ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรืองฤดีเริงสวาท7 เปิดโลกฤดี

เริ่มโดย Sukita, สิงหาคม 23, 2021, 11:38:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ตาแคค่อยเอาลิ้นไปสัมผัสกลิ่นสาวหอมละมุน ฤดีแบะๆหีของตัวเองออกจนกว้าง เพื่อให้หีได้สัมผัสลิ้นชายแก่ ตาแคจะเหมือนถูกมนต์สะกดจากน้ำหีสุดหวานหอม แก่ค่อยๆฉกลิ้นเข้ามาเบาๆที่แคมหี เมื่อลิ้นไปสัมผัสกับน้ำเสียวสาวสวย ก็ทำให้ควยยาวชี้โดตอนนี้ลุงแคห่อลิ้นเป็นกรวย แล้วดูดเลียร่องน้ำหีจากร่องเสียวของฤดี "ดีค่ะลุงแค อูยยยดีคะโอวว"  ลุงแคไม่พูดตอบอะไรเพราะกำลังหลงหีชั้นยอดสุดชีวิตของมัน เป็นโชคดีหรือบุญวาสนาของลุงแค ซึ่งเกิดมารับใช้ตระกูลนี้ 3 ชั่วคน ตอนนี้แกก็เริ่มถูกอำนาจของความเงี่ยนจากหีสวยใส เข้าครอบคลุมจิตใจ แม้วัยจะปาเข้าไป 63ปีและความกตัญญูและมีความรู้สึกผิดที่มีต่อตระกูลที่เลี้ยงดูแกมา แต่ความเงี่ยนมันมากกว่า ยิ่งความสวยใสของฤดีที่หายาก งามเหมือนกับนางฟ้ามาจุติ มันก็ทำให้ลุงแคเริ่มหลงร่องเสียวอันนี้มากไปเรื่อยๆ ลุงแคสอดลิ้นใส่ร่องหีของฤดีดูดดื่มน้ำกามสาวสีใสเข้าปาก เรืองฤดีจะมองหน้าของลุงแคด้วยความรู้สึกเสียวกระสันเธอ "ลุงแค ขาเลี้ยเน้นแตดฤดีหน่อยคะ อูยยย"  ก่อนที่จะดันหน้าลุงแคออกมาเธอแล้วบ้วนน้ำลายใส่ปากของลุงแค ก่อนที่ลุงแคจะซบลงไปกับดงหมอยบางๆของฤดีอีกครั้ง งานนี้แกอ้าปากดูดปลายเม็ดแตดสาวน้อยแบบเต็มๆ "อูยยยโอวววแบบนั้นฤดีชอบเลียแตดคะลุงแคขา" การที่ชายแก่ได้ดูดแตดของสาวสวยใสวัย 16 น้ำ ทำเอาน้ำหีหวานฉ่ำรสละมุน ทำเอาตาแคต้องอ้าปากดูดร่องหีเอาน้ำหีเข้าปากเสียงดังส๊วบยาว ตอนนี้ตาแครู้สึกผิดชอบชั่วดีมันเตลิดไปไกล เรืองฤดีใช้มือไปสาวลำควยของลุงแค สาวน้อยรูดควยไปรูดควยมา ร่างเปลือยสวยใสของเรืองฤดี สวยท้าแสงจันทร์ไปหมดตอนนี้ เหมือนลุงแคเองจะไม่สามารถกลั้นอารมณ์ ลุงแคลุกขึ้นมาทำท่าจะเจาะหีฤดีแล้ว ฤดีเธอจะอ้าปากอมควย โดยค่อยๆจูบปลายหัวควยดำของลุงแคอย่างทะนุถนอม "คุณหนูอย่างนี้ผมไม่ไหวแล้วผมเสียวเสียวเหลือเกิน" ตอนนี้ฤดียิ้มหวานเมื่อเห็นลุงแคเสียว เธอปากไปอมเม็ดไข่เม็ดแรกเข้าปาก ก่อนที่จะอ้าปากกว้างอีกครั้งหนึ่งเม็ดไข่เม็ดที่ 2 เท่ากับว่าเรืองฤดีสามารถดูดเม็ดกระโปกของลุงแคสองข้างเข้าไปในปากของเธอในครั้งเดียว ตาแคเชิดหน้าด้วยความเสียวสุดชีวิต ก่อนที่เธอจะดูดกระโปกแล้วก็ระบายลิ้นเข้าไปที่พวงเม็ดกระโปกของลุงแค