ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2 (5/หลงรูป)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 24, 2021, 11:18:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ภูเขา

นุ่มนิ่มแอบชอบแคนซุปเปอร์ใหม่หรอ

Nikubou

ไม่ผิดหวังที่รอติดตาม สร้างตัวละครที่มีจิตใจจนรู้สึกคล้อยตามไปด้วยเลย

Slave

นุ่มนิ่มนี่ว่าที่นางเอกหรึเปล่านะ​  น่าฉงฉัย.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

ppss2

เล่าเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

aekkung

จบเรื่องเสียเถอะนุ่มนิ่มถ้าไม่อยู่ก็ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไร

jeab2504

จากแค้นสุดๆจะกลายมาเป็นรักสุดหัวใจได้รึป่าวนะ

swss2511

นุ่มนิ่มอยู่ในอาการทั้งรักทั้งแค้น หลงใหลแคนแบบไม่รู้ตัว บทจบคงเศร้าน่าดู

pm2015

สนุกมากครับ ติดตามมาตลอด สุดยอดครับไรท์

pongphun2397

แค้นอย่างคุณนิ่ม เก็บข้อมูลคู่ต่อสู้ได้ละเอียดดีครับ  อยากรู้ฝั่งคุณแคนบ้าง ไม่รู้จะปะติปะต่อเรื่องราวได้หรือยัง

jesada1921

cannavaro

กัดไม่ปล่อยเลยนะนิ่ม เก็บรายะเอียดทุกเม็ดเลย

พานิชย์ กะรัมย์

ผู้การแคนรู้สึกว่าจะรับประทานแห้วตลอดเลยนะขอรับ เชียร์ไม่ขึ้นเลยขอรับ อิอิอิ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: plot0440 เมื่อ สิงหาคม 24, 2021, 11:26:14 หลังเที่ยง
ถ้าตอนจบแคนได้กับลูกสาวกำนันคือตะพีคทาก
คงอยากพบแคนแน่ๆ

Chan_Som

ความแค้นอยู่เหนือทุกสิ่ง ไม่คำนึงถึงผลที่ตามมา ดังที่ลูกสาวอดีตกำนันทำอยู่ แต่จะสำเร็จตามเป้าหมายหรือไม่ ต้องติดตาม และแคนจะหาตัวคนค้ายาได้โดยวิธีไหน น่าติดตาม
::Me?::

yai79