ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อ๊อฟฟิตสวาท

เริ่มโดย Kirochi, มีนาคม 23, 2024, 05:09:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

ต่อจาก -->> https://xonly8.com/index.php?topic=284893.0
      หลังจากย้ายไปที่ทำงานใหม่แถวประตูน้ำ น้องก็แวะเวียนไปหาผมบ่อยๆ ผมก็ทำงานซัพพอร์ทระบบในบริษัทฯ บางครั้งก็ต้องไปบริการพนักงานขายสินค้าของบริษัทฯ โดยแผนกนี้ก็มีพนักงานเข้าๆ ออกๆ แต่ช่วงบ่ายพนักงานขายก็แทบไม่เข้ามาทำงานกันแล้ว งานผมก็เบาลง ไปบริการแผนกอื่นๆ จนจบวันก็อยู่ทำงานจนเย็นค่ำบนโต๊ะทำงานไปเรื่อยๆ น้องกุ้งก็แวะเวียนมาวันที่เขาเลิกงาน จนเย็นวันหนึ่ง น้องมานั่งรอเล่นคอมพิวเตอร์ผมรอผมเลิกงาน แต่ผมมีงานค้างที่ชั้นที่พนักงานขาย ที่แจ้งว่าเครื่องปริ้นท์เตอร์มันเสีย  ผมก็ให้น้องกุ้งปิดคอมพ์แล้วให้น้องกุ้งเก็บกระเป๋าได้เลย แล้วก็ลงลิฟท์ไปที่เครื่องพิมพ์ที่เสีย

ผมก็ซ่อมแกะเอากระดาษที่ติดออกแล้วทดลองพิมพ์ พอแก้เสร็จแล้ว ผมมองหน้าน้องกุ้งแล้วยิ้ม  ::Grimace::  น้องงงๆ ผมเลยเดินไปปิดไฟที่หน้าห้องพร้อมล็อคประตู น้องกุ้งก็ไม่ถามอะไรแล้ว  ::WooWoo:: ผมจูงน้องไปห้องตัวแทนขายที่ติดกระจกแล้วหมุนน้องจับน้องนั่งบนขั้นวางเอกสารเตี้ยๆ รูดซิบดึงกางเกงสแลคพร้อมกางเกงในลง ก่อนก้มลงเลียเนินให้ ก่อนลุกขึ้นมาจับหน้าน้องกุ้งมาจูบบดริมฝีปาก  ::Fighto::  เสียงลมหายใจของน้องหายใจแรง มือน้องเลื่อนมาปลดซิปกางเกง ล้วงควยผมออกมากระตุก นิ้วมือเขี่ย วนตรงรูที่หัวควยผม กระตุ้นด้วยการชักถอกควยผม ส่วนมือผมก็ไล้บนตัวน้อง น้องเลยกระถดตัวที่เอนมาปลดตะขอเสื้อในแล้วเอนตัวให้ผมล้วงจับนมโดยไม่ถอดเสื้อ แล้วกลับมากระถอกควยผมต่อ  ::Dribbling::

สักพักใหญ่ของการอุ่นเครื่อง ผมก็กลับไปที่หว่างขาน้องกุ้ง ก้มลงละเลงลิ้นให้น้องจนเปียกอีกรอบ ก่อนลุกมาจูบปาก เอานิ้วมือสอดแยงเข้าออก ก่อนดึงออกมาแล้วประคองท่อนควยดันเข้าไป  ::Fighto::  ผมค่อยๆ สาวเข้าออกให้คล่องตัวแล้วจึงเกี่ยวขาน้องกุ้งที่ห้อยอยู่เข้าข้อพับแขน ถอนตัวออกจากการจูบมายืนตรงแล้วสาวท่อนท่ามกลางการจราจรที่คับคั่งบนถนนศรีอยุธยา สาวไปเรื่อยๆๆ ปล่อยขาลงข้างหนึ่งแล้วโน้มตัวเข้าหา ส่วนมือโลมไล้ที่นม บี้หัวนม ส่วนด้านล่างก็โยกเอวสาวใส่ บ้างก็กดใส่เนินแต่เปลี่ยนเป็นบนเนินเนิบแน่น ควง ก่อนจะสาวออกมาเล็กน้อยแล้วรัวระยะสั้นแต่ถี่  ::Glad::

