ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของโบว์ ตอนที่ 10 : ความเหงากับคนข้างห้องและกล่องใบนั้น

เริ่มโดย Bow_ka, กุมภาพันธ์ 27, 2024, 06:39:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

หลังจากที่โบว์โดนพี่วุธ QC ของลูกค้าจับตรวจคุณภาพอย่างหนำใจ ทั้งบนเตียง และในห้องอาบน้ำโรงแรม
โบว์ก็ได้ต่อว่าแกนะ ว่าทำไมทำกับโบว์แบบนี้  เอาจริงๆจะว่าแกก็ไม่ถูกนัก เพราะการที่โบว์ตกลงว่าจะอยู่ต่อที่ กทม. ก็น่าจะต้องรู้แหละว่ามีโอกาสโดนอะไร แล้วก็โดนจริงๆ
แต่จะไม่ให้โบว์ต่อว่าอะไรมั่ง มันก็ไม่ใช่อ่ะค่ะ
พี่วุธ อยู่เป็นเพื่อนโบว์จนถึงดึก  ก็ขอตัวกลับบ้านก่อน แล้วพรุ่งนี้จะพาไปซื้อของแล้วซื้อตั๋วเครื่องบินกลับ
เอาจริงๆโบว์ก็แอบนอยด์นะ  เหมือนโดนเย็ดแล้วเขาก็กลับบ้าน ปล่อยให้เรานอนอยู่คนเดียว
แต่จะว่าไปมันก็ดี  ไม่งั้นโบว์โดนทั้งคืนอ่ะค่ะ
พอวันต่อมา แกก็มาหาโบว์แต่เช้าค่ะแล้วพาโบว์ไปที่ดอนเมือง แกพาโบว์ไปที่เคา้เตอร์ซื้อตั๋ว  ปรากฎว่ามันมีไฟลต์เย็นเลยค่ะ  ซึ่งต้องรอนานมาก  โบว์เลยบอกว่างั้นให้โบว์กลับรถทัวร์ก็ได้ พีวุธบอกว่า เดี๋ยวรอเป็นเพื่อน แล้วก็บอกพนักงานว่าตกลงเอาไฟลต์นี้
ออกจากดอนเมืองพี่วุธพาโบว์ไปซื้อของ ก็พวกเสื้อผ้านิดหน่อยค่ะ  ก็โอเคมันทำให้โบว์รู้สึกสบายใจขึ้น  และแน่นอนค่ะ ระหว่างรอขึ้นเครื่อง พี่วุธก็พาโบว์ไปจัดการตรวจคุณภาพอีกรอบที่ม่านรูดค่ะ อันนี้ไม่ขอเล่ารายละเอียดนะค่ะ  เดี๋ยวจะยาวไป
จากการเดินทางไปอบรมอันแสนเพลีย ( เพราะโดนลูกค้าจับเย็ด ) ลงเครื่องแล้ว ต้องต่อรถประจำทางมาอีก  ดีนะยังมีรถอยู่
โบว์ก็กลับมาถึงห้องค่ะ  ก่อนจะเปิดประตูห้อง ก็ได้เจอพี่คนนึงยิ้มให้ค่ะ  น่าจะพึ่งย้ายเข้ามาอยู่ไม่นาน เพราะโบว์ไม่เคยเห็นเลย
เป็นผู้หญิง ผมสั้น   น่าจะอายุมากกว่าโบว์ หน้าตาสวยเลยค่ะ
เราเจอกันอีก 2-3 ครั้งก็ยิ้มทักทายกันตลอด  จนได้ทำความรุ็จักกันเพราะพี่แกเริ่มการคุยค่ะ
แกชื่อนุ้ย อายุมากกว่าโบว์ 5 ปีค่ะ พึ่งมาทำงานเป็นลูกจ้างประจำที่สำนักงานตรวจสอบบัญชีใกล้ๆนี่
