ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจก่อนแต่ง ตอนที่ 6 เกมส์ในวงเหล้า

เริ่มโดย ตับหวานจ้วย, สิงหาคม 20, 2021, 10:59:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: 1819 เมื่อ สิงหาคม 21, 2021, 03:37:56 ก่อนเที่ยง
โนชเอ๊ย มาขนาดนี้เริ่มระแวงแบบนี้ ควรบอกพราวและตัวเองหยุดเหอะ คุยกันดีๆถ้าขิกันแล้ว พราว ยังแอบทำต่อกับเจก็ควรถอย เหอะ เจ็บปวดป่าวๆเจมันมาขนาดนี้ ไม่ได้คิดรักษาสัญญาหรอกแม่ง อมดูดนิ้วเฉย  เลยแต่นะถ้าโนชมันกล้า ที่่หยุด ไม่บืีอควายนักก็ต้อง เครียส์ แล้ว  (
ฉีกแนวหน่อยก๋อดีนะครับแบบพระเอก โนชทันเกมค่อย แก้ทันตลอด พระเอกแบบควายๆ เซ็งแย่ อันนี้เสนอ นะครับแต่สุดแท้แต่ไรท์)​
แต่ ที่อยากรู้ อีก เจกับพราว ไปเจอกันต้อนไหน   ถึงพราวได้ ไปตามเจอโนช ถูก ที่ผับ  ยังไงไรท์ก็เบาๆ ความตับพังบ้าง เหอะ ช่วงเครียดๆ เจอ แบบนี้ เครียดเข้าไปใหญ่่แต่ ก็น่าตาม ก็ให้จบ แบบ สุขนิยมนะครับ
ขอคุณมากๆครับที่ชอบ  ::WooWoo::
ผมขอรับแนวทางที่ท่านได้คอมเมนท์นี้...ไว้พิจารณาครับ  ::Sweat::
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: Korn Phawat เมื่อ สิงหาคม 21, 2021, 04:03:07 ก่อนเที่ยง
เหมือนมืดๆๆๆไงไม่รู้แต่ก็ลุ้นดีนะน่าจะมีการเฉลยหน่อยนะครับว่ามันเกิดอะไรขึ้นบ้าง
ขอบคุณมากครับที่ชื่นชอบ ::Thankyou::
ทุกอย่างจะได้รับการเฉลยครับ ::ChuChu::
บทสรุปเรื่องนี้ไม่ถึงกับดำดิ่งเหวครับ ::Horror::
แต่...ตับสะเทือนแน่นอนครับ... ::Hunger::
::Thankyou:: ::DookDig:: ::Thankyou::

Agalos von Stresermann

คืนนี้ไอ้เจอาจจะยั่วพราวแน่ๆ ยั่วให้พราวอยากครั้งหน้าจะได้ง่าย

mr.tee1975

myidol

แฟนแบบนี้เป็นผมเลิกนะ คือเสียหมดไม่ว่าทางไหน ถ้าคิดจะเจ้าชู้แล้วตัวเองก็เจอแฟนแบบนี้ ผมว่าอยู่แบบเป็นโสด หรือไม่ก็อยู่กันแบบแค่หวังเย็ดพอครับ ปวดตับมากจริงเรื่องนี้

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: myidol เมื่อ สิงหาคม 21, 2021, 10:40:53 ก่อนเที่ยง
แฟนแบบนี้เป็นผมเลิกนะ คือเสียหมดไม่ว่าทางไหน ถ้าคิดจะเจ้าชู้แล้วตัวเองก็เจอแฟนแบบนี้ ผมว่าอยู่แบบเป็นโสด หรือไม่ก็อยู่กันแบบแค่หวังเย็ดพอครับ ปวดตับมากจริงเรื่องนี้
::HoHo::
อย่าคิดถึงเรื่องจริงมากครับ เป็นแค่นิยาย อ่านเพื่อความบันลัย..เฮ้ย..บันเทิง ครับ ::Yes!::
ขอบคุณมากครับที่ชอบ ::Thankyou::
และขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ ได้พูดคุยกับคนอ่านแล้ว คนเขียนก็ดีใจครับ
::Thankyou:: ::Yes!:: ::Thankyou::

chanky2007

ผมว่า ถ้าพราวนอกใจจริง น่าจะได้ออกภาคเสริม เพื่อเฉลยมุมมองจากพราวหลังเรื่องจบนะครับ

ผู้อ่านจะได้เคลียร์ว่า ตอนไหน พราวทำอะไรไปบ้าง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: chanky2007 เมื่อ สิงหาคม 21, 2021, 05:09:48 หลังเที่ยง
ผมว่า ถ้าพราวนอกใจจริง น่าจะได้ออกภาคเสริม เพื่อเฉลยมุมมองจากพราวหลังเรื่องจบนะครับ

ผู้อ่านจะได้เคลียร์ว่า ตอนไหน พราวทำอะไรไปบ้าง

ขอบคุณครับ
มีแน่นอนครับ รออ่านได้เลยครับ
ขอบคุณมากครับที่ชอบ ::Thankyou::

1305kk

tanma2008

moderndoc

ชวนเล่นเกม
ชวนให้คิด จริงๆ จะแอบทำอะไรกันหรือปล่า

tantawanjames

Somsaksri

555 ปิดตาหาผัวชัดๆ เล่นต่ออีกเรื่อย เดียวก็เสร็จครับ 555

NaNNz

แล้วๆๆๆๆๆๆ  ตายแล้วววว ตาโนชชช ใจลึกๆก็ชอบใช่ไหมลาาาาา   หึหึหึ  น้อง พราวนี่ ร้ายใช่เล่นนะนี่
" "

sutee seechart

เอาจริงๆ ผมเคยมีแฟนแบบพราว และมีเพื่อนแบบเจ เลยนะ
สุดท้ายมันก็ไปกันไม่รอด