ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรืองฤดีเริงสวาท6

เริ่มโดย Sukita, สิงหาคม 10, 2021, 09:59:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

บัดนี้เรืองฤดีกลายเป็นสาวหงี่คนใหม่เต็มร้อย รอแต่ควยคล้อยเข้ามาในรูหีเท่านั้น เธอกำลังนอนดูละคร แบบสาวๆปกติ แต่เธอได้เอาหีตัวเองถูหมอนข้างเพื่อความเสียวกระสัน ส่วนในใจของฤดีคิดเตลิดไปไกลว่าเธอจะเอายังไงดีกับพรุ่งนี้ จะไปหาพี่แสนคนขับรถของท่านผอ. ควยดำยาวใหญ่ หรือจะไปหาไอ้เฒ่านนท์ควยฝังมุก ที่ควยป้อมใหญ่ แต่เธอไม่ได้คิดถึงวันชาติอดีต แฟนหนุ่มเพราะควยเล็กเลยแล้วทำนิสัยไม่ดีเจ้าชู้ควยเล็กสเป็กชีมีแต่หล่อไปวันๆ
ในระหว่างนั้นเองจู่ๆ เสียงเคาะประตูบ้านชายน้ำของฤดีก็ดังขึ้น ฤดีที่กำลังเคลิ้มเงี่ยนหีอยู่สะดุ้งตัวขึ้นไป้ปิด "ลุงแคไม่ได้ไปกับคุณยายกับพี่วาดเหรอคะ" "อ๋อพอดีลุง ลูกมาส่งของ ให้คุณหนูครับ คุณผกาบอกบ้านไม่มีใครอยู่ เลยซื้อกับข้าวมาครับ แกบอกจะกลับเช้า นี่ยำรวมมิตรของโปรดของคุณหนูฤดีแล้วก็ข้าวผัดปูครับ"  ""แม่ไปงานเลี้ยงดึกอีกแล้วลุงแค" "ครับครูให้ ลุงก็ต้องนอนเฝ้าบ้านครับ" ลุงแคคนขับรถประจำบ้านมีลูกสาวอยู่ 1 คนชื่อว่าวาดก็อายุ 40 กว่าแล้ว แต่ว่ามาทำงานแทนแม่ของเธอที่เสียชีวิตไปแล้ว ครอบครัวนี้ทำงานเป็นอย่างดีและรักเคารพท่านผอ. เก่าซึ่งเป็นสามีของคุณยายของฤดีมากๆ แต่ลุงแค ก็เปลี่ยนไปมากเมื่อเมียเสีย แกดื่มเหล้าขาวในช่วงตอนเย็นทุกวัน เพราะเสียใจ ซึ่งยายฤดีก็ไม่ว่าและเข้าใจ" ลุงแคเป็นคนร่างเล็ก ค่อนข้างจะธรรมะธัมโม แต่ข้อเสียของแกก็คือติดสุราเลิกไม่ได้  แต่แกก็ไม่เคยกินแล้วโวยวายกับนอนหลับเป็นปกติของแก เรืองฤดีกินข้าวไปจนอิ่ม ส่วนลุงแคกับนอนที่เชิงท่าน้ำที่อยู่ที่ระเบียงท่าเรือใกล้บ้านของเธอ โดยนอนเผลอหลับไป โดยที่มีขวดเหล้าขาวตั้งอยู่ข้างๆ ฤดีออกไปมองเห็นขวดมีเหล้าเหลืออยู่ อีกประมาณครึ่งกั๊กเท่านั้นที่ก้นขวด ฤดีเธออยากลองทำให้เธอค่อยๆหยิบขวดเหล้าขึ้นมาดื่ม สัมผัสแรกที่เธอรู้สึกคือรู้สึกแสบแล้วรู้สึกขม และไม่นานเธอก็รู้สึกร้อนวาบไปทั้งตัวเลย เธอวิ่งเข้าไปในห้องแล้วกินตามด้วยน้ำเปล่าเพื่อเป็นการล้างคอ ฤดีกลับมาที่ทีวีมองดูทีวีด้วยความเมามาย ก่อนที่ฤดีจะเวียนหัวและคลื่นอาเจียน รีบเปิดประตูของบ้าน ซึ่งรีโนเวทใหม่ด้วยกระจกออกไปเสียงดังปั้ง ทำให้ลุงแคตื่นด้วยเสียงดัง "เอาคุณหนูเป็นอะไรครับ" นาทีนั้นเองฤดีวิ่งออกไปที่กอกล้วยแล้วอาเจียนออกมา โดยที่ลุงเดินตามหลังไปด้วยความเป็นห่วง "ลุงๆแค ลูบหลังฤดีด้วย" ลุงแคได้กลิ่นเหล้าขาวอยู่ในอาหารที่เธออาเจียนออกมา "คุณหนูคุณหนูนี้ซนนะครับไม่น่ากินเลยไปกินเหล้าที่ผมเหลือไว้ ทำไมครับ" "ฤดีแค่อยากลองค่ะ" ลุงแคลูยหลังสวนย้อนขึ้นมาทางร่างเธอ เป้าของลุงแคตุงจากอาการปวดฉี่ ฤดีมองผ่านซอกแขนจากทางด้านหลัง ทำให้เธอได้เห็นเป้าของลุงแคซึ่งขยายใหญ่ เธอกับตีความว่าลุงแคอยากมีอะไรกับเธอ เพราะเธอทั้งร้อนตัวและทั้งเงี่ยนหีสุดๆ
ลุงแคเดินรีบเดนเอาน้ำขวดให้ฤดี บ้วนปากไปจนน้ำหมดขวดจนปากสะอาด "ลุงแค เป็นอะไรเป้าตุงเลยคะ" "เปล่าๆคุณหนู ผมแค่ปวดฉี่ครับ คุณหนูดีขึ้นแล้วนะครับ" ลุงแกรีบเดินออกไปฉี่ที่กอกล้วย อีกกอหนึ่ง ที่อยู่ข้างๆกับบ้านริมน้ำของเธอ ระหว่างที่ลุงแคกำลังฉี่อยู่อยู่ดีๆ ร่างสาวสวยอย่างนี้ดีก็เดินเข้ามา แล้วก็จับเอาพวงสวรรค์ของลุงแคเข้าเต็ม แบบไม่กลัวฉี่เปื้อนมือสวย "โอ้ย อย่าคุณหนูอย่าทำแบบนี้ครับ" "ให้หนูทำเถอะคะ หนูรู้ลุงแคเงี่ยนเห็นก้นหนู" สาวน้อยตีความผิดตามใจอยากตัวเอง "คุณหนูจะทำแบบนี้ ไม่ได้นะครับ" ฤดีเธอรีบนั่งคุกเข่าลงไปก็อ้าอมควยของลุงแคทันใด คนขับรถชั้นต่ำอย่างลุงแคเข้าปากเธอ ที่จัดการรูดเอาหัวควยของชายวัย 63 ปีเข้าปาก ลุงแคที่ห่างร่องหีมาถึงเกือบ 20 ปี รีบพลักหัวสาวสวยออก แต่ฤดีอมหัวควยจนแน่นปาก "โอ๊ยคุณหนูอย่าทำแบบนี้ครับไม่เอาครับ" สายตาฤดีออดอ้อนควยทำตาปรือแบบสุดเงี่ยนขณะสาวงามออกแรงดูดป๊วยๆที่ปลายหัวบานเข้าปาก "ไม่เอาผมกลัวแล้วอย่าทำแบบนี้คุณหนูฤดีโอ้ยย" ตอนนี้ไม่รู้ฉี่ไม่หมดหรือเสียวหัวควยดุ้น 7 นิ้วเลยบานโร  แล้วฤดีก็ใช้ปากบางตอดที่เม็ดไข่ของลุงแค เหมือนกับว่าจะเป็นการกระตุ้นสวาทของลุงแค "ลุงขา ฤดีทำให้นะอย่าห้ามฤดีเลย ลุงแคไข่โตของฤดี" ฤดีเงี่ยนจัดอ้าปากอมเม็ดไข่ตาแคเข้าปากทีละข้าง "โอววถ้าคุณท่านรู้ คุณท่านต้องโกรธไล่ผมออกแน่ พอเถอะคุณหนู" "คุณยายส่วนคุณยาย คุณแม่ส่วนแม่สิ ลุงแค หนูขอ วันนี้หนูอยากจริงๆ จ๊วบๆ ถ้าลุงแคไม่ทำหนูก็ต้องไปทำกับคนอื่นอยู่ดี แต่ถ้าลุงแคหนูเป็นของลุงแค มันก็ปลอดภัยกว่าไม่ใช่เหรอคะลุง" ฤดียื่นข้อเสนอที่ลุงแคเอง ก็ยากจะปฏิเสธ แต่ว่าลุงแคเองก็มีความกตัญญูต่อบ้านนี้ ที่ได้ถูกชุบเลี้ยงแกมา เกือบ 40 ปี แกพยายามพูดพร่ำสอนฤดีต่างๆนาน "ถ้าคุณฤดีทำแบบนี้ก็ไม่ต่างอะไรกับคุณแม่นะครับ เป็นผู้หญิงแบบนี้หาคนรักไม่ได้นะโอววว" "ช่างนันเรื่องของ แม่สิคะ ฤดีก็มีผัวคนเดียวคือลุงแคไง ลุงก็โสดแล้ว" ฤดีเรียเปลือยกายร่างอันขาวผ่องกับม้าหินซึ่งอยู่ข้างสวน แล้วเรียกลุงแคมาให้ได้ชมความสวยงามของร่างกายเธอ ที่สวยงามปานเทพวีนัสของฤดีหีใสๆ หมอยสีน้ำตาลอ่อน เนื้อหีสีชมพูอ่อน รูหีแดงตีบน้ำไหลจนชุ่ม ส่วนแตดแดงเล็กน่ารัก เธอแหกให้ชายแก่ได้ชม ทำให้แกนกายของลูกแคยังคง 7 นิ้วและชี้เด่หน้าของฤดี เรืองฤดีก็หัวเราะเบาๆเหมือนกับเป็นการกระเซาลุงแค ว่าคงไม่เคยเชยชมของดีขนาดนี้ ของพรีเมียมสดใหม่ขนาดนี้ตายอีกกี่ชาติจะได้เห็น ลุงแคเหมืองต้องมนต์หีสวยสะกดจิตให้ต่ำตมลง เธอเอื้อมแขนเรียวสวยประคองใบหน้าชายชรา ก่อนกดจมลงสู่โคกหีของตนเอง "เราไม่ได้ทำผิดอะไร เราแค่มีความสุขกันคะลุงแค ดีกว่าที่หนูต้องไปหาความสุขนอกบ้าน เลียสิคะ" @

เพื่อนๆว่า ตาแคใช่ผัวคนแรกฤดีไหมครับ

suwit009

therasak

ขอเป็นหนุ่ม ๆ บ้างครับ คนแก่บ่อย ๆ เริ่มชินกับแนวเรื่อง

1819

ฤดีรุก ลุงแค ขนาดนี้ ลุงจะอดกลั้นไว้ไหมล้ะนี่  แต่ เดาว่า ฤดีคงเก็บกดมากๆๆๆ เพราะรอดทุกครั้ง   เพื่อความลุ้น  ฤดีควรรอดจากลุงแคอีก เอาแบบว่าถ้าจะโดนเปิดครั้งแรก  ร้อนแรงแบบฤดี ต้องเจอชายทุกคนที่จุดประกายให้ฤดี พร้อมๆกันเลย สะใจสุดๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Agalos von Stresermann

ยั่วขนาดนี้แล้วไม่รอดแน่ เว้นแต่ว่าคนเขียนจะหักมุมอีก5555

swss2511

jtr69

คนอยากได้ มักผิดหวัง
ลุงแค อยากเมื่อไหร่ อดครับ เพราะเคียวห่วย !
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

suriyamahajit