พี่นุ้ยยังโสดค่ะ  แกว่าแกชอบชีวิตแบบโสดๆมากกว่าค่ะ  ยิ่งแกรู้ว่าโบว์ก็โสดมันเลยทำให้เรายิ่งสนิทกันมากขึ้นค่ะ
มีซื้อขนมมาฝากกัน ส่วนใหญ่พี่นุ้ยจะเป็นคนซื้อมาฝากซะส่วนใหญ่ เพราะแถวๆที่ทำงานแกมีร้านขายขนมเยอะ
หลังๆ เราเลยเริ่มชวนกันไปทานข้าวหลังเลิกงานค่ะ  ก็ซ้อนมอเตอร์ไซค์กันไป
วันนึงพี่นุ้ยถามโบว์ว่า ผู้ชายคนที่มาหาโบว์เป็นแฟนเหรอ ไหนว่าโสด ?   หมายถึงเวฟ น่ะค่ะ   โบว์ก็บอกว่าเป็นน้องที่ทำงานค่ะ
แกก็ถามซักว่า  ใช่เหรอ แน่ใจนะ   ..  คือโบว์ก็เอ๊ะ นะค่ะ เหมือนถามเพราะหึง  หรืออะไร  แต่ก็ผู้หญิงด้วยกันเลยไม่คิดอะไร
ยิ่งพอเวฟ หรือพี่ตู่มาหาอีกนี่โบว์ต้องหลบพี่นุ้ยเลยค่ะ กลัวแกถาม  คือมันอึดอัดที่จะตอบอ่ะค่ะ
วันนั้นวันสิ้นเดือนค่ะ  แถมยังเป็นวันเสาร์  พี่นุ้ยก็ชวนโบว์ไปนั่งทานข้าวเย็นกันเหมือนเดิม
เรา 2 สาว ขี่มอเตอร์ไซค์ซ้อนกันไปที่ร้านนึง  มีดนตรีฟังแล้วก็สั่งอาหารมาทานกัน  แล้วพี่นุ้ยก็สั่งเบียร์สดมาหลอดนึง ( หลอดยาวๆน่ะค่ะ )
แกว่าวันนี้แกเลี้ยง  ก็ได้เลยค่ะ ของฟรีโบว์ชอบ อิอิ
เพลงก็เพราะค่ะ อาหารก็อร่อย  แต่เบียร์สดนี่เยอะไปนิดนึง
พอได้ดื่มกับพี่นุ้ยครั้งแรก โบว์เลยรู้ว่าพี่นุ้ยดื่มเก่งมากค่ะ  แกไม่มีอาารเมาเลย  แต่โบว์นี่เริ่มจะพูดไม่รุ้เรื่องละ
เบียร์ก็ยังไม่หมดหลอดเลยค่ะ   ปรากฎว่า มีผู้ชายโต๊ะนึง เดินมาขอชนแก้วกับโบว์ค่ะ
พี่นุ้ยมองมาที่โบว์แล้วส่ายหัว เหมือนจะบอกว่าไม่ให้โบว์ชนแก้วด้วย  แต่ไม่ทันละค่ะ  โบว์ชนไปแล้ว 
พี่นุ้ยเหมือนจะไม่พอใจ  แล้วก็ชวนโบว์กลับเลยค่ะ จากที่ขามาโบว์เป็นคนขี่  แต่ขากลับนี่โบว์ต้องให้พี่นุ้ยขี่เลยค่ะ เพราะโบว์เริ่มจะเมาละ
มาถึงที่พัก   พี่นุ้ยไม่ยอมคุยกับโบว์เลยค่ะ  จอดรถได้ยื่นกุญแจมอเตอร์ไซค์คืนโบว์ แล้วก็เดินกลับห้องแกเลย
โบว์ก็งงๆค่ะ  แล้วก็เดินไปห้องตัวเองแบบไม่สบายใจเท่าไหร่
ตอนนั้นก็มีอาการเมานิดนึงนะค่ะ  โบว์เลยอาบน้ำอาบท่า ใส่ชุดสบายๆเตรียมจะนอนแล้ว  แต่มันยังคาใจเรื่องพี่นุ้ย
เลยตัดสินใจเดินไปเคาะห้งอแกค่ะ  เผื่อโบว์ทำอะไรที่เผลอทำให้แกไม่พอใจจะได้ขอโทษพี่แก  ไม่งั้นมันจะนอนไม่หลับแน่ๆ
