ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชิญชม สมยินดี บทที่ 5 Before Party 1

เริ่มโดย UnlockSex, กุมภาพันธ์ 06, 2024, 02:47:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patiwat4007

aone

ที่อาจารย์ประจักไม่ไปน่าจะเพราะอาจารย์อรนี่แหละ 55555

aod123

Kuma_77

Keng

Auanxxx

pradit

อ้างจาก: UnlockSex เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2024, 02:47:22 หลังเที่ยง------------------------
บทที่1 https://xonly8.com/index.php?topic=270874.0
------------------------
บทที่2 https://xonly8.com/index.php?topic=270960.0
------------------------
บทที่3 https://xonly8.com/index.php?topic=271673.0
------------------------�
บทที่4/1 https://xonly8.com/index.php?topic=273083.0
------------------------��
บทที่4/2
https://xonly8.com/index.php?topic=273084.0
--------------------
---------------
----------
-----
บริเวณ​ลาดจอดรถ.
สามหนุ่ม ที่กำลังเดิน เพื่อ​ไปขึ้น​รถ ของตัวเองพร้อมคุยกันไปเรื่อยเปื่อย​ ต้องตกใจเมื่อ มีเสียงตะโกนเรียก​ เฮ้ย! "ไอ แว่น"
 ประจักษ์​ : พวกเอ็ง. ไม่เห็น ข้า เลยหรือไง
สามหนุ่ม : อ้าว! อาจารย์​ สวัสดี​ครับ.
ประจักษ์​ : เอกสาร ละ? พวกเองจัดการยัง?
แว่น : จัดการแล้วครับ ป๋า เหลือแต่ของไอโอมนี้ครับ กำลังไปจัดการ เอกสาร ที่หอมันเลยครับ.
โอม : จริงครับ อาจารย์​นี้กำลังจะไป จัดการจริงๆ ครับ
ว่าแต่คืนนี้ อาจารย์​ไปดื่ม​ กับพวกเรามัยครับ
ประจักษ์​ : มึงนี้ เล่นไม่รู้เรื่อง ตลอด เดียวจะโดนไม่ใช้น้อย เรื่องเรียนยังไม่เสร็จจะเที่ยวอย่างเดียวเลย ว่าแต่ร้านแบบไหนว่ะ
โอม : ร้าน *** ครับ
ประจักษ์​ : อ่อ ผับนี้ พวกเองไปเถอะ ถ้าร้านนั่ง ก็ว่าไปอย่าง ไปๆไปกันได้แล้ว นิก กับ แว่น ช่วย จัดการไอโอม ให้ด้วยละกัน
สามหนุ่ม : ครับ สวัสดี​ครับบบ
สามหนุ่มแยกทางกับอาจารย์​ แต่บังเอิญ​ ที่พวกเขาเหลือบไปเห็น อาจารย์​ อร นั้งอยู่เบอะหน้ารถ ของอาจารย์​ ประจักษ์​
----------
-----
นิก :  มึงว่าใช่อาจารย์​ อร ป่ะวะ​
แว่น : กูว่าใช่นะ ว่าแต่ว่าทำไมอาจารย์​อร มานั้งรถป๋า
