ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คน ผี และปีศาจ ตอนที่16

เริ่มโดย แมวดำ13, สิงหาคม 20, 2021, 04:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หมวยลี่รอดจากครูธวัชมาได้ แต่ครูธวัชก็คงจะหาวิธีกินตับหมวยลี่ให้ได้ ว่าแต่เจ้าทงโชคดีที่ได้เห็นร่างเปลือยของหมวยลี่ แถมยังแอบหอมแก้มอีกเลยทำให้หมวยลี่รู้ว่าเจ้าทงมีใจให้ ส่วนตี๋น้อยก็จ้องฟันหนูพริกในขณะเดียวกันคนพ่อก็จ้องฟันลูกสะใภ้ แต่คิดว่าหนูพริกน่าจะรอดมาให้เจ้าทงฟันมากกว่า ส่วนหมวยลี่ก็คงจะเสร็จเจ้าทงเหมือนกัน ถ้าถามความเห็นก็อยากให้หมวยลี่เสร็จเจ้าทงก่อนครับ

niwat_999

::Dizzy::พ่อลูกคู่นี้นิสัยเหมือนกันเลยเรื่องเจ้าชู้ แล้วสองสาวพี่น้องพลอยกับพริกจะรอดไม่

ตะวัน123

หายไปนานเลยน่ะครับแต่ยังดีที่มีทวนไห้ก่อนอ่านไม่งันงงแน่ๆแล้วก็ยินดีตอนรับกลับน่ะครับ

martinx

จรัญ บุญชู

หนูพริกดูแล้วน่าเผ็ดสมชื่อนะ...งานนี้มันแน่

เส้นขอบฟ้า

หายไปนานเลยครับ

xsava

หายไปนานมาก แต่ยังจำเนื้อเรื่องได้ดี สนุกมากครับ ขอบคุณมากๆรีบมาต่อยาวๆเลยนะครับ

ข้าจะแทงเจ้า

พ่อกับลูกร้ายพอกัน สองพี่น้องจะเสร็จสองพ่อลูกไหมเนี่ย

Manoptana

พี่สาวก็โดนพ่อผัวหลอก น้องพริกก็โดนลูกชายต้ม ทั้งพ่อทั้งลูกแสบพอกัน ลูกสะใภ้ไม่น่ารอดพ่อผัว

wing0

หนูพริกไม่เก็บไว้ให้ไอ้ทงเปิดก่อนรึ

zethkhun

ขอหนูพริกก่อนเลยครับ น้องน่าจะอยากมากเเล้ว ค้างหลายรอบ

Athapong

อ้าว?น้องพริกของพี่ทงไม่ใช่หรือ

yutapoom16

น้องพริกเสร็จตี่เล็กได้ไงคับ

Suriyu Buarung

ไม่ได้อ่านนานแล้วก็ลืมรายละเอียดไปเหมือนกัน เดี๋ยวต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าๆก่อน

kodzilla