ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiya88

minky way

ริทจะสั่งอย่างไร? 
เสน่ห์ของเรื่องแนวนี้คือการลำดับคำสั่งให้ดีมีเหตุมีผล

amtorff73

มันเป็นความสนุกชัดๆเลยนะครับเนี่ย สะกดจิตพี่สาวโดยให้พี่รินอยากเข้าหาริทเอง มันเป็นการเอาคืนที่ดีมาก

แต่กับคุณแม่สุดสวยนี่ มันเป็นการสนองตัวเองชัดๆ 

dolly5560

Au Nanma

แนวสะกดจิต ถ้ามีคำสั่งที่แปลกประหาดหน่อยๆเนื้อเรื่องน่าจะสนุกมากขึ้นครับ

Luka

เนื้อเรื่องสุดยอดมาก แต่ถ้าสะกดจิตทุกคนมันอาจจะน่าเบื่อไป อาจจะลองวิธีอื่นบ้าง

aipc4527

nongoo144

akismti

รอชมว่าจะมีข้อจำกัดอะไรเพิ่มเติมอีกหรือป่าว

tonn111

นึกว่าอ่านโดจิน มีลายละเอียดพอสมควรนะครับ อยากให้ตอนยาวกว่านี้นิดหน่อยนะครับ