ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ท่านเคยว่างเว้นจากเรื่องอย่างว่าได้นานที่สุดเท่าไรครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), สิงหาคม 21, 2021, 05:15:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::  ท่านเคยว่างเว้นจากการมีเพศสัมพันธ์หรือการสำเร็จความใคร่ให้ตนเองนานที่สุดเท่าไรครับ?
▪ของผมนี่ไม่ได้ร่วมเพศกับคนจริงๆมาสองปีกว่าเกือบสามปีแล้วครับจนถึงทุกวันนี้  ซึ่งถือว่านานที่สุดนับตั้งแต่เคยมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิง   ส่วนการสำเร็จความใคร่ให้ตนเองนี่เคยว่างเว้นนานที่สุดเกือบสี่เดือนครับ  เพิ่งมาตบะแตกเมื่อเดือนมีนาคมนี้เอง  ซึ่งก็นานที่สุดนับตั้งแต่รู้จักการสำเร็จความใคร่ให้ตนเองเหมือนกัน▪

ชีวิต ลั้นลาลา

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ สิงหาคม 22, 2021, 12:16:55 ก่อนเที่ยง
2วันค่ะ....ไม่แฟนก็พ่อแฟนมาชวนระบายน้ำเรื่อยๆ....😁

::Doubt::  ขออนุญาตถามว่าเรื่องจริงหรือครับ? แล้วไม่มีปัญหาในครอบครัวหรือครับ? แล้วจัดคิวกันอย่างไร? แล้วเคยมี DP (Double Penatration) แบบประตูหน้าประตูหลังพร้อมกันเหมือนในหนังเอ๊กซ์ไหมครับ?

::HoHo::  แต่ช่วงที่เงี่ยนมากๆช่วงหนึ่งเมื่อสักสิบปีที่แล้วนี่  จะเที่ยวกะหรี่บ่อยมากครับ  อย่างน้อยเดือนละครั้ง   แต่มีหลายครั้งเหมือนกันครับ   ที่เที่ยววันเดียวสองครั้งเลย  แบบเดินออกจากโรงแรมมาไม่กี่ก้าว  พอเห็นกะหรี่คนใหม่ที่ถูกชะตาก็หิ้วไปอีกรอบเลย  ที่สำคัญคือรู้สึกได้ว่าแรงไม่มีตกแถมน้ำก็ออกเยอะพอๆกับรอบแรกเลย

ชีวิต ลั้นลาลา

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ สิงหาคม 24, 2021, 02:13:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ สิงหาคม 22, 2021, 12:16:55 ก่อนเที่ยง
2วันค่ะ....ไม่แฟนก็พ่อแฟนมาชวนระบายน้ำเรื่อยๆ....😁

::Doubt::  ขออนุญาตถามว่าเรื่องจริงหรือครับ? แล้วไม่มีปัญหาในครอบครัวหรือครับ? แล้วจัดคิวกันอย่างไร? แล้วเคยมี DP (Double Penatration) แบบประตูหน้าประตูหลังพร้อมกันเหมือนในหนังเอ๊กซ์ไหมครับ?

ขอแยกตอบเป็บข้อๆนะคะจะได้เขเาใจง่าย
1...เรื่องจริงคะ
2....เป็นความลับล่ะหว่างพ่อผัวกับลูกสะใภ้คะ
3....พ่อแกจะชอบแวะมาเยี่ยมบ้านตอบแฟนออกไปเฝ้าร้านคะ
4ยังไม่เคยโดน2แท่งพร้อมกันแต่แฟนชอบเอาทั้ง2ประตูคะ...ส่วนพ่อแฟนเคยแต่ใช้ปากกับท่า 69คะ...😁

Mazsky

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Evil:: ของผม 1 ปีครับ  หลังจากนั้นก็เที่ยวกะหรี่บ้างสองสามเดือนครั้ง เพราะเมียแก่แล้ว

BROCCOLI

เมื่อไหร่จะมาต่อพ่อผัวตัวแสบอะครับ อยากอ่านตอนที่ใจอ่อนยอมให้ 69 นี่แหละ เพราะปกติใจแข็งมากเลยนี่