ก่อนจะดึงให้น้องมายืนด้วยขาข้างเดียว ส่วนมือน้องกุ้งค้ำกระจก โดยผมไม่ปล่อยขาที่ยกค้างไว้แล้วถอนลำเกือบหลุดแล้วกระทุ้งเน้นๆ แน่นๆ ไม่สนใจเรื่องเสียวเพราะชั้นนี้ไม่มีตัวแทนเข้ามาแล้วตั้งแต่บ่าย ยิ่งเวลานี้สามทุ่มแล้ว ทั้งตึกเงียบมาก ประตูที่ล๊อคก็อยู่ห่างจากห้องตัวแทนการขาย มีประตูห้องตัวแทนปิดล๊อคอีกชั้นหนึ่งจึงไม่ต้องกังวลเรื่องเสียงจะดังจนคนที่อยู่ชั้นอื่นจะได้ยิน (พนักงานนิยมใช้ลิฟท์มากกว่าเดินบันไดผ่านชั้นนี้)   ::HoHo::
            "โอ้ยย เสียว  พี่กระแทกเข้ามาเลย" น้องกุ้งมือปะป่ายมาเหนี่ยวบ่าผมแต่ไม่ค่อยถนัดนักเพราะตัวน้องเอนไปทางกระจก ได้แต่เอามือมาบีบนมตัวเองชดเชยความเสียวที่ผมมอบให้ด้านล่าง ::WowWow::

ผมกับน้องกุ้งก็กระทุ้งเย็ดกันท่านี้ โดยน้องโดนผมกระหน่ำรัวเอวใส่ มือผมก็ล้วงเสื้อเข้าไปเคล้นเต้า ยิ่งเสียวก็ยิ่งเคล้นหนักขึ้น  พอเมื่อยก็ให้น้องหันหน้าเข้ากระจก โก่งโค้งค้ำกับชั้นวางเอกสาร ส่วนผมจับขาน้องกางแล้วเอาท่อนควยผมปาดเข้าร่องค่อยๆ แหวกไปมาแล้วดันเข้าไป ก่อนค่อยๆ สาวท่อนลากเข้าออกเหนี่ยวเอวกระแทกเน้นๆ หน้าขาผมกระทบก้นน้องกุ้งรัวดังสนั่นห้อง  จนน้องขาแข็งเกร็งค้างเสร็จ ร้องได้คำเดียวว่า "โอ้ย" แล้วเหนี่ยวเอวผมหยุดค้างไว้ ผมก็กดเอวคาไว้สักพัก ก่อนถอนออกมาแล้วหยิบกางเกงในและกางเกงน้อง กับกางเกงผมที่กระจายตามพื้นมาแต่งตัวกัน  ::Oops::
            "พี่ยังไม่เสร็จไม่ใช่เหรอ"  "อืม ไม่เป็นไร กุ้งเสร็จก็พอใจแล้ว"  แล้วผมก็พาน้องไปกินข้าว ก่อนนั่งรถไปส่งน้องที่อพาร์ทเม้นท์  พอเข้าห้องน้องกุ้งก็จับผมถอดให้แล้วให้ผมบรรเลงบนเตียงแบบไม่รั้งรอ  "เย็ดกุ้งให้เสร็จนะ ไม่เอาเปรียบกัน" ผมก็ซอยที่ขอบเตียงก่อนลากน้องไปเย็ดในห้องน้ำโดยให้น้องค้ำผนังห้องน้ำ กระแทกจนเอาออกมาปล่อยในพื้นห้องน้ำ แล้วก็อาบน้ำกันก่อนผมจะกลับออกมานอนที่คอนโด  ::WowWow::

ผมไม่ได้ค้างเพราะไม่มีชุดทำงานทิ้งไว้ ต้องกลับไปนอนที่ห้องเพราะพรุ่งนี้ต้องทำงานอีก แต่ถ้าวันศุกร์น้องจะมาค้างที่คอนโดผมมากกว่า
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

Victor19

สุดยอด ไม่ทำให้เสร็จ กลัวมีคนมาเหรอครับ

Kirochi

กลัวไม่เสร็จจะนานกว่านี้ครับ ร้อนด้วยเพราะแอร์ตึกปิดไปแล้ว ห้องมันไม่มีอากาศไหล เพราะล็อคห้องใหญ่แล้วมาล็อคห้องเล็กอีกห้องหนึ่ง ที่ปิดไฟด้วยเพราะในห้องใหญ่มีกล้องวงจรปิด ต้องพาไปห้องเล็ก อีกอย่างมันจะดึกไปกว่าจะกลับถึงจรัญฯ แล้วผมต้องย้อนกลับพัฒนาการ
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

Banyen

หูยยย เยในอฟฟิศ

boy2516

กลัวพี่ไม่เสร็จแล้วจะไปหาลงที่อื่นรึ