ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักเรียนลองเสียว2

เริ่มโดย บุญชู1996, กุมภาพันธ์ 13, 2022, 03:06:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

สวัสดีค่ะปั่นเองค่ะที่โดนครูซ้อมร้องเพลงเอาคาห้องซ้อมอ่ะค่ะหลังจากปั้นแอบเย็ดกับครูมาได้สักอาทิตนึงครูเค้าก้ต้องไปอบรมทำให้ปั้นต้องสะสมความเงี่ยนไว้เป้นอาทิตจนปั้นทนไม่ไหว.... วันนั้นปั้นเงี่ยนจัดจนไม่มีอารมทำอะไรแล้วคิดอย่างเดียวว่าต้องหาใครมาเย็ดปั้นให้ได้ปั้นจึงตัดสินใจใส่ชุดสนักเรียนขับรถมอไซออกมาหาเผื่อจะเจอคนที่รู้จักจะได้อ่อยไปเย็ดสักที
แต่ก้ไม่เจอใครจนผ่านไปสักพักปั้นก้ขับรถผ่านซอยเปลี่ยวซอยหนึ่งซึ่งจำได้ว่ามันมักจะมีวัยรุ่นมาจอดรถนั่งเล่นปากซอยซึ่งมันเคยแซวปั้นอยู่บ่อยๆแต่ปั้นไม่ค่อยสนใจจนวันนี้คิดอยากให้มันเย็ดปั้นให้ได้เลยค่ะแต่วันนี้ไม่มีใครอยู่ปากซอยเลยปั้นจึงตัดสินใจขับรถเจข้าซอยไปเพราะในซอยมันมีบ้านร้างอยู่ซึ่งน่าจะเป้นแหล่งมั่สุมอย่างดีแล้วปั้นก้คิดว่าถ้าไม่เจอใครจริงๆจะเลยไปหาพวกขับรถสิบล้อให้มันเย็ดให้ที
แต่เหมือนสวรรเข้าข้างปั้นค่ะพอขับรถไปได้หน่อยยนึงก้มีวัยรุ่น2คนขับรถออกมาสวนกับปั้นมันก้จอดแล้วเรียกปั้นปั้กจอดค่ะมันถามว่า.. ไปไหนจะคนสวยมาซอยเปลี่ยวๆคนเดียวไม่กลัวโดนฉุดเหรอจ้ะปั้นก้ตอบกลับไป.... ถ้ากลัวจะกล้ามาเหรอมีรัยก้ว่ามาปั้นจะไปต่อ... ป่าวหรอกจ้าาเห้นมาคนเดียวพี่จะชวนไปสนุกด้วยกันไปป่าวจ้ะ
ถ้าไม่สนุกปั้นกลับน้ะปั้นเล่นตัวนิดนึงจากนั้นมันคนนึงลงมาขับรถปั้น​ซึ่งปั้นก้ซ้อนท้ายไปจนถึงบ้านร้างหลังที่คิดไว้จริงๆด้วยก้มีรถจอดอยู่2คันมันก้บอกว่าสนุกแน่ๆคนสวยมันก้เดินเข้าไปปั้นก้ตามเข้าไปค่ะ
พอเข้าไปั้นก้เห็นอีกสี่คนกำลังนั่งดูดยากันเลยค่ะ...
คนนที่พ่วงปั้นมาก้พูดว่าเห้ยพวกมึงวันนี้กูมีของดีมาให้ลองว่ะ.... คนที่กำลังดูดยาอยู่ก้เงยหน้าขึ้นมาจำปั้นได้... เห้ยนี่มันน้องปั้นคนสวยนี่หว่าาา... คนนี้แหล่ะกูอยากล่อมานานสวรรกูหล่ะมึงเฮ้ยยย...
ปั้นก้เลยทำเป้นอายๆถามไปว่า... พี่ทำไรกันนน
มันก้ถามว่าอยากลองมั้ยล่ะปั้นปฏิเสธ​ไปค่ะ... ไม่อ่ะค่ะปั้นไม่เสพยาค่ะจะทำไรปั้นก้ทำแต่อย่าให้ปั้นเสพยา
ก้ได้ไม่เสพก้ไม่เสพ... หกหนึ่งน้องไหวเหรออ
มีเพื่อนสวยๆสั้กคนมั้ยจะได้ช่วยกันเบาแรงงง
ไม่ต้องหรอกค่ะกี่คนก้มาสิค้ะ
ปากดีงี้หีแหกน้ะน้องแหกไม่กลัวค่ะกลัวแตกไว
จากนั้นมันก้ดึงปั้นนเข้าไปจูบปั้นก้นั่งคร่อมตักมันแล้วก้จูบแลกลิ้นกันมันค่ะ​อื้มมมมมมอ้าๆๆอื้มมมตอนนี้ไม่รู้มือใครเป้นมือใครค่ะขยำนมปั้นอยุ่แปปเดียวเสื้อผ้าปั้นหายไปไหนก้ไม่รู้ค่ะปั้นทนไม่ไหวค่ะจับควยมันคนนึงยัดหีแล้วนั่งขย่มเองค่ะอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อื้อออออออออออ้าาาาๆๆๆๆๆๅซี้ดดดดดอุ้ยยยยเสียวหีดีจังงงงสักพักปั้นรู้สึกเสียวๆเย้นๆที่รูตูดค่ะพวกมันเอาเควายมาป้ายรูตูดปั้นค่ะเอาเลยสิเอาตูดกูด้วยเลยสิกูชอบบบอ้าๆๆๅพอมันแตกในหีปั้นมันก้ผลัดกันนเอาหีปั้นจนเกือบมืดมันก้เลิกเย็ดปั้นก้เหนื่อยค่ะให้พวกมันพาไปอาบน้ำอาบเส้ดปั้นก้แต่งตัวเรียนร้อบแล้วก้ถอดเกงในให้พวกมันไปค่ะแล้วก้อมควยพวกมันอีกคนล้ะ1ทีหลังจากนั้นปั้นก้ไปแอบเย็ดกับพวกมันบ่อยๆค่ะแต่ละครั้งไม่ต่ำกว่า6คนมากสุดก้คือประมาน30กว่าคนได้ค่ะตอนนั้นพวกมันชวนปั้นไปทะเลแถวๆเพชรบุรีค่ะปั้นก้เลยยอมไปค่ะปั้นเป็นผู้หญิงคนเดียวในนั้นค่ะเรียกได้ว่า3วันที่ไปทะเลหีปั้นไม่แห้งเลยค่ะปั้นมีคลิปด้วยน้ะค้ะถ้าอยากดูแอดเฟรนมาน้ะค้ะ

ponggunyuki2527

devilzoa

แหมปั้นนี่ก็สุดยอดไปเลย เห็นเงียบ ๆ ฟาดเรีนยนะจ๊ะ