ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paragraph<BB>

นายต้องกินผักขมแล้วริทจะได้มีพลังสะกดจิตได้ที่ละหลายคน ไม่งั่นไม่พอกินนะ

kamikazeatk

เนื้อเรื่องไม่ยืดเยื้อดีครับ ได้เวลาเก็บม่ายสาวเข้าฮาเร็มแล้ว

exelier

ขออนุญาติเม้นก่อนอ่านนะครับ มาลุ้นว่าริทจะป้อนคำสั่งอะไรไปนะ

truck_san

ขอเปลี่ยนจากที่เคยเปรียบเทียบพลังของริทเหมือนเครื่องลบความจำในmibเป็นพลังของลูลูซน่าจะใกล้เคียงกว่า แต่จะว่าไปคำสั่งคือไรหว่า

Erik

สะกดจิตได้น่าจะง่ายไปหมด ทำไมถึงเน้นคุณภาพมากนัก

testman

เห็นภาพเลยครับ มีพลัง 100 แต่ดันเอา 99 ไปฝ่าเกราะ 20

เสียดาย น่าจะมีทอนกลับมาสักครึ่งนะครับ เพราะในความจริง เอา 99 ไปเจาะ 20 นี่ ผลคือ 20 ต้องเละยับเยิน เพราะเจอสิ่งที่เกินจะรับ

รออ่านคุณแม่เลี้ยงต่อครับ

ribone1234

แต่เพิ่งได้พลังมาวันแรกเอง ใช้ไป2ครั้งเลย ไม่แปลกที่จะเปลี้ย

ptmgm

maguro

Wang8734

coolkid2

Alex_lk

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ อยากให้อนาคตริทเจอคนที่พอจะต้านพลังได้หรือเจอคนที่ใช้พลังแบบริทได้บ้างน่าจะลุ้นดี