ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผึ้งแสนเสียว

เริ่มโดย บุญชู1996, กันยายน 17, 2021, 10:50:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

สวัสดีค่ะชื่อผึ้งค่ะ... อายุ17
ตอนนี้ผึ้งเรียนอยู่ม.6​ โรงเรียนแห่งนึงในจ.ราชบุรี
วันนี่ผึ้งมีเรื่องเสียวๆมาเล่าให้ฟังเป้นเรื่องระหว่างเรากับครูฝึกสอนพละคนนึงบอกก่อนเลยว่าเราจัดได้ว่าเป็นคนน่าตดีคนนึงในโรงเรียนเลยแต่เราไม่ซิงน้ะเพราะเคยโดนมอมเหล้าแล้วโดนรุมโทรมมาแล้วหลังจากนั้นมาก็ติดเรื่องเซ็กไปเลยมาเข้าเรื่องกันดีกว่า
วันเกิดเรื่องคือวันนั้นผึ้งโดดเข้าแถวเพราะมีตรวจระเบียบก็เลยไปแอบอยู่ที่ห้องน้ำเก่าหลังโรงเรียนซึ่งไม่ค่อยมีคนไปใช้​นอกจากพวกโดนเรียนหรือพวกครูฝึกสอนพละวันนั้นผึ้งคิดผิดที่ไปแอบที่เพราะมีครูฝึกสอนคนนึงเดินมาเข้าห้องน้ำแล้วเจอผึ้งแอบอยู่ผึ้งนี่หน้าซีดเลยค่ะเขาถามว่าผึ้งมาทำไรที่นี่ผึ้งต้องยอมรับผิดไปว่าไม่อยากตรวจระเบียบ​ เค้าก้ขู่อีกว่าจะแจ้งฝ่ายปกครองผึ้งกลัวมากเลยค่ะเลยบอกไปว่าจะให้ทำไรก้ยอมแต่อย่าเอาเข้าห้องปกครอง... เขาถามว่าแน่ใจน้ะว่ายอมทุกอย่าง
ค่ะจะให้ทำไรก้ยอมม
งั้นตามครูมา... เขาพาผึ้งไปที่บ้านพักเขาซึ่งอยู่หลังโรงเรียนซึ่งไม่มีใครผ่านมาทางนี้แน่ๆถ้าไม่จำเป็นเพราะมันลึกและเปลี่ยวผึ้งรู้สึกกลัวเลยถามไปว่าจะพาผึ้งไปไหนค้ะ.... เค้าก้บอกให้ตามไปเดี๋ยวก้รู้เอง
ผึ้งจำใจเดินตามไปเพราะกลัวห้องปกครอง
พอเดินมาถึงบ้านพักเขาให้ผึ้งไปรอข้างในจากนั้นเขาก้ตามเข้ามาและปิดประตูบ้านล้อคเรียบร้อยผึ้งถามว่าทำไมต้องล้อคบ้านค้ะ
เขาไม่ตอบ​ เขาย้ำคำถามอีกครั้ง​ ยอมทุกอย่างใช่มั้ย
ผึ้งพยักหน้าเขาเลยชวนผึ้งไปนั่งคุยที่โซฟาหน้าทีวี
เขาถามผึ้งมาจนผึ้งไม่กล้าตอบ
ได้ข่าวว่าเทอโดนเพื่อนพาไปรุมมาใช่มั้ย
ผึ้งนิ่งไม่กล้าตอบ... เค้าก้ย้ำอีก.. ใช่มั้ย
ถ้าไม่ตอบจะแจ้งปกครอง...
ช่ะๆๆใช่ค่ะเค้าเอามือมาลูบต้นขาผึ้ง​ขนนี่ลุกไปทั้งตัวเลยค่ะยังไงวันนี้ก้ต้องโดนเย็ดแน่ๆ
เขายังลูบอยุ่แล้วพูดว่าไม่ต้องเกร้งหรอกทำตัวสบายๆ
แล้วเปลี่ยนจากลูบขามาลูบหัวแทนทำให้เราชินจนกล้าตอบมากขึ้นเขาถามว่า.. ทำไมถึงใจกล้าให้เพื่อนรุม
เราตอบไปว่า.... ก้หนูโดนมอมเหล้านิค้ะครู
อ้อรู้แล้วเป้นอย่างนี้นี่เองงง
แล้ววันนี้หนูไม่ถูกมอมเหล้าหนูจะยอมครูมั้ยล่ะ
อะอะอะไรน้ะค้ะ...
ผึ้งเริ่มมีอารมเหมือนกันค่ะแต่หยั่งเชิงไว้ก่อน
เขาเริ่มเอามือลูบขาผึ้งอีกครั้งแต่คราวนี้เกือบโดนหีผึ้งเลยค่ะผึ้งเริ่มทนไม่ไหวเลยตอบไปว่า
ยะยะยอมก้ได้ค่ะ.... ซี้ดดดอ่าาาผึ้งเผลอครางออกมาอย่างลืมตัว​  เงี่ยนแล้วล่ะสิ​ เขาจับมือผึ้งไปจับควยเขา
อืมมมมมะมะมะันใหญ่จังค้ะ​ ใหญ่กว่าที่ผึ้งเคยโดนมาอีกกน้ะค้ะ... แล้วอยากโดนมั้ยล้ะ
ยะยะยะอยากแล้วค่ะ
จากนั้นเขาก้ลงมานั่งตรงหว่างขาผึ้ง​ ถกกระโปรงผึ้งมากองไว้ที่หน้าท้อง​ แล้วเอามือดึงกางเกงในผึ้งออกไปเลยค่ะ.... แล้วเขาก้เอาหน้ามาซุกหีผึ้งค่ะเอาลิ้นเลียแตดผึ้งจนเสียวต้องแอ่นเอวสู้ค่ะ​    โอ้ยยยซี้ดดดดดอ่าาาาาาาาาอย่าๆๆเลียแตดสิค้ะครูขาาาาาาโอ้ยยยยหนูเสียวววววอ้าๆๆๆๆๆช่วยด้วยอ้าไม่ไหวแล้วววว
ผึ้งเส้ดคาลิ้นเลยค่ะ
เขาก้เลยแซวผึ้งว่านี่ยังไม่ทันทำอะไรเลยน้ะเนี่ยแตกส้ะล้ะ​ เงี่ยนๆอย่างนี้แหล่ะดีวันนี้จะเย็ดใหีหีบานไปเล้ย
เอาสิค้ะจะเย็ดก้เย้ดไม่ไหวแล้วววววว
กูเงี่ยนโว้ยยยยผึ้งเริ่มพูดหยาบๆๆ
ได้เลยอีกะหรี่วันนี้มึงโดนควย7นิ้วกูแน่มึงงงง
แล้วเค้าก้ให้ผึ้งถอดเสื้อผ้าออกจนเหลือแค่ถุงเท้าอย่างเดียวส่วนเขาก้จัดการของเค้าออกจนหมดเหมือนกัน
แล้วก้มาดูดนมผึ้งค่ะอื้มมมมนมใหญ่ดีหนิไม่เหลวด้วยย
นี่ถ้าไม่บอกว่าเคยถูกรุมโทรมมานี่ไม่เชื่อเลยจิงๆ
ดูดไม่ดผงูดป่าวเอานิ้วเขี่ยหีผึ้งเล่น
อ้าาาาาาาๆๆๆๆๆๆๆ​ เย้ดเถอะค่ะไม่ไหวแล้วว
เค้าเลยจับผึ้งโก้งโค้งหาเขาโดยผึ้งคุกเข่าบนโซฟาเอาแขนยันที่พิงไว้แล้วเค้าจัดการแทงควยพรวดทีเดียวมิดหีเลยค่ะ
โอ้ยเจ็บน้ะเบาๆหน่อยสิค้ะ... โทดทีๆครูลืมตัวว
จากนั้นเขาก้เริ่มซอยถี่จากช้าไปเร้วอ้ะๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆๆ
ซี้ดดดดเเอ้าาาๆๆๆๆๆไๆๆ
ถึงผึ้งจะเคยโดนเย้ดมาแต่ควยมันไม่ใหย่ขนาดนี้น้ะค้ะ
มันฟิตมากๆเลย
อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ​แรงอีกๆๆๆๆๆๆๆๆ​ ปับๆๆๆๆๆๆๆเสียงหีกับควยกระแทกกันดังมาก​ในขณะที่เรากำลังสนุกกับการเย็ดกันอยู่โดยที่ไม่รู้เลยว่ามีคนเห้ยเราเย้ดกันอยู๋​นั่นคือภารโรงนั่นเอง
อ้ะๆๆๆแรงอีกสิค้ะผัวขาาาาโอ้วววหีเมียนี่เย็ดมันจิงๆ
อย่างนี้ต้งมาให้ผัวเย้ดทุกวันแล้วววว
ได้สิค้ะผัวขาาาาาา
โอ้ววววๆๆๆจะแตกแล้วๆ
แตกในเลยน้ะค้ะผึ้งพูดก้รู้สึกอุ่นๆในท้องพอก้มไปดูตอนเขาดึงควยออกมาก้เห้นน้ำสีขาวขุ่นๆไหลเป้นทางเลยค่ะเขาดึงควยออกมาแล้วเอามาให้ผึ้งอมเลียทำความสะอาดให้จนเกลี้ยงค่ะแล้วเขาอุ้มผึ้งไปอาบน้ำไม่วายโดนกระแทกหีไปอีก2ดอกรวมแล้วโดนไปสามทีขาอ่อนเลค่ะออกมนอนหลับไปพักนึกตื่นมาก้โดนอีกทีนึงค่ะ.... เสร้ดแล้วผึ้งก้ใส่เสื้อผ้าจัดให้เข้าที่เข้าทาง
กำังลังจะเดินกลับไปเรียน พอเปิดประตูไปผึ้งตกใจสุดขีดเลยค่ะเห็นภารโรงยืนจ้องผึ้งอยุ่น่าบ้านพักครู
เค้าก้ถามผึ้งว่า
สนุกมั้ยล่ะนังหนู5555
สะสะสนุกอะไรค้ะลุงงงง
เอ้าก้ที่เองมาแอบเย็ดกะครูหนุ่มนั่นไงล่ะ
จะบ้าเหรอลุง!!!!! ใครยะยะเย็ดกันนน
จังหว่ะเดียวกันที่ครูหนุ่มเดินมาพอดี... เค้าก้ตกใจเลยค่ะ
ลุงมาทำอะไรที่บ้านผมห้ะ.... เอ้าก็มาแอบดูครูพานังหนูนี่มาเย็ดไงล่ะ55555
แล้วภารโรงก้พูดต่อว่า
.. ถ้าไม่อยากให้ ผอ รู้เรื่องล่ะก้.....
เค้าเว้นคำไว้.. ผึ้งกลัวมากค่ะกลัวโดนไล่ออก
ผึ้งเลยถามไป  ก็อะไร​บอกมาสิผึ้งยอมทุกอย่างงง
แน่ใจน้ะนังหนู... จังว่ะนั้นผึ้งไม่ทันคิดอะไรก้ตอบไปเพราะกลัวมาก
แน่ใจสิรีบๆบอกมาจะเอาอะไร
ข้าขอเย็ดเอ็งสักทีสองทีได้มั้ยล่ะ
อะอะอะไรน้ะ... ใช่ข้าอยากเย็ดเอ้งไงล่ะ
ถ้าไม่ยอมก้ไม่เป็นไร....
ยะยอมมมมผึ้งยอมก้ได้ค่ะ
แล้วเขาดันผึ้งเข้าไปในบ้านแล้วล้อกประตู
เขาให้ผึ้งไปนั่งที่โซฟาส่วนครูหนุ่มก้ยืนดูอยู่ข้าง
ภารโรงหื่นมันเดินบ่นพึมพำๆมา
กูแอบดูมึงมานานแล้ววันนี้กูจะเย็ดให้หีบานเลยมรึงงงงงงง​ ไหนๆวันนี้มึงก้โดดเรียนมาแล้ว
อยู่ใหข้าเย็ดทั้งวันเลยกันน้ะอีหนูผึ้งก้ได้แต่พยักหน้ารับจากนั้นมันก้จับผึ้งถ่างขาแล้วเอาหน้ามาซุกหีเอาหนวดมันคลึงหีผึ้งจนผึ้งน้ำแตกเลยค่ะ
อ่าๆๆๆๆ​ซี้ดดดๆอื้มมมมเ เสียวจังอ้าาาา
ผึ้งครางอย่างลืมตัววว
แล้วมีนก้ยืนขึ้นควักควยของมันออกมาให้ผึ้งอมให้มันค่ะตอนนี้อารมผึ้งกระเจิงไปหมดแล้วค่ะ​มันจะทำอะไรผึ้งยอมทุกอย่างเลยค่ะ​ตออนี้มันจับผึ้งนั่งคร่อมบนตัวมันแล้วให้ผึ้งขยามเองเลยค่ะ​อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆดีออีหนูดีๆแรงๆหีมึงเย็ดมันดีว่ะกูชอบ​  โอ้วซี้ดดดดดดเอ้าผึ้งขย่มอย่างสุดแรงเลยค่ะนมนี่เด้งไปเด้งมาเลยค่ะ
แล้วมันก้เรียกครูที่ยืนดูอยู่มาช่วยกันเย็ดผึ้งค่ะโดนรุมอีกล้ะ​เอ้าครูมาๆรุมเย็ดนังหนูนี่ด้วยกัน​ครูหนุามไม่รอช้าเข้ากดควยพรวดเข้าก้นผึ้งทีเดียวมิดด้ามเลยค่ะดีน้ะเคยโดนเอาตูดมาแล้ว​ โอ้ยเจ็บน้ะครูเบาๆหน่อยสิ
อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ​อิ้ๆๆๆๆๆๆๆผึ้งครางแบบสุดชีวิตเลยค่ะ
หมดแรงนอนแผ่ให้ครูกับภารโรงรุมเย็ดจนถึงเย็น
หลังจากนั้นมาผึ้งก้แอบไปให้ครูกับภารโรงเย้ดบ่อยๆจนครูเค้าเรียนจบก้ยังแอบไปให้เย้ดบ้างบางทีภารโรงก้มารับไปเย้ดช่วงวันหยุดบ้าง