ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ราคะ ตัณหา ความใคร่ องก์ที่2

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 28, 2016, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

เรื่องนี้มีหลายแนวดีนะครับ
ชอบครับ
ขอบคุณมาก

therasak

สนุกครบรสจริงๆ ถ้ามีคู่เกย์คงเร้าใจสายหนุ่มชอบหนุ่มแน่ๆ แต่สายอื่นอาจช้อคตาย

yukleg

บทแรกชายกับหญิง บทที่สองหญิงกับหญิง บทที่สามขอภาวนาสาธุว่าอย่าเป็นอย่างที่คิดเลย ช้างชนช้างนี่ศึกใหญ่นะครับ ::Horror::
ถ้าคนแต่งกล้าแต่ง เราๆท่านๆคนอ่านก็คงต้องกล้าอ่านสิ... ::Fighto::

zebe

นี่มันงานดนตรีแห่งชาติไทยยย ขอบคุณครับบบบ

tacklove

เพราะราคะ ตัณหา ความใคร่มันเป็นของคู่กันกับมนุษย์ทุกรูปนาม จึงเป็นที่มาของการแสวงหา เติมเต็มหลากหลายรูปแบบ บ้างก็สมหวัง บ้างก็ผิดพลาด ท้ายที่สุดก็จบลงด้วยความพอใจหรือเสียใจ ชอบครับสำหรับเรื่องนี้ รออ่านตอนต่อๆไปนะครับ

fantastica

นานๆ ท่านทวินมาแนวเลส สนุกดีครับ

pinmonkey

ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ ขอบคุณมากครับ

seedchild

ตอนแรกแอบงงนิดนึงครับ เพราะภาคแรกนพไปตจว.แล้ว แต่มาภาค 2 นพยังอยู่ พออ่านไปสักพักถึงเข้าใจว่ากำลังจะเล่าถึงตัวละครอื่น แต่มีนพมาเข้ามาด้วย เป็นเหตุการณ์ก่อน สุดยอดเลยครับ ผู้แต่ง

hanabombam

ชอบตอนนี้มากๆ ฟินมากๆ แนวดนตรีไทยแบบนี้ นี้ถ้ามีภาพประกอบจะฟินกว่านี้อีก ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ครับ

Bounce

ดนตรีไทยวงใหญ่เลยนะครับเนี่ย อ่านเพลินเลย
อ่านเรื่องแนวเลสเบี้ยนทีไร มันรู้สึกยังไม่ค่อยสุดครับ แต่เรื่องนี้รายละเอียดเยอะดี ชอบๆ