โบว์เคาะห้องเบาๆ 2-3 ที พี่นุ้ยก็เดินมาเปิดให้ค่ะ  แล้วโบว์ก็เข้าไปในห้องแก เรานั่งข้างกันที่ฟูก ที่นอนแกค่ะ
โบว์ยังตึงๆนิดๆค่ะ เพราะดื่มไปเยอะเหมือนกัน  แล้วก็ถามพี่นุ้ยว่า พี่นุ้ยโกรธโบว์หรือเปล่า  แกก็ว่าไม่มีอะไร แกเริ่มเมา แล้วเห็นโบว์เมาแล้ว เลยกลัวจะไม่มีคนขี่รถกลับกัน
โอเค  ใช่ก็ใช่ค่ะ  คุยกันนิดหน่อยขำๆ เหมือนจะเคลียร์กันแล้ว โบว์ก็ขอตัวกลับห้อง  กำลังจะลุกขึ้น พี่นุ้ยก็ดึงมือโบว์ไว้ แล้วบอกว่า  รอแป๊บนึง  พี่มีอะไรจะให้
ว่าแล้วพี่นุ้ยก็เดินไปเปิดตู้เสื้อผ้าแก แล้วหยิบกล่องๆนึงออกมา   
พี่นุ้ยนั่งลง ข้างๆโบว์ แล้วหยิบกล่องวางไว้บนตักตัวเอง  โบว์เลยถามว่า อะไรหรอค่ะ
พี่นุ้ยบอกว่า อย่าพึ่งเปิดนะ เดี๋ยวพี่จะเปิดเอง  แล้วก็วางกล่องนั้นไว้ข้างๆโบว์ค่ะ แล้วแกก็เดินไปเปิดไฟห้องน้ำ แล้วก็เดินมาปิดไฟที่ห้องนอน
กลายเป็นว่าตอนนี้ในห้องมีแต่แสงไฟสลัวๆจากห้องน้ำที่ลอดออกมาจากช่องประตู
โบว์ยิ่งงงไปใหญ่   ในกล่องนี้คืออะไร  แล้วพี่นุ้ยแกปิดไฟทำไม
พี่นุ้ยมานั่งลงข้างๆโบว์เหมือนเดิม  หยิบกล่องไปวางไว้อีกข้าง   แล้วหันมาจับไหล่โบว์ไว้
โบว์ ...  พี่นุ้ย อะไรหรอค่ะ
พี่นุ้ย...... จ้องตาโบว์  เงียบ
โบว์ ....พี่นุ้ย  อ่ะ
พี่นุ้ย .... ไม่ตอบ ยังจ้องตาโบว์ และยังเงียบ
โบว์ ..... แอบหลบตา   และเงียบ
ต่างคนต่างเงียบ  ต่างคนต่างดื่มมา  มันไม่นานนะค่ะ ที่เงียบกันนี่ แต่ทำไมโบวืรู้สึกว่ามันนานแปลกๆ
พี่นุ้ย เริ่มโน้มหน้ามาใกล้ๆโบว์ค่ะ   
โบว์เริ่มรู้ตัวแล้วว่าอะไรคืออะไร   
พี่นุ้ยหอมแก้มโบว์ค่ะ    ขนลุกเลยค่ะ จากที่ผ่านผู้ชายมา  แต่กับพี่นุ้ยที่เป็นผู้หญิงด้วยกัน มันไม่ใช่แบบนั้นเลยค่ะ  โบว์ขนลุกจริงๆ 
ไม่รู้ว่าพูดไม่ออกเพราะอึ้ง หรือเพราะยังเมาอยู่
แต่สิ่งที่พี่นุ้ยทำคือ หอมแก้ม โบว์อย่างเบาๆ
แล้วก็เลื่อนไปยังซอกคอ   
จากที่ไม่มีเสียงอะไร   โบว์ก็เริ่มส่งเสียง  " อึยยย  "  ออกมาเบาๆ
มันแปลกดีนะคะ  ปกติถ้าโดนจู่โจมแบบนี้ที่ผ่านมาโบว์จะต้องขัดขืน  แต่กับพี่นุ้ย  โบว์ไม่มีการขัดขืนเลย  ไม่รู้ว่าเพราะเมาหรือเพราะอะไร
โบว์ปล่อยให้พี่นุ้ยทำตามที่แกอยากทำเลยค่ะ
มันเคลิ้ม   มันเหมือนจะรู้สึกแปลกๆที่อีกฝ่ายก็เป็นผู้หญิง  แต่มันก็มีความสุขไปในตัวอยากประหลาด
เมื่อโบว์ไม่ขัดขืน  พี่นุ้ยที่เริ่มจากแค่หอม ก็กดโบว์ให้นอนลง
พี่นุ้ย .....  มองที่หน้าโบว์ น้องโบว์หลับตานะค่ะ
โบว์ ...  พยักหน้าเบาๆ  แล้วหลับตา
พี่นุ้ย ...  ห้ามลืมตานะค่ะ  คนดี
โบว์ .....  พยักหน้า
ที่รู้สึกได้ตอนนั้นคือ เสื้อยืดบางๆ ที่โบว์ตั้งใจจะใส่นอน  โดนถลกขึ้นอย่างช้าๆ
แล้วเส้นผมที่ไม่ยาวมากของพี่นุ้ย  แต่เมื่อแกก้มหัวลงมา มันยังยาวจนโดนคอโบว์ 
เส้นผมที่หอมๆของพี่นุ้ย มาโดนที่คอโบว์แค่นี้มันก็ทำให้โบว์สยิวมากๆๆๆๆ  จนเผลอคราง  อืยยยยยยยยยยย  ออกมา
พี่นุ้ยก้มลงมาใช้ลิ้นเลียที่หัวนมของโบว์ อย่างเเผ่วเบา   มันทำให้โบว์เสียวแบบสุดๆ   มากกว่าทุกครั้ง
โบว์แอ่นหน้าอกของตัวเองขึ้น แล้วบิดตัวไปมาเล็กน้อย
พี่นุ้ยที่รับรู้แล้วว่า ได้มอบความเสียวให้โบว์จากการใช้ลิ้น เลีย วนที่หัวนมของโบว์  ก็ขับใบหน้าของตัวเองขึ้นมาใกล้ๆใบหน้าโบว์
พี่นุ้ยบอก .... ลืมตานะค่ะ
โบว์ ...  ค่ะ  อ่าาา   พลางค่อยๆลืมตาขึ้นมา
ความรุ้สึกว่าหน้าของพี่นุ้ยมาอยู่ใกล้ๆหน้าโบว์  มันรุ้สึกได้ตั้งแต่ยังหลับตาแล้ว
พอลืมตาขึ้นมาแค่แป๊บเดียว  โบว์ก็ถูกพี่นุ้ยประกบปากสวยๆของแก เข้ากับปากโบว์
พี่นุ่ยแค่ยื่นลิ้นแตะที่ริมฝีปากโบว์   มันก็เหมือนคำสั่งให้เราต้องแลกลิ้นกัน ซึ่งโบว์ไม่ขัดขืนค่ะ
เราจูบกันอย่างดูดดื่ม และนานพอสมควรพี่นุ้ยก็ดึงโบว์ให้ลุกขึ้นนั่งตามแก
เราถอดเสื้อให้กันและกันค่ะ  หน้าอกพี่นุ้ยสวยมาก  โบว์เขินเลย
พี่นุ้ยจับหน้าโบว์ให้โน้มมาที่หน้าอกแกแบบเบาๆ   โบว์รู้แล้วค่ะ ว่าพี่นุ้ยต้องการอะไร
โบว์เลียที่หัวนมพี่นุ้ยบ้างค่ะ  แบบเบาๆเหมือนที่พี่นุ้ยทำ
คราวนี้โบว์ขอเป้นคนทำมั่งค่ะ   โบว์ดันพี่นุ้ยให้นอนลง   แล้วก็เริ่มเลียที่หัวนมพี่นุ้ย ซ้ายขวา  สลับกันไปมา
พี่นุ้ยครางออกมาเบาๆ
พี่นุ้ย ......  น้องโบว์... ดี ... ดีค่ะ
โบว์ .....  อ่าา พี่นุ้ย 
มันฟินมากค่ะ   แต่สิ่งที่พี่นุ้ยอยากให้โบว์ทำให้อีกคือ  แกใช้มือดันไหล่โบว์ให้ต่ำลงไปอีก
โบว์เข้าใจได้ในทันทีค่ะ ว่าแกต้องการให้โบว์ใช้ลิ้นกับหีแก