นิก : เขาก็น่าจะไปทำธุระด้วยกันก็ได้มัง หรือไม่ก็ไปประชุมด้วย ตามประสา งานอาจารย์​มหาวิทยาลัย.
โอม : หรือว่าเขาไป จัดหนักกันมา 5555
นิก : เหี้ยมึงนี้คิดอะไรไม่เคยพ้นใต้สะดือ​เลย
แว่น : กูก็ว่าไม่นะ เคยเห็นแฟนอาจารย์​อร อยู่ เห็นว่าเป็นอาจารย์​ คณะอื่น​นะ โอมมึงอะสนใจเรื่องของตัวมึงเองก่อนดีกว่า.
~~~เสียงโทรศัพท์​ของนิกเข้า~~~
"ฮัลโหล" ว่าไงที่รัก เสร็จแล้วหรอ  โอเค รอตรงหน้าตึก*** แล้วใช้มัย โอเคเดียว เค้า วนรถลงไปรับ พวกมึงนังหลังนะเดียวแวะ ไปส่งมะนาว ที่บ้านก่อน
----------
-----
ณ. ม้านั่ง​ใต้ร่มไม้บริเวณ​หน้าตึก***
มะนาว สาวสวยละดับดาวมหาวิทยาลัย​ หลังจากแยกย้ายกับเพื่อนก็กำลังเดินมานั้งที่ม้านั่ง​ที่นัดหมายกับ แฟนหนุ่มไว้ ขณะที่ มะนาวกำลัง​นั่ง​ที่ม้านั่ง​งอยู่ ก็มีกลุ่มนักศึกษา​ชายกลุ่มหนึ่งเดินผ่านมาประมาน 5-6 คน เดินคุยกันมาเสียงดัง มะนาว ก็ไม่ได้สนใจอะไร กลุ่มนักศึกษาชายกลุ่มนั้นเดินผ่านไปรวมกลุ่มกันที่ม้านั่งที่ถัดไป​ไม่ไกลมาก ขณะที่นั่งรอ นิกอยู่นั้น ในกลุ่มผู้ชายนั้น มีคนหนึ่งแยกตัวออกมาเดินมายัง ม้านั้งที่มะนาวกำลังนั้งอยู่ 
----------
-----
ชายปริศนา​ : สวัสดี​ครับ คนสวย ชื่ออะไรหรอครับ
มะนาว : (สาวสวยตกใจเล็กน้อย)� อ่อ ชื่อมะนาวคะ มีอะไรหรอค่ะ
ชายปริศนา​ : เปล่า ครับ พอดีเห็นน่ารักเลย อยากรู้จัก ผมชื่อ เอก นะครับ มะนาว อยู่คณะ อะไรหรอครับ ผมอยู่ คณะ วิศวะ
มะนาว : นิเทศศาสตร์​ค่ะ
เอก : เหมาะกับคนสวยแบบมะนาวดีนะครับ แล้วมะนาว อยู่ปีอะไรแล้วครับ
มะนาว : ปี4แล้วค่ะ
เอก : แบบนี้ ผมก็เป็นรุ่นพี่สินะ ผมอยู่ปี 5 นะครับ
มะนาว : แล้วพี่เอกมีธุระ อะไรกับมะนาวหรอค่ะ
เอก : แหม่ม​ จะไม่มีได้ยังครับ น้องมะนาวสวยน่ารักขนานนี้ พี่อยากจะขอเบอร์โทร​ หรือ ขอไลน์​ติดต่อ น้องจะได้มัยครับ
มะนาว : ต้องขอโทดด้วยนะคะ คงให้ไม่ได้หรอกนะค่ะ
มะนาวมีแฟนแล้วค่ะ
เอก : โธ่ๆ น้องมะนาว พี่ขอเบอร์เราไม่ได้ขอเบอร์แฟนเราสักหน่อย​ พี่ไม่พูด เราไม่พูด แฟน น้องไม่รู้หรอกครับ
มะนาว : ไม่ได้หรอกค่ะ พี่อย่าตื้อเลยคะ
(จังหวะนั้นรถของนิกได้ขับเข้ามาพอดิบพอดี เลยบีบแตร​เรียก มะนาว แฟนสาวพอดี)�
