ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep21 #82

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 20, 2021, 04:34:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

บีกับฟินอยู่สิงคโปร์

บีติดโควิด แต่ได้รับการรักษาตัวแล้ว
ฟินรอผลเทสต์ และไม่ติด
ทางไทยประกาศ LockDown แล้ว

ยัวมาค้างกับผมเพราะมาจัดการเรื่องงานต่างๆ
ผมชวนยัวค้างต่อ ยัวโอเค แต่แล้วไก่ก็โทรมาหายัวคุยกันนั่นนี่
จนไก่ขอมาค้างด้วยอีกคนเพราะตงกลับไปฮ่องกงเรื่องงานด่วนเหมือนกัน

เราไปถึงบ้านไก่ตอนค่ำๆแล้วก็ขับรถมาคอนโดนผมกัน
ไก่ถามว่ายัวมาค้างกี่วัน ยัวบอกพึ่งเมื่อคืน
ไก่ถามว่าเป็นไงทำอะไรกันบ้าง
ยัวบอกคุยเรื่องงานนี่ล่ะ ผมเปลี่ยนมาขับรถตอนออกมา เลยปล่อยสองสาวสนทนากัน
ไก่กับยัวคุยกันเรื่องโควิดอย่างออกรสชาด สารพัดดราม่าเรื่องหน้ากากอนามัย และผีน้อยที่ลักลอบเข้ามา
ผมส่งสองคนลงที่ล๊อบบี้คอนโดแล้ววนรถไปจอด

ภาพที่ผมเห็นคือ ผู้หญิงทรวดทรวงเหมือนลูกระเบิดคนนึงผิวเข้มคนนึงขาวเป็นหยวก ยืนใส่หน้ากากอนามัยยืนเรียกสายตาคนผ่านไปผ่านมาแถวนั้นได้อย่างน่าชะงักนัก
ผมจะไหวไหมนะกับล๊อคดาวน์คราวนี้

ผมวนไปจอดรถแล้วก็ลงมาที่ล๊อบบี้ ไม่ได้ไปจอดที่ชั้นแล้วขึ้นไปเลย เพราะคอนโดตอนนี้ขอบันทึกการเข้าออก
ผมลงมารับไก่กับยัวขึ้นไปด้วยข้าวของพะรุงพะรัง
เข้าห้องได้เราจัดการข้าวของกันก่อน เตียงผมอ่ะนอนได้สามคนสบายๆ แต่ผมเองก็ไม่ได้อยากยุ่งอะไรกับไก่มากนักเพราะไก่ก็แต่งงานกับตองแล้ว
แล้วตองก็ไม่ได้อยู่ด้วยในสถานะนี้ ไม่อยากผิดใจกันดีกว่า
ผมแอบถามยัวว่าแล้วจะยังไงอ่ะ ยัวถามว่ายังไงคือ ก็ยังไงอ่ะเกิดผมมันเขี้ยวยัวขึ้นมา แล้วผมไม่อยากยุ่งกับไก่ในสภาพที่ตองไม่อยู่ด้วยอ่ะทำไง
ยัวตีผมเบาๆบอกว่า คิดอะไรไปไกลเกิน ไปเตรียมกับข้าว

ฟ้ามืดลงช้าๆพร้อมกับการนั่งคุยกันในเรื่องราวต่างๆ จริงๆแค่คุยรื่องงานที่มีผลกระทบแยะไปหมดตอนนนี้ก็คุนได้หลายคืนอยู่
ไก่ขายของในไอจี ไม่ได้รับผลกระทบมากนัก ดูคนทั่วไปตื่นเต้นและสนุกกับการทำกับข้าวนั่นนี่
แต่ไม่ใช่สำหรับคนทำธุรกิจ