ความเงี่ยนของฤดีมันแรงจริงๆจนทำให้ลุงแคต้องเช็ดหน้าครางด้วยความเสียวกระสัน "ไม่ไหวแล้วครับคุณหนูไม่ไว้พอเถอะครับโอววว" ลุงแคครางด้วยความเสียวสุดทรมาน แต่หัวควยก็ยังโด่ง หัวควยใหญ่ 6 นิ้ว การที่เธอถูกปลุกเร้าอารมณ์ตาแก่ขนาดนี้ มันก็ยากที่ปกปิดความต้องการของตัวเองได้ "อูย คุณหนูครับ ลุงไม่ไหวแล้วอูน" น้ำควยไอ้แก่แคเริ่มซึมย้อยปลายควย ฤดีจึงดูดอมปลายควยของไอ้แก่แค ดูเหมือนไอ้แก่จะพร้อมรบแล้ว ฤดีจัดท่าทางเธอแบะสองขาออกจากกัน ใช้มือแหวกสองแคมชมพูสวยออก ทำให้เห็นรอยแยกขนาดเล็กน้ำหีไหลซึมตลอด เป็นมันวาว ส่วนตาแคเฒ่า 64 ควยลุกตั้งมองชมร่างงามของเรืองฤดีที่ใช้ปากดูดนิ้วทำหน้ายั่วยวน ส่วนอีกมือก็แหกหีก่อนร้องอ้อนไอ้แก่ "มาสิคะลุงแค เอาควยลุงมาใส่ในหีฤดีเลยคะ ฤดีอยากเป็นเมียลุงขาอูยย" ใบหน้าสวยใสยั่วยวนหีก็สวยนมคัพบีก็น่าดูดเลีย มันทำเอาตาเฒ่าธรรมะธรรมโมต้องย่อร่างตัวเองลงในท่าคุกเข่ากลางหว่างขาฤดี "มันจะดีหรือคุณหนู" ไอ้แก่แคทำเป็นพูดแต่ปลายหัวควยกับถูไถไปที่แคมสาวน้อยเสยไปที่ปลายแตดแดงสด สาวน้อยไม่ตอบเธอจับปลายหัวควยบานลุงแคคนรถคุณยายกดกับปากหีของเธอ เมื่อปลายควยไปเจอน้ำเงี่ยนเต็มร่องรู ชายแก่ค่อยโถมเองกดลำควยใส่ปากร่องหีของเรืองฤดีทันใด หัวควยไอ้แก่ค่อยจมสู่ปาหีสองแคมหีรัดหัวควยแน่น เรืองฤดีที่เงี่ยนอยากควยจัดๆเธอจับสองเอวชายวัยดึกแล้วดึงใส่ร่องโยนีของเธอเอง ชายแก่ถลาร่างลงมาเอาควยบานเสยเสยหีคุณหนูคนวยไปครึ่งลำแกจับสองเต้างามฤดีเพราะยั้งตัวไว้ "อูยยยเจ็บคะลุงแคขา อุยทำไมไม่ให้สุดคะลุงขา" "อูยยเดียวครับคุณหนูผมแสบควยครับ" ฤดีเอาสองขาขึ้นมาเกี่ยวรัดหลังชายแก่วัยคุณตาที่ได้เปิดหีเธอ ก่อนเธอกล่าวเชิญชวนอย่างใจกล้า "อูยยลุงคะ จุกหีคะ แต่เย็ดให้สุดเลยคะ ลุงแคขาผัวขาโอววว" "อูยยยคุณหนูทนหน่อยนะครับอึบ" "อูยยยคุณหนูอะไรลุงแค เรียกเมียสิเข้าไปครึ่งควยผัวแล้ว โอวววต้องเป็นผัวเมียสิ เวลาหนูเห็นแม่เย็ดใครก็เรียกผัวเมียตลอดอูยยย" "ครับทนหน่อยนะเมียฤดีจ๋าโอววว" ไอ้เฒ่าวัย64โถมร่างเสยควย6นิ้วสอดผ่ายเยื้อหีสาวเรืองฤดีจนจมมิด แกแสบเสียวหัวควยแก่จนต้ออ้าปากดูดอมหัวนมสวยของฤดีเข้าปากเพื่อบรรเทาอาการเสียวหัวควยจนน้ำแตก ฤดีเองเป็นฝ่ายขยับเอวส่ายเมื่อจุกรูหีสวยของเธอ หีอุ่นดูดปลายควยของไอ้แก่แคจนเคลิ้มต้องดูดสองเต้างามเพื่อการบรรเทาอาการน้ำควยกระฉูด ฤดีค่อยดึงหน้าไอ้แก่ขึ้นมาแล้วครางอ้อน "ผัวแค ขา เย็ดเมียฤดีเถอะคะ เย็ดแรงเมียไม่จุกหีแล้วโอววว" "ได้เลยเมียจ๋าเมียสาวสุดสวยของผัวแคอึบ" ไอ้แก่อ้าปากดูดปากสวยของฤดีก่อนงอตัวกดกระเด้าลำควยหกนิ้วครึ่งแทงใส่ร่องหีสวยเสียงดังส๊วบๆ ฤดียิ้มดูดลิ้นไอ้แก่แคด้วยความอิ่มเอมแม้จะแน่นหี แต่ควยแก่แข็งก็สร้างความสุขในโพรงหีให้แก่สาวสวยสุดในรร.