ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boom

donlayutza

pankea

ริทต้องฝึกการใช้พลังจิตให้ดี ถ้าประมาทอาจทำร้ายตัวเองด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์

playzaa56

medsay

แล้ววิธีที่จะเพิ่มพลังจิต พ่อได้เขียนบอกไว้ไหมหนอ หรือต้องนั่งสมาธิกันนะ ว่าแต่ถ้ามีรูปประกอบจะดีมากเลยครับ

botsmans

ไม่ได้มีแค่ สองคนนี้แน่นอนตัวละครอื่นๆจะตามมาให้ริทจิ้มอีกเพียบ

DidoS

โครงเรื่องน่าสนใจดีนะครับ อ่านสนุกดี แต่ติดตรงที่ใช้ชื่อจริง ถ้าเป็นชื่อเล่นจะสมจริงกว่า

5555maemoo

น้องริทจะได้ ....... แล้ว มีความสุขมากๆ น้า ขอให้คุณแม่ก็มีความสุข เช่นกัน

Rattawetch Ratchata

pool100

ชอบแนวคิดที่จะค่อยๆเปลี่ยนบุคลิกของตัวละครแต่ละตัวนะครับ ขอลุ้นไปด้วยว่าตัวละครแต่ละตัวจะพัฒนาไปในด้านไหน

nava59

ภ้าริทพลังแข็งแกร่ง คงจับสาวทั้งโลกมา xx แน่ๆ 

Kfg asdf