ยัวเลยเปลี่ยนเรื่องคุยมาเป็นเรื่องวีรกรรมห่ามๆ ของแต่ละคน 
จนมาถึงเกมส์ Dare or Drink เราสามคนผลัดกันตั้งคำถาม ถ้าใครไม่ตอบก็ต้องดื่ม
ไก่เป็นคนแรกที่ถามผม ไก่ถามผมเลยว่า ฟิน บี ยัว เม มิน และไก่ ชอบเอากับใครที่สุด...
คำถามแรกผมยกแก้วอย่างไม่ต้องคิดอะไรมาก
ตามผมถาม ผมหันไปถามยัวว่า เอาท์ดอร์ครั้งแรกที่ไหน
ยัวบอกสบายมาก หน้าบ้าน ที่ ตจว จำได้ว่าอาบน้ำเสร็จแล้วจะเปลี่ยนชุด เห็นว่าไม่มีคนเลยลองเดินออกมาตื่นเต้นดี

ไก่โวยวายถามว่า โหยถามอะไรไม่เข้มเลย ขอเข้มๆสิ
ตายัวถามไก่บ้าง ยัวเลยถามว่า ครั้งสุดท้ายที่มีอะไรกับคนอื่นที่ไม่ใช่ตองคือเมื่อไหร่
ไก่กระดกเหล้าเข้าปากทันที ผมกับยัวมองตากัน ยัวอ้าปากค้างพร้อกับสายตาที่มีคำถามสนุกๆแน่ๆ
วงไวน์ของเราเคลื่อนที่ไปเร็วมาก คำถามสารพัดที่จะนึกกันได้ก็ไม่ได้คำตอบกันมากเพราะคำถามยากๆ เราก็กระดกแก้วดีกว่า

เอาตรงๆการมีผู้หญิงนมใหญ่ๆสองคนในชุดเสื้อสายเดี่ยวคว้านลึกนั่งอยู่บนโต๊ะกินข้าวในคอนโดของผม
มันก็ยากที่จะไม่คิดเรื่องนี้ โดยเฉพาะเมื่อสองคนเริ่มเมาแล้วไม่หวงเนื้อหวงตัว

ยัวนั่งในชุดสบายๆ แต่ผมไม่ค่อยสบายมากนัก เพราะหัวนมยัวมันปูดใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ หรือผมจ้องจนตาพร่าไปแล้วก็ไม่รู้
ไก่ถึงจะใส่เสื้อคอเปิดกว้างแต่ก็ยังดูรัดกุมอยู่ ถึงตอนหัวเราะจะกระเพื่อมจนน่าขยำบ้าง แต่ไม่เท่ายัว
ไวน์หมดไอย่างช้าๆและมาถึงขวดที่สาม เรากินไวน์ไปตกคนละขวดได้ ถึงผมจะประคองไว้ แต่บรรยากาศและฝีมือทำกับแกล้มของสองคนมันหยุดไม่ได้จริงๆ
ยัวถึงกับบอกว่า ตาย นี่กินกันแบบนี้เดี๋ยวได้ออกไปซุปเปอร์อีกแน่ๆ
ยัวถามถึงชีวิตคู่ของไก่กับตอง ดูไก่ก็ไม่ได้เล่ามากนัก พูดแค่ว่าก็ต้องปรับตัวกันไปแหละ
แต่พอไวน์เริ่มแยะ เรื่องที่เล่าก็ไม่ยากมากนัก

ผมหนีไปวิดิโอคอลกับฟิน ฟินบ่นเบื่อมากๆ แล้วก็กลัวมากๆด้วย
ผมเข้าใจมากแต่ก็ไม่เท่าที่ฟินกับบีเจออยู่แต่ก็เข้าใจได้ ฟินอยากกลับเมืองไทยมาก แต่จะรอบีหายก่อน
นี่ผ่านไปวีคกว่า ต้องรอครบ 3 วีค แล้วไม่รู้ว่าบีจะมาอยู่ด้วยกันได้ไหมหรือหายแล้วยังไง
ฟินบอกพอละจะไปอาบน้ำ ผมบอกอาบบน้ำไปด้วยคุยไปด้วยสิ ฟินไม่พูดอะไรเงียบไปพักนึงแล้วก็ถือโทรศัพท์เข้ามาในห้องน้ำด้วย
ฟินเอาโทรศัพท์วางแล้วก็อาบน้ำไปคุยไป บางขณะเหมือนฟินยืนเงียบๆหน้าฝักบัวครุ่นคิดแล้วก็ส่ายหน้าแบบพยายามไม่คิดต่อ
ฟินเปิดกระจกระบายหน้าต่างออก แล้วก็ต่อบุหรี่ดูด แล้วฟินก็อาบน้ำต่อ
จริงๆมันก็คือดูฟินอาบน้ำล่ะ ถึงตอนนี้ผมเริ่มตุงขึ้นมาแล้ว

ผมพยายามชวนคุยให้สนุกๆ แต่ฟินหันมายิ้มบางๆ ผมตัดสินใจบอกฟินว่า นี่ดูฟินจนตื่นแล้วเนี่ย
ฟินก้มตัวลงมาพร้อมกับพูดว่า ไฮย์ บอยยยย ตื่นแล้วเหรอ
ฟินเอาร่องของฟินมาใกล้ๆให้ดูบ้าง แล้วฟินก็เดินเข้าไปใต้ฝักบัว
ฟินอาบไปผมก็ดูเงียบๆไปไม่ได้คุย จนฟินเริ่มถูตัวนานขึ้นและมือก็ล้วงลงไปข้างล่าง
หลังจากนั้นก็มีเสียงครางเบาๆเกิดขึ้น

ฟินเหลือบมองกล้องมาทางผมแล้วก็เอานิ้วถูไปมาตรงหน้าท้องน้อยแล้วนิ้วนั้นก็ทาบลงมาที่ร่อง ฟินวนๆไปมาสายตาตะหวัดมามองที่กล้องอย่างขึงๆ
แล้วสักพักมันนิ้วฟินก็หายไป ผมขยับตัวลุกขึ้นนั่งเพื่อดูให้ชัดๆ ฟินถูเร็วขึ้นนิ้วที่หายเข้าไปในร่องเข้าไปลึกขึ้น
ฟินยกขาหันมาทากล้องแอ่นโคกเข้ามาใกล้ๆให้เห็นชัดๆ
ผมคลำของผมไปด้วยน้ำใสๆปริ่มออกมาจากหัวของผมนิดๆ ฟินคงเครียดมาก ฟินกระตุกนิ้วกระแทกร่องตัวเองแรงๆ แบบคนโมโหร้าย
ฟินพลิกตัวหันหลังแล้วโก้งโค้งมาหากล้อง นาทีที่ฟินร้องดังกว่าเสียงฝักบัวเสียงซี๊ดส์ดังไปพร้อมกับเสียงน้ำ ฟินกระตุกสองสามทีแล้วก็ทำต่อ
ร้องแค่ว่า ฟัคมี โอ้ววฟัคมี พลีสสสส ซี๊ดสสสสสส มันเป็นภาพที่ทำให้ผมลุกขึ้นมานั่งดูอย่างตั้งใจ
ท่วงท่าที่ฟินกำลังเอานิ้วใส่เข้าไปมันทำเอาแท่งของผมกระตุกหงึกๆไปโดยอัตโนมัติ
ฟินทั้งแอ่นทั้งร่อนทั้งควง
ฟินกระตุกอีกทีแล้วก็เงียบไป มีแค่ภาพหายใจเหนื่อยหอบอยู่ใต้ฝักบัว แล้วฟินปิดกล้องไปแบบไม่ได้ร่ำลาอะไร
ผมเองก็นั่งหอบหายใจอยู่พักนึงก็เดินออกมา นอกห้อง
ไก่กับยัวยังนั่งคุยกันอยู่อย่างออกรส

ผมเดินเข้าไปนั่งด้วย ยัวถามฟินเป็นไง ผมแค่ยักคิ้วแล้วก็กระดกไวน์ขึ้นบอกแค่ว่าก็เครียดล่ะ อยู่คนเดียวด้วย
ยัวบอกจริงๆน่าจะไปอยู่กับทอมก่อนนะ ช่วงเวลาแบบนี้
ไก่บอก ใช่ ดีกว่าอยู่คนเดียวอ่ะ ไก่ยังต้องมาอยู่นี่เลย ผมไม่ได้ตอบอะไรพูดแค่ว่า ฟินคงรู้ดีสุดล่ะว่าต้องทำอะไร

