ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 96

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 25, 2021, 10:15:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Narakja Naka

peddo

ระบบนำวิถึพี่ชัยนี่เที่ยงจริงๆ เมาๆยังกลับบ้านถูก ปัญหาคือ ยังไม่ถึงขนาดแม่นเป้าเล็กๆ มาถึงที่เสียบผิดรูเฉย น้องลำดวนจะรู้สึกคิดผิดมั้ยนะ ถ้าวันนี้เดินไม่ได้ แต่ระยะยาวจะติดใจ ว่าแต่ลูกเจ้าคุณนี่ พี่ชัยจะเคลียร์ยังไง
ส่วตัวผมชอบภาคนี้นะครับ ภาคก่อนตอนผจญสาวๆเผ่าสัตว์พี่ชัยอาจมันที่ไม่ต้องยั้ง แต่ภาคนี้คนอ่านลุ้นมันครับ

mspeed

pankea

อาช่วยหลานไม่ได้แต่ต้องช่วยเมียแม้จะเป็นการสร้างศัตรูก็ยอม

จรัญ บุญชู

แบบนี้แก้ไม่ยากครับ...ป๋าก็รับหลานเป็นภรรยาเสียก็สิ้นเรื่่อง...ไม่ต้องไปเป็นเมียน้อยคนอื่น

ton2012

แม่ลำดวนนี่ไม่เบาจริงๆ ไวกว่าแม่อีก

outsider

พระยาเทครับได้เวลาออกลายละเว้ยเฮ้ย

parameter

parameter

ruby31797

งานนี้ลุงชัยเป็นพระยาเทครัว
สนุกละครับ
5555

pre123

chipchip

naoatt

Mubin9999

::DookDig::หือ...วางยาคุณแม่ พลอตหนังไทยชัดๆขุนชัย

sthanya

ไม่อยากแต่งงาน เลยวางยาแม่มานอนกับป๋าชัยคงคิดดีแล้วน่ะ