เอาไงล่ะค่ะทีนี้   เคยแต่โดนเลีย คราวนี้ต้องเป็นคนเลียเอง   ไม่มีเวลาให้ลังเลค่ะ
โบว์ถอดกางเกงขาสั้นเอวยางยืดของพี่นุ้ยออก   พี่นุ้ยไม่ได้ใส่ชั้นในเลยค่ะ ( โบว์ด้วย อิอิ )
โบวืก้มลงไปเลียหีของพี่นุ้ย แบบที่ไม่เคยทำมาก่อนค่ะ   ทำถูกมั่งไม่ถูกมั่ง   แต่ที่รับรู้ได้คือ พี่นุ้ยกัดฟันครางแบบเสียวสุดๆ
พี่นุ้ย ... อึ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เมื่อได้ยินเสียงครางของอีกฝ่าย ความเสียวมันเกิดขึ้นแบบไม่รู้ตัว ทำให้โบว์ก็เผลอครางไปด้วย

ไม่นานพี่นุ้ยก็จัดแจงท่าใหม่ค่ะ เราอยู่ในท่า  69  โดยโบว์เป็นฝ่ายนอนอยู่ข้างล่าง   และพี่นุ้ยคร่อมตัวโบวือยู่ในท่ากลับหัวค่ะ
เราต่างใช้ลิ้นมอบความเสียวให้กันและกัน อยุ่นาน   มันเสียวมากกกก  ต่างคนต่างตั้งใจทำแบบสุดๆ
พี่นุ้ยสอดสิ้นเข้ามา โบว์ก็ทำด้วย   เสียงครางในลำคอสลับกันไปมาจนโบว์แทบจะเสร็จด้วยลิ้นพี่นุ้ย
พี่นุ้ยหยุด แล้วกลับมานอนข้างๆโบว์  ซึ่งยังครางอือๆเพราะความเสียว
พี่นุ้ยกระซิบ   ... อย่าทำแบบนี้อีกนะค่ะ คนดี
โบว์ถาม ....  ทำอะไรค่ะ  อ๊าา
พี่นุ้ยไม่ตอบ  แต่โน้มตัวไปหยิบกล่องใบนั้นเปิดออกมา
มันคือ ควยปลอม ค่ะ   สีม่วง ใสๆ  รูปร่างคล้ายๆควยจริง แต่ขนาดใหญ่  แงงง
พี่นุ้ยยื่นมันมาที่ปากโบว์ 
โบว์เหมือนกับตกเป้นทาสความเสียวไปแล้วค่ะ  เพราะสิ่งที่โบว์ทำคือ ใช้ลิ้น เลียที่ปลายควยปลอมอันนั้น  แล้วอมมันเข้าไป เหมือนกำลังโม๊กควยจริงๆ
พี่นุ้ยพอใจ แล้วกระัซิบว่า  ห้ามชนแก้วกับใครอีก  พี่ไม่ชอบนะค่ะ
โบว์ ...โม๊กควยปลอมไป  แล้วพยักหน้า เหมือนยอมรับความผิด
พี่นุ้ยดึงควยปลอมออกจากปากโบว์  แล้วจับมันถูวนที่หัวนมโบว์
อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา 
แล้ววนลงมาที่สะดือ    แค่นี้ความเสียวมันก็สุดแล้วค่ะ
แต่ก็แน่นอน   จุดหมายมันอยู่ที่ตรงนั้น  เมื่อเจ้าควยปลอมเลื่อนลงมาถึงจุดหมายแล้ว
พี่่นุ้ยก็ก้มลงมาจูบปากโบว์  ปล่อยให้มือที่ถือควยปลอม จับมันถูกไถที่ร่องหีของโบว์
ความเสียวมันทำให้โบว์ทั้งโดนจูบ ทั้งครางค่ะ
อือ  อืออออออออออออออออออออออ