มะนาว : ขอโทดนะค่ะ ขอตัวก่อนนะค่ะ แฟนมารับแล้วค่ะ(มะนาวขอตัวออกมา ด้วยน้ำเสียงน่ารักๆแบบปกติ ไม่ได้มีท่าทางไม่พอใจไดๆออกมา แล้วรีบขึ้นรถไป)�
----------
-----
นาย เอก ได้แต่มอง สาวสวยทรงโตสุดเซ็กซี่​เดินขึ้นรถแล้วจากไป ได้แต่คิดเสียดาย ก่อนจะลุกขึ้น​เดินกลับเข้ากลุ่มเพื่อนๆไป
กลุ่มเพื่อนนายเอก : ไง่ว่ะมึง ได้หรือ อดแดกว่ะ แม่งอย่างแจ่มเลย
เอก : อดแดกสิมึง น้อง แม่งมีแฟนแล้ว ดีนะน้องแม่งไม่ได้หยิ่ง ไม่งั้น​กูดักลกแขกแม่งเลย
กลุ่มเพื่อนนายเอก : ทำไมว่ะไม่หยิ่งแล้วลงแขกไม่ได้ หรือไง กูเห็นหุ่นมันละควeแข็งเลย เออ เหี้ย นมอย่างใหญ่ หน้าอย่างสวย เห็นแล้วอยากเอาควeกระแทกปากจริงๆ ฮ่า​ฮ่า​ฮ่า​
เอก : เออเดียวกู ลอง อีกที รู้ชื่อรู้คณะ ละน่าจะตามต่อไม่อยาก กูอยากได้ต้องได้เว้ย ฮ่า​ฮ่า​ฮ่า​
กลุ่มเพื่อนนายเอก : มึงได้แล้วอย่าลืมเอามาแบ่งพวกกูเหมือน​เคยๆกันนะเว้ยเพื่อน แต่ถ้ามึงจีบไม่ไหว บอกพวกกูได้นะ พร้อมเสมอ  ฮ่า​ฮ่า​ฮ่า​
----------
-----
เอก
ชื่อ"เอก"
อายุ "24"
ส่วนสูง "175 cm"
นน.64
อาชีพ "นักศึกษา"
ผิว "ทองแดง"
ขนานอวัยวะเพศ "XXX"
สถานะ "รุ่นพี่ต่างคณะในมหาวิทยาลัย​�"
ลักษณะใบหน้ารูปร่าง "คิวเข้ามีแผลเป็นบริเวณ​ปลายคิว ใบหน้าดุดัน ไว้ผมรองทรงแสกกลางแบบเด็กช่าง รูปร่างผอมมาก เห็นกระดูกชัดเจน.
ลักษณะ​นิสัย "เอกกับเพื่อนของเขาเป็นเด็ก ที่ค่อนข้าง​เกเรเรียนจบไม่ทันเพื่อน และ เป็นเด็กซิ่ว​มาหลายแล้วหลายปี ใจร้อน วันๆไม่ค่อยสนใจเรียน โดดเรียนเป็นประจำ ตกเย็นก็เที่ยวกันแทบทุกคืน​ เป็นกลุ่มตัวปัญหาพอสมควร.
----------
-----
ในรถยนต์​ของนิก.
เมื่อ​สาวสวยเปิดประตู​รถก็ต้องตกใจเล็กน้องที่เห็น แว่น กับ โอม แต่คนที่ทำให้ตกใจจริงๆคงเป็นโอมมากกว่าแต่ทั้งคู่​ก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
แฟนหนุ่มอธิบายว่าทำไมต้องพาเพื่อนไปด้วยว่าเรื่องต้องไปจัดการเอกสารให้กับ โอม ก็เลยจะไปส่งมะนาวก่อน
----------
-----
นิก : ใครหรอ? มะนาว หน้าไม่คุ้นเลย
มะนาว : ไม่รู้จักเหมือนกัน เขาเข้ามา ขอเบอร์ จะจีบแหละมั้ง
โอม : หน้าเหมือนไอ เอก เลย!
นะนาว : หือ โอมรู้จักด้วยหรอ?  เห็นเขาบอกชื่อเอกเหมือนกัน​
นิก : ยังไงมึง?
โอม : อ่อเคยเจอในผับ บ่อยๆ นะเคยกินด้วยกันมาบ้างบางครั้ง
นิก : แล้ว มะนาวให้เบอร์ เขาไปหรือป่าวละ?
มะนาว : ให้ไปดีหรือป่าวหน่า แล้วถ้ามะนาวให้ไป นิก จะว่ายังไง
แว่น : เอาแล้วนิกมึงโดน มะนาวเล่นแล้ว
นิก : ถ้ามะนาวให้ไปนิกคงจะเสียใจมากเลยยยย
มะนาว : ฮิฮิ มะนาวจะให้ไปทำไมละ คนไม่รู้จักแถมมะนาวก็มี นิกอยู่แล้วทั้งคน จริงมัย?
แว่น : นิก เปิดกระจกสิ เหม็นกลิ่นคนรักกัน ฮ่า​ฮ่า​ฮ่า​
โอม : ไม่ให้เบอร์ไปอ่ะ​ดีแล้ว ไอ เอก มันนิสัยไม่ดีเท่าไหร่ เรื่องผู้หญิงก็เหมือนกัน(ไม่รู้ว่าจริงๆโอมมันเป็นห่วงมะนาวหรือแค่อยากจะกันท่าไว้กินเอง)�
มะนาว : แล้วที่บอกเอกสารฝึกงาน ไปฝึกที่ไหนกัน
แว่น : บริษัท​นี้ *** ไปกับอาจารย์​ประจักรอะ
มะนาว : อ้าว บริษัท​ *** เดียวกันเลย
แว่น : นิกมึงยังไม่ได้บอกมะนาวหรอ?
นิก : ก็ว่าจะบอกอยู่ แต่ลืม แฮะ​ๆ ว่าแต่ ไปที่เดียวกันก็ดีเหมือนกันเนอะ
แว่น : จ้า พ่อพระเอกนางเอก
มะนาว : นิก เอางี้ดีกว่าเดียวไปถึงบ้านแล้ว เค้า อาบน้ำแล้วเอาชุดออกมาด้วยเลยดีกว่าจะได้ไม่เสียเวลา แว่น กับ โอม ไม่รีบใช่มัย?
แว่น : เรา ยังไงก็ได้
โอม : เอาตามนั้นแหละ
----------
-----
จากนั้นรถก็ค่อยๆขับไปยังบ้านของมะนาว โดยที่คู่รักก็คุยหยอกล้อ​กันไป ส่วนเพื่อนสองคนข้างหลังก็ก้มหน้าเล่นเกมส์กันทั้งคู่จนถึงที่หมายปลายทาง
----------
-----
 ณ. บ้านของมะนาว
มะนาวสาวสวยพาเพื่อนๆของเธอ เข้าไปรอเธอในบ้าน พร้อมกับถามแม่บ้าน ว่า คุณแม่ส้มอยู่บ้านหรืิอป่าว ได้ความว่า แม่ส้มอยู่ในห้องทำงาน แต่คุณพ่อไม่อยู่ ไม่นาน แม่ส้ม ก็ออกมาตอนรับเด็กๆ ในชุดทำงาน ที่เรียบร้อยแต่ก็แอบ เซ็กซี่​ เสื้ิอเชิ้ตกระโปรงเข้ารุปยาวถึงเข่า สไตล์​ MILF ไม่ต้องสงสัย​เลยมะนาวได้ความสวยมาจากใคร
แม่ส้ม : สวัสดี​จ้าเด็กๆ............

----------
-----
"ณ. ห้องรับแขก"
สาวใหญ่ ที่ยังสวยและเซ็กซี่​ เพราะการดูแลตัวเองมาอย่างดี กำลังเดินตรงเขาไปหากลุ่มชายหนุ่มที่กำลังนั่งเล่นกันอยู่ที่โต๊ะ​รับแขก​
สวัสดี​จ้าเด็กๆ....
นิก : โอม,แว่น นี้คุณแม่ส้ม คุณแม่ของ มะนาว
สามหนุ่ม : สวัสดี​ครับ คุณแม่
แม่ส้ม : เรียกแม่ส้มเฉยๆ ก็ได้จ๊ะ แล้วเราสองคนชื่ออะไรกันจ๊ะ
โอม : ผมