ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ท่านใดเคยคิดหรือจินตนาการเรื่องพวกนี้บ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ธันวาคม 16, 2020, 11:48:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่?

๑.เคย
8 (88.9%)
๒.ไม่เคย
1 (11.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 9

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 04:41:14 หลังเที่ยง

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ในที่นี้มีท่านใด  เคยคิดจะมีเพศสัมพันธ์กับคนในครอบครัว เช่น แม่ ป้า น้า อา ย่า ยาย พี่สะใภ้  ป้าสะใภ้ อาสะใภ้ ฯลฯ หรือเก็บเอาไปจินตนาการตอนชักว่าวบ้างครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมทำบ่อยครับ  จินตนาการตอนชักว่าวว่าอึ๊บกับแม่   แต่จินตนาการว่าอึ๊บกับน้าบ่อยกว่า  เพราะเคยแอบเห็นนมแกจริงๆแล้วเกิดอารมณ์  เพราะนมแกใหญ่มาก  หัวนมแดงด้วย  แต่กลับได้มาเย็ดกับแม่จริงๆ

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ มกราคม 14, 2021, 12:32:56 หลังเที่ยง
ผมทำบ่อยครับ  จินตนาการตอนชักว่าวว่าอึ๊บกับแม่   แต่จินตนาการว่าอึ๊บกับน้าบ่อยกว่า  เพราะเคยแอบเห็นนมแกจริงๆแล้วเกิดอารมณ์  เพราะนมแกใหญ่มาก  หัวนมแดงด้วย  แต่กลับได้มาเย็ดกับแม่จริงๆ
::Thinking::
     คล้ายกันครับ  นมน้าผมใหญ่มากเต้าขาวจั๊วะ  แต่หัวนมแกกลับดำ  แต่กลับกระตุ้นความเงี่ยนผมอย่างมาก  ส่วนนมแม่จะเล็กกว่าแต่หัวนมยังสีน้ำตาลแดง   แต่อยากเย็ดกับน้ามากกว่าเพราะหน้าตาแกน่าเย็ด

::Cheeky::
     ผมจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำตั้งแต่เด็กยังชักว่าวไม่เป็นเลยครับ   ตอนแรกชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับน้า  แล้วมาจินตนาการถึงแม่  หลังจากนั้นก็จินตนาการถึงญาติผู้หญิงคนอื่น  จนแทบจะไม่มีญาติผู้หญิงที่เป็นผู้ใหญ่คนไหนเลยที่รอดพ้นจากการถูกผมจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าว ไม่ว่าจะแก่ไม่แก่สวยไม่สวย

::Cheeky::
     ยังจำความรู้สึกตอนเห็นนมน้าสาวครั้งแรกได้เลยครับ  มันตื่นเต้นมาก  นมน้าสาวผมจะใหญ่ๆเต่งตึง  เต้าขาวผ่อง  แต่หัวนมจะดำๆ 
    ครั้งแรกที่ผมหัดชักว่าวก็ยังจำบรรยากาศได้  ตอนนั้นอายุ 14 เป็นช่วงหยุดสอบกลางภาค  จู่ๆก็เกิดความเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก   ผมเลยไปที่ห้องนอนเก่าของน้าสาวที่ไม่มีคนอยู่แล้ว  แล้วเอาหมอนกับผ้าห่มมากองๆวางเรียงกันจนสูงๆแล้วเอาควยสอดไปตรงร่องแล้วชักเข้าชักออกในใจก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าอยู่  จนรู้สึกเสียวควยอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อน   จนมีน้ำสีขาวขุ่นหลั่งออกมาจากควย  ผมรู้ได้ทันทีว่าคือน้ำอสุจิของผู้ชาย   วันนั้นผมยังชักว่าวอีกสองครั้งด้วยการใช้มือชัก  โดยจินตนาการว่าเย็ดกับน้าเหมือนเดิม  ถึงน้ำควยจะออกมาน้อยกว่าครั้งแรก  แต่ก็ยังรู้สึกเสียวซ่านหัวใจเหมือนครั้งแรก