ปากไม่สามารถพูดอะไรได้นอกจากครางในลำคอ   เพราะโดนประกบไว้ด้วยปากพี่นุ้ย
ไม่ทันได้ตั้งตัว  เจ้าควยปลอม ก็ถูกพี่นุ้ยกดมันให้สอดใส่เข้ามาในหีโบว์
อึ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
พี่นุ้ยจับมันสอดเข้าสอดออกอย่างช้าๆ   ความรุ้สึกที่ได้มันไม่เหมือนตอนกำลังโดนผู้ชายเย็ดค่ะ 
แต่ความเสียวมันไม่ต่างกัน
พี่นุุ้้ย ผละปากออกมาจากปากโบว์  พลางกระซิบที่ข้างหูโบว์
พี่นุ้ย  ....  เสร็จเลยนะค่ะ คนดี
โบว์ ...  ค่ะ  อ๊าาา
แล้วพี่นุ้ยก็ครางเบาๆ ที่ข้างหูโบว์ พร้อมกับมือที่จับควยปลอม สอดใส่ เข้า ออกที่หีของโบว์ อย่างช้าๆ
เสียงครางของเราเหมือนจะครางกระซิบให้อีกฝ่ายฟัง เพราะไม่อยากจะเสียงดังในหอพัก
พี่นุ้ย ..... อ๊าาาาาา   น้องโบว์
โบว์  ... อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
พี่นุ้ย.....  ดีมั๊ยค่ะ  อ๊าาาาา
โบว์ .... ดะ  ดี  อ๊าาาาาาาาาาาาาาา
พี่นุ้ยค่อยๆเร่งควยปลอมให้สอดใส่โบว์เร็วขึ้น
พี่นุ้ย  ... จะเสร็จบอกพี่นะค่ะ
โบว์ ...ครางด้วยความเสียวสุดๆ เพราะจากการสอดใส่ของควยปลอม และเพิ่มการบิ้ว ด้วยเสียงครางจากพี่นุ้ย  อ๊าาาาาาาาาาา
พี่นุ้ย .... อึ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย
โบวื.. พะ  พี่      โบว์   จะ  สะ  เสดดดดดดดดดดดด 
พี่นุ้ยเร่งสาวควยปลอมไวขึ้น
พะ  พี่ นุ้ยยยยยยยยยยยยยย  โบว์พูดพลางกอดพี่นุ้ยแน่น
ในที่สุดโบว์ก็เสร็จด้วยควยปลอมอันนั้น แบบมีความสุขและเสียวแบบสุดๆๆๆ

..... ตอนหน้า มันจะมีเหตุการที่น่าตื่นเต้น และไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดขึ้นกับโบว์ค่ะ  อย่าลืมรออ่านกันนะค่ะ ................

peddo

นึกว่าเจอเจ๊นุ้ยในตำนาน รายนั้นอาจเจอบรรดาผัวแกมาช่วย กลายเป็นโบว์ บานบุุรี อิอิ​

pamaaeng

Raymond

1819

สาวเลส k   หึงซะงี่่ อย่างนีีืไม่ สตืแตกเหรอ รู้ว่าโบว์ ยังมีคู่ขามานอน อีก หลายคน  บทเล่นเลส กันก็แปลก แต่โบวํจะชอบบแบบไหน ดุ้นอุ่นกับเพศตรงข้าม กับ  ลิ่นดีๆนิ่วดีๆ กับการเข้าใจถึงจุดเสียว ของผู้หญิงด้วยกัน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า