกม พยายามไม่คิดหรือเสริมเติมแต่งจินตนาการเข้าไป ก็แหม่ หนุ่มๆถ้าเห็นผมสภาพนี้คงจะอิจฉาตาร้อนกันเป็นแถบล่ะ ยิ่งตอนที่อรถอนปากแล้วก้มลงไปเลียพวงเงาน้อยของผมนะ ใครจะไปคิดว่าดาราไอดอลชื่อดังจะหื่นกระหายได้ถึงเพียงนี้

พอเจ้าหนูน้อยผมแข็งเต็มที่ อรก็ยืดตัวขึ้นเขยิบให้ช่วงล่างของเธอตรงกับช่วงล่างของผม นับวันหุ่นของอรยิ่งดูดีเซ็กซี่ขึ้นเป็นกอง เธอไม่ได้ผอมเพรียวเหมือนดารารุ่นใหม่คนอื่น หน้าอกที่ใหญ่โต ไหล่ที่ใหญ่พอประมาณ เช่นเดียวกับช่วงตัวที่เนื้อแน่นหนึบหนับ ไม่ถึงขั้นอวบแต่ก็ไม่ผอม มันทำให้อรมีสเน่ห์แตกต่างอย่างชัดเจน

อรใช้มือข้างนึงแหวกกางเกงในออกข้างเผยให้เห็นน้องอรน้อยที่ตัดขนซะเรียบเตียน แล้วเธอก็ใช้มืออีกข้างประคองเจ้าหนูน้อยให้ตั้งตรง อรค่อยๆหย่อนตัวลงมา ร่องรักที่เปียกแฉะแม้ไม่ได้ผ่านการเล้าโลมอะไรมาเลยค่อยๆกลืนกินท่อนเอ็นของผมหายไปทีละนิด 

ภายในตัวของอรร้อนเหลือเกิน แถมยังเต็มไปด้วยน้ำหล่อลื่น อรกดเอวลงจนมิดก่อนจะเริ่มบดเอวไปข้างหน้าที ไปข้างหลังที บางจังหวะก็บดเอววนเป็นเลขแปด อรครางอยู่ในลำคอพลางจ้องตาผมไม่ปล่อย ส่วนมือที่ยันอกผมไว้ก็ยังแอบเขี่ยไม่หยุด

"ซี้ดด ชอบแบบนี้มั้ย?" อรพูดด้วยเสียงกระเส่าเย้ายวน

"อ..อื้ม ชอบสิ ชอบที่สุดในโลกเลยล่ะ"

อรมองหน้าผมแล้วคงจะหมั่นเขี้ยว เธอก้มลงมาจูบปากผม และสอดลิ้นเข้ามาอย่างรุนแรง เธอรุกหนักจนผมแทบตั้งตัวไม่ทัน ช่วงล่างของเธอเริ่มขยับโยกขึ้นลงช้าๆ ผมเป็นคนชอบเซ็กที่เชื่องช้านุ่มลึก มันเหมือนกับเราสื่อสารและส่งมอบอารมณ์ผ่านจุดที่เชื่อมต่อกัน

ผมเองก็แอบแอ่นเอวสู้บ้าง พยายามดันเจ้าหนอนน้อยให้เข้าไปลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ ผมรู้ว่าของตัวเองไม่ใหญ่เหมือนใครเขา แต่ผมก็มั่นใจว่าตัวเองสามารถมอบความสุขให้อรได่ไม่แพ้ใคร 

ผมใช้มือทั้งสองนวดคลึงบั้นท้ายที่กลมกลึงของอรพลางควบคุมจังหวะไม่ให้ช้าเกินไป และเร็วเกินไป ช่วงหน้าขาของผมรู้สึกเปียกแฉะไปหมด น้ำใสๆของอรมันไหลออกมาไม่หยุด 

"ตีก้นเค้าทีสิ..." อรถอนปากแล้วร้องขอในสิ่งที่ผมไม่คาดคิด

"หืม.. ตีก้นเหรอ.. ได้สิ" ผมตีไปเบาๆกลัวเธอเจ็บ ในใจก็พลางเป็นกังวล นับวันอรยิ่งโหยหารักที่หนักหน่วง 

"แรงกว่านี้อีกสิคะ ที่รัก"

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

คม

traton

Sur9x

Ganakorn Gongmag

ร้อนแรงแบบนี้จะเอาอยู่ไหมนะ เด็ดขนาดนี้ดูแลดีๆล้ะ

Nu metal

น้องอร มาเต็มแบบนี้ กำลังมีอารมณ์เลย ถ้าโดนบิ้วเยอะ ๆ นี่ เรียบร้อยแน่ ๆ 

D4rthvader

ผมกดซื้อเรื่องนี้ใน Iphone แล้วจะอ่านยังไงงหว่า = =" หาวิธีอ่านไม่เจอครับ แนะนำหน่อยคับ 

Anawat Por

suwit009