ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องเสียว

เริ่มโดย GoZMan, ธันวาคม 06, 2020, 09:26:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoZMan

เรื่องที่ตัวพระเอกมีอะไรกับตัวนางเอง ในห้องพักครูแล้วได้ยินเดียวคนเดินมา พระเอกกระโดดหนีทางหน้าต่างไปก่อน แล้วสุดท้ายปล่อยให้นางเอกเจอกับภาโรง แล้วโดนลากไปมีไรที่โรงเห็ด สุดท้ายนางเอกเลยโดนภาโรงเป็นประจำ จนตอนหลังทนไม่ไหว ย้ายที่ทำงานหนีเลย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

คุ้นๆนะ  แต่เรื่องแนวภารโรงกับครู นักเรียนนี่มีเยอะมาก  น่าจะเป็นยุคแรกๆเลยเก่าๆหน่อย

GoZMan

ใช่ครับผม เคยอ่านมานานละครับ. อยากลับมาอ่านแต่จำชื่อไม่ได้

GoZMan

พอจะมีใครจำได้ไหมครับ อยากอ่านครับ

Try Uuh

ถ้าจำไม่ผิดน้่าจะชื่อเรื่อง... พี่หน่อยของผมหรือพี่หน่อยในตความทนงจำ ประมาณนี้ครับ