ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(โฆษณา) ผู้คุมจิต (EP.7) "ครั้งแรก"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 25, 2021, 01:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ตัวอย่างในตอน

ตอนนี้อารมณ์ของเธอล้นทะลักมานานแล้ว และถ้าริทยังคงทำเช่นนี้ต่อไป โศภิตาก็จะถึงจุดสุดยอดจากนิ้วของเขาในอีกไม่นานนี้ แต่เธอไม่ได้ต้องการมัน เธอต้องการสิ่งอื่น
โศภิตารีบดึงนิ้วของริทออกมาทันที แต่เมื่อเห็นสีหน้างุนงงของเขาและกลัวว่าเด็กหนุ่มจะเข้าใจผิด โศภิตาจึงรีบพูดขึ้นสั้นๆด้วยเสียงอันร้อนรน
   "รีบยัดมันเข้ามา!"
   ริทเข้าใจในทันทีว่าโศภิตาต้องการอะไร ร่างกายของเธอกำลังร่ำร้องอยากจะได้แท่งเอ็นของเขา ดังนั้นเขาจะไม่ปล่อยให้เธอทนมันอีกต่อไป ม่ายสาวฉีกขาออกกว้างจนเกิดเป็นภาพอันสวยงามขณะที่เธอนอนอยู่บนเตียง แต่ริทหาได้สนใจไม่ เขารีบเคลื่อนตัวเข้าทาบทับยังร่างกายของเธอก่อนจะจับแท่งเนื้ออันใหญ่โตของตนเขี่ยไปมาตรงปากรูเสียว
เขามองดูแม่บุญธรรมด้วยรอยยิ้มโดยไม่ยอมดันมันให้ลึกเข้าไป และก็เป็นโศภิตาที่ทนไม่ไหวจนต้องร้องอ้อนวอน
"อูยย.ย.ยส์ ริท อย่าทรมานแม่อีกเลย ใส่มันเข้ามาเร็วๆ"

เนื่องจากเป็นตอนที่เก็บเหรียญ ขออนุญาติลงให้อ่านฟรีช้ากว่าใน app 2-3 วันนะครับ เพื่อไม่ให้คนที่สนับสนุนรู้สึกน้อยใจ
โดยหากท่านใดอยากทราบเรื่องราวตอนต่อทันที สามารถสนับสนุนให้กำลังใจได้ตามช่องทางดังนี้ครับ

(Fictionlog)
(ธัญวลัย)
(readAwrite)

และอย่าลืมเข้าไปพูดคุยกันได้ที่เพจนะครับ ช่วงนี้ผมจะอัพเดตข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องนี้ลงในนั้น (และเรื่องอื่นๆตามโอกาส)
หากสะดวกเข้าไปอ่าน อาจจะได้รับข้อมูลที่สามารถเพิ่มอรรถรสขึ้นได้ครับ

(FACEBOOK PAGE)

assasin008

ขอให้ขายดิบขายดีนะครับ จะได้มีกำลังใจสร้างงานดี ๆ ออกมาอีกเยอะ ๆ ^ ^
เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

GoDeRsOuL

อ้างจาก: assasin008 เมื่อ สิงหาคม 25, 2021, 10:44:46 ก่อนเที่ยง
ขอให้ขายดิบขายดีนะครับ จะได้มีกำลังใจสร้างงานดี ๆ ออกมาอีกเยอะ ๆ ^ ^

สาธุครับ กำลังใจมาเป็นกองเลยได้ท่านแอสมาอวยพร  ::Thankyou::

truck_san

2-3วันจะพอหรอครับ ลงช้ากว่าซื้ออ่านสักตอนก็ได้มั้งครับ โฆษณาได้ด้วยตอนล่าสุดที่เว็ปซื้ออะไรแบบนี้ แค่เอามาลงให้อ่านฟรีก็เป็นพระคุณอยู่แล้ว

shin90

GoDeRsOuL

อ้างจาก: truck_san เมื่อ สิงหาคม 25, 2021, 02:53:08 หลังเที่ยง
2-3วันจะพอหรอครับ ลงช้ากว่าซื้ออ่านสักตอนก็ได้มั้งครับ โฆษณาได้ด้วยตอนล่าสุดที่เว็ปซื้ออะไรแบบนี้ แค่เอามาลงให้อ่านฟรีก็เป็นพระคุณอยู่แล้ว

จริงๆคือเป็นแบบที่แนะนำมาครับ เพราะผมพยายามเขียนให้เสร็จในไม่เกิน 3 วันอยู่แล้วครับ สำหรับตอนละประมาณ 4-5หน้า  (codianew 14) ก็อาจจะลงดีเลย์ไปเรื่อยๆ แต่ไม่มากครับ

Wing666

tonn111

รอฉากจัดแม่เลี้ยง รอ ทรีซัมแม่ลูกอยู่นะครับ

Golf88/3