ได้อย่างดีจริงๆ ฤดีเธอถูกอกถูกใจจนต้องครางอ้อนควย "อูยยยดีคะ ผัวขา โอวววโคตรดีคะผัวจ๋า เมียมันหีมันแตดคะโอววว" เวลาเกือนเที่ยงคืนในสวนสวยบ้านหลังใหญ่ ร่างคุณหนูคนงามโดนคนขับรถและคนสวนวัยดึกกดเด้าควยใส่ร่างงามบนม้าหินสีขาวสะอาด น้ำหีของสาวน้อยแตกแตนใส่ลำควยจนแตกเป็นพอง เธออ้าปากดูดเลียลิ้นไอ้แคและใบหน้าเหี่ยวไอ้แค ที่สุดเสียวและสุดเงี่ยน ชายแก่ทำได้เพียงจัยเอวบางสอดเสยควยแข็งใส่รูหีสีชมพูน่ารักแบบอัดควยมิดลำทุกๆดอก แกต้องหลับตาและกัดฟันเกรงไม่ให้น้ำควยไหลออกง่ายๆ "โอวววผัวขา ผัวแคขาผัวคนแรกของเมียฤดีโอวววอัดเย็ดนักเลยขาโอวววว" "ได้เลยเมียจ๋าหีเมียฟิตจริง สดซิงจริงผัวจะออกแล้วโอ้ยยย" "เดี๋ยวคะผัวขา อย่าพึ่งออกคะรอแป๊บคะโอววโอ้ยยต้องออกพร้อมกันสิคะผัวขา แทงแรงแทงสุดคะเมียฤดีชอบโอวว" "ผัวจะออกแล้ว..โอ้ยยยหีเมียฤดีตอดควย ออกแล้วโอ้ยยยๆๆ" ไอ้แก่หลับทำหน้าเบี้ยวด้วยความเสียวน้ำกระฉูด ไอ้แก่แครู้งานน้ำแตกใส่หีสวย แต่รีบชักควยออกมาอ้าปากเลียแตดและแทงนิ้วเสยน้ำควยและเลือดบริสุทธิ์ในหีจนนิ้วชี้สีนมอมชมพูท่วม และไม่นานฤดีก็บิดหีเกรง "โอวววโอ้ยยยอูยยยผัวขาเลียแตดเก่งเลียหีดีโอวววแต่แล้วฉี่ไหลแล้วโอ้ยๆๆ" สาวฤดีเกรงกระตุกน้ำหีและฉี่ทะลักออกมาพร้อมน้ำควยไอ้แก่ขาว ก่อนทั้งคู่จะจูงมือเข้าไปนอนกกกอดในบ้านน้อยหลังเล็กของเรืองฤดี แน่แหละฤดีคงต้องรีดน้ำไอ้แก่แกหลายยก ให้สมกับมีผัวคนแรก@

สาแก่ใจคนชอบสาวน้อยกับคนแก่ แต่ไอ้แคก็คงตอบสนองสาวสวยขี้เงี่ยนแบบฤดีอยู่ไหม แล้วฤดีจะจบกับใครเป็น ผัวเป็นตัวเป็นตน เพื่อนๆจะทายถูกไหมหนอ

ขอบคุณที่ติดตาม งานเยอะไปนิดเลยช้า

peddo

สมใจผู้อ่าน แต่ระวังตายคาอกครับ แก่ขนาดนี้ยังเล่นสาวๆ ข้ามปีจนอายุเพิ่มในตอนเดรยวได้ 555

1819

และแล้ว การรอคอย ของฤดีก็สำเร็จ เสร็จตาแค  หลังจากรอดมาหลายครั้งบุญ ของตาแค จริงๆ จากนี้ไป ฤดี เข้าโหมด ระเบิดพลัังแล้ว คงไม่หยุกที่ ตาแค เท่านั้นใช่ไหมครับ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

ผัวแก่คนแรกแต่คงไม่ใช่สุดท้ายสำหรับสาวน้อยร้อนรัก

hdmaxmax

::YehYeh:: มีต่อตอนไปไหมครับ

suriyamahajit