บรรยากาศดึกอื่นบนห้องผมและละออองฝนเย็นๆทำให้เรากอนแล้วก็หลับไปกันง่ายๆ

ผมตื่นเช้ามาที่ห้องรับแขก โดยที่ห้องใหญ่มีไก่กับยัวนอนอยู่ ผมเข้าไปเอาเสื้อผ้าเงียบๆ
ก็เจอสองคนนั้นนอนใส่แค่ชุดชั้นในอยู่ ของผมที่กึ่งหลับกึ่งตื่นก็เลยตื่น เป็นการตื่นกับภาพที่ผมอยากกระโจนลงไปมาก
ยัวรู้สึกตัวลืมตาเหลือบมองผมยิ้มเบาๆ ผมยิ้มตอบแล้วก็หอบเสื้อผ้ามาอาบน้ำ

ผมกำลังจะเข้าห้องน้ำ ยัวก็เดินออกมา ยัวเดินมาทักทายตรงๆคือเอามือจับของผมแล้วก็บีบเบาๆ
จากที่ตื่นแล้วตอนนี้กลายเป็นแข็งปั๋ง
ยัวหัวเราะบอก นี่คือโดนไม่ได้เลยนะเนี่ย ผมจับนมยัวบีบยัวร้องอุ๊ยส์
ผมบอกนี่ก็โดนไม่ได้เลยเหมือนกันนะ แล้วยัวก็ย่อตัวลงไปนั่งแล้วก็ทำทุกอย่างให้มันง่ายขึ้น
ยัวก้มลงอมแล้วก็ลากลิ้นไล้ไปตามยาวแฃ้วก็งับเข้าที่ไข่

ก้นงอนๆแอ่นขยายจนน่าก้มลงไปตี ชุดนอนเมื่อคืนของไก่ก็ประมาณนี้ แต่ผมไม่อยากยุ่งกับไก่ในฐานะมีสามีแล้วและสามีรู้จักกันไปอีก
แต่ก็อดคิดภาพไก่มาร่วมด้วยไม่ได้ ยัวเอาลิ้นรัวเบาๆที่ปลายหัวรัวๆ แต่ความเสียวรุนแรงมากๆ ผมถึงกับบิดตัวแอ่น
ผมดึงยัวยืนขึ้น แล้วก็จูงมือไปในห้องน้ำ ยัวโก้งโค้งเขย่งขาขึ้น เอามือมาแหวกกางเกงในออกให้
ผมเอาจ่อรูไว้ช้าๆค่อยดันเข้า แต่มันก็ไหลปรื๊ดเข้าไป
ของยัวแฉะอยู่แล้ว เสียงอ๊ะห์ดังขึ้นเมื่อของผมเข้าไปชนจนสุด ยัวร้องซี๊ดส์....ยาวๆเมื่อผมแช่ไว้แล้วกระดกหัวงึกๆ
อูยส์ เสียวจัง ผมลากออกช้า ยัวแอ่นก้นตามมาร้อง อ่าหหซ๊๊ดส์ พอผมลากหัวมาจะหลุด ยัวก็พูดว่าซี๊ดส์ เอาเลยยย

ผมล๊อคเอวยัวไว้มือนึง อีกมือนึงก็เอื้อมไปขยำนม ไว้เต็มมือ นมล้นๆของยัวขยำมันส์จริงๆ
ผมกระแทกยัวเร็วขึ้นและแรงขึ้น ยัวส่ายหน้าไปมากัดฟันคิ้วขมวด
มือข้างนึงก็ขยำนมตัวเองไปด้วย หน้ายัวมีความมันส์เขี้ยวอยู่ทุกขณะที่ผมกระแทก

ยัวเกร็งตัวจนเสียงร๊องอี๊ยยยยยยยยยยยยยยห์ดังยาวๆก็ทรุดลงไป
ยัวทำมือให้ผมนอนลง ยัวลุกขึ้นมานั่งคร่อม พอกดตัวลงมายัวก็บดไปมา โยกแรงขึ้นเรื่อยๆ จนผมคิดว่าของผมหักไปแล้ว
ยัวเอามือมาจับมือผมไปขยำนมแรงๆ เสียงแจ๊ะๆๆๆ กระแทกจากยยัวเร็วขึ้นเรื่อยๆ
ยัวร้องซี๊ดสสสสสสสสสโอยยยยยวววววววววววแล้วก็ทิ้งตัวเอานมใหญ่ๆมาทาบบนตัวแต่ผมยังกระดกก้นต่อ
ยัวส่ายหน้าร้องโอยยยยยยยยสสสส์ ผมแตกใส่ยัวไปในท่าที่เรากอดกันแบบนั้น
เราหอบหายใจกันใต้ฝักบัวจนหายเหนื่อย ยัวจูบที่แก้มผมเบาๆ บอกเสร็จละไปประชุมได้

ผมถามว่าเมื่อคืนทำอะไรกับไก่ ทำไมใส่ชุดนี้นอนกัน ยัวบอกบ้าผู้หญิงแก้ผ้ากันไม่แปลกหรอก
แล้วยัวก็ลุกไปอาบน้ำ

ผมอาบน้ำเสร็จออกมาไก่ก็นั่งกินกาแฟอยู่ตรงระเบียงอยู่แล้ว ยังอยู่ในชุดแค่ชุดชั้นใน
ผมชงกาแฟมานั่ง ไก่แซวว่า โอ้โห เสียงสนั่นแต่เช้าเลยอ่ะ ยัวออกมานุ่งผ้าเช็ดตัวกอดไจากทางด้านหลัง
แล้วก็เอามือล้วงไปตรงหว่าขาไก่ ไก่ร้องว๊ายยย
ยัวหมุนตัวหนีออกมาร้องว่า มีคนแอบดูเราแน่นอน พร้อมกับชูนิ้วที่มีคราบสีขาวๆ ติดมือมา

ไก่ยิ้มเขินๆบอก บ้าหนังสดแบบนี้ใครไม่ดูก็บ้าแล้ว ผมหัวเราะไปด้วย แล้วก็ขอไปประชุมออนไลน์

วันนี้ผมต้องเอาพนักงานออกสองคน แต่ไม่มีปัญหา น้องสองคนเข้าใจ ผมให้ดน๊ตบุคบริษทติดตัวไปด้วย ไม่ต้องคืน
คิดค่าเสื่อมแล้ว ก็เอาไปเถอะ อย่างน้อยก็เอาไปทำมาหากินได้
ผมเอนกายช่วงบ่ายอย่างเหนื่อยหน่าย ยัวก็แยกไปประชุม ไก่นั่งดูซีรีย์ไป

พลบค่ำ ยัวสั่งอาหารมา เราอัพเดทกันแต่ละคน ยัวบอกว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้อาจจะต้องกลับไปอยู่ที่โรงแรมละ สลับเวร
ช่วงนั้นห้ามออกจากบ้านก็จริงแต่ คนที่มีงานจำเป็น ยังเดินทางได้
ยัวต้องไปจัดการเรื่องคนเหมือนกัน ยัวปรึกษาผมหลายเรื่องเรื่องการจัดการคนในตอนนี้
เราดื่มกินกันไปสักพักใหญ่ๆ
ยัวก็ถามว่าฟินเป็นไง เห็นพิมพ์มาบ่น

ผมบอกว่าเออเราอยู่กันครบๆ วิดิโอไปมะ ผมไม่ได้บอกว่าเมื่อวานฟินทิ้งผมไว้กลางทาง
ยัวเป็นคนโทรไป ฟินไม่รับ พอรับแล้วยัวก็เดินออกจากกลุ่มไป
เหลือผมนั่งคุยกับไก่ ยัวหายไปนั่งไกลๆแล้วก็ไม่ได้พูดอะไรมากเหมือนจะฟังฟินคุยมากกว่า
แต่สักพัก ยัวก็เงียบไปจนผมกับไก่มอง ไก่ลุกไปดูเพื่อจะทักทาย
แต่ผมไม่ได้ลุกไป ไก่กวักมือยกเรียกผมเบาๆ เข้าไปดู
ผมชะโงกไป สิ่งที่ผมเห็นเข้าใจเลยว่าทำไมไก่กับยัวเงียบไป
มันคือวิดิโอที่ฟินกำลังโดนทอมใช้นิ้วให้ ผมโผล่เข้าไปตอนฟินนั้นเกร็งจนไม่ไหวแล้ว

ผมคว้าโทรศัพท์มา ฟินก็น้ำแตกพอดี เป็นน้ำแตกแบบที่เห็นๆในหนังอ่ะ คือน้ำพุ่งเลย
ผมรีบเซฟหน้าจอไว้ ต่อจากนั้นก็คือการนั่งดูฟินโดนทอมเย็ดล้วนๆ

ใช่ทอมเย็ดจนฟินน้ำแตกขณะวิดิโอคอลเลย และเราคิดกันว่าฟินน่าจะเมาในระดับนึงแล้ว
เพราะนี่คือแม่เสือสาวที่เราคุ้นเคย ตอนนี้ผมโด่จนปวดไปหมดแล้ว มันตื่นเต้นที่เห็นฟินโดนเอิาจนน้ำแตกน้ำแตนแบบนั้น
ผมเหลือบไปมองยัวกับไก่ ต้องบอกว่าตอนนี้ ผมแข็งปั๋งและไม่ไหวแล้ว

ผมพยายามเหลือบมองยัว ยัวนั้นก็มองไก่อีกที เรียกว่าเกรงใจไก่นั่นล่ะ ฟินนั้นเรียกว่าโดนจนน่วมเลย
น่วมจนผมอยากจะเอากับยัวตรงนั้นเลย
เสียงฟินที่โดนทอมกระหน่ำมันโหยหวนชวนน้ำแตกมากๆ
แล้วพอทอมซอยจนจะเสร็จนั้นเป็นภาพที่ตราตรึงมาก ฟินนั้นบิดไปมาเหมือนโดนข่มขืนแต่ไม่ใช่ มันคือการถึงจุดแบบสุดๆ

วิดิโอคอลค้างไปแบบนั้น จนผมเอมมือไปปิดมัน เสียงเราสามคนถอนหายฟู่ววววพร้อมๆกัน

ผมเหลือบไปมองไก่ที่นั่งหน้าแดงเบียดขาอยู่ไม่ไกลมาก ไก่นั้นมองท่วงท่าของยัวอย่างรัญจวน
ยัวนั้นหน้าแดงหายใจลึก ยาว แล้วก็เป็นคนพูดกันมาก่อนว่า ทอมแม่งเอาโคตรมันส์เลย
แล้วก็กระดกไวน์ใส่ปากไปทีเดียวหมดแก้ว ยัวหันมามองหน้าผมแล้วก็โผเข้ามาจูบปากแลกลิ้นโดยไม่คิดอะไรมาก
ผมเอามือจับนมยัวขยำเหมือนจะให้มันแตก โดยที่ยัวนั้นเลื้อยลงมาดูดหัวนมผมแล้วก็มุดลงไปอมของผมอย่างรวดเร็ว

ผมมองยัวที่กำลังอมของผมอย่างเมามันส์ ไม่ได้สนใจมองไก่เลย ยัวอมจนฉ่ำแล้วก็ลุกขึ้นมานั่งคร่อมผมแบบไม่ให้เสียเวลา
ยัวกดบดลงมาพร้อมกับร้องซี๊ดส์ อ่าหหห แล้วก็โยกอย่างเอาเป็นเอาตาย
ยัวร้องอูยส์ เมื่อกี๊ใจหวิวเลย อ๊าาาาา ยัวเอานมยัดเข้าปากผมให้ดูดพร้อมกับดึงมือไก่ที่นั่งอยู่ให้มันจับนมอีกข้าง เสียงซี๊ดสดังเบาๆมาจากไก่
ยัวจับไก่ให้เอามือไปฟาดก้น ที่กำลังเด้งขึ้นลง หุ่นอวบๆของยัวมันน่าฟาดจริงๆ
ตอนนี้ยัวบดเอวเร็วมากแทบจะไม่มีอะไรหยุดอยู่ นมตีขึ้นลงไปพร้อมกับเสียงกระแทก ยัวขมิบแรงๆจนผมรู้สึกและคิดว่ายัวกำลังจะเสร็จแล้ว
ยัวตัวสั่นแหงนหน้าไปพร้อมกับร้องอ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาย์
ยัวยังขยับตัวอยู่แต่เป็นการขยับที่ กระตุกและเอาเม็ดบดลงมาที่ปลายหัวของผม มันเสียวมากๆ
ไก่หน้าแดงเลยเลย ผมจับยัวพลิกตะแคงแล้วก็เด้งใส่แบบไม่ยั้ง หลับตาคิดภาพฟินโดนทอมเมื่อกี๊แล้วก็กระทแกยัวรัวๆ ตอนนี้ยัวร้องเสียงหลงไม่เป็นภาษา
ยัวเอียงตัวไปหาไก่แล้วก็ซบไปที่ตัก ยัวทำในสิ่งที่มากกว่าซบคือยัวงับไปที่นมของไก่แล้วกัด ไก่ร้องกร๊ดลั่นแต่ก็ไม่ได้เอาปากยัวออก
ไก่เองก็ตัวสั่นมองหน้าผม ผมจ้องตไก่ในขณะที่กำลังเร่งความเสียวใส่ยัวเต็มที่ ไก่ร้องอือออออ
เกร็งตัวขึ้นเพราะตอนนี้ มือจองยัวบี้อยู่ตรงโคกไก่แล้ว
ผมกระแทกใส่ยัวเต็มแรงยัวร้องโอยยยยยยยยยยยยยอี๊ยยยยๆๆๆๆบิดตัวดิ้นจนเกือบหลุดผมกระแกสวนไปครั้งสุดท้าย
ก็พอดีกับยัวแอ่นตัวมารับพอดีน้ำของผมย้อนออกมาจากร่องของยัวจนมีเสียงฟึดยาวๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

เดช12341

สองรุมหนึ่งแบบนื้รับได้สบายมาก

kard

::Glad::เป็นห่วงนะครับ ช่วงนี้โควิดระบาดหนัก หวังว่าผู้เขียนจะปลอดภัยได้มาเล่าเรื่องรายวหั้ยอ่านกันสม่ำเสมอ ขอให้แข็งทุกๆคนครับ

zero008

kard

::HeyHey::ใครคอลมาอ่่ะ รีบมาเล่าต่อโดยไวครับ ::Orz::

jaojom

ฟินสมชื่อเลย ทรงนี้น่าจะโดน 2-1 ไก่ไม่น่ารอด

olemantu

นี่ขนาดรับมือแค่สองคนนะ แล้วถ้าเม ก็มา แล้วมินก็มาด้วยอีกคน คราวนี้จะทำยังไงกับกิจกรรมหมู่ 55

edgeemperor

อยากให้เม มาแจมอีก ชอบไฮโซ แต่แอบเงี่ยน..ชอบทำอะไรตื่นเต้น!

ribone1234

ล็อคดาวน์แต่มีเรื่องให้เสียวไม่พักเลย

อัศวิน รัตนแก้ว

อ่านแล้วนึกถึงเหมือนกันครับ กักตัวตอนแรกก็สนุกอยู่หรอก แต่ตอนนี้.. งานนี้จะอดใจกับไก่ไหวเหรอครับ ผมว่ายาก...

talusamaluda 07

ไก่สายสวิงตัวจริง ลุ้นเมมากที่สุด บีที่สอง

สงัด ชำนาญ

ryg123456

เติมเต้มในสิ่งที่ขาดนะสาวไก่

Thai999

รักษาตัวด้วยนะครับ อย่าให้เป็นเลยครับโควิด

coconut

จะโควิด ไม่โควิด พระเอกเรามีของไม่ขาด อ่านๆ แล้วคิดถึงมีนขึ้นมาเลย รั้นๆ แต่สด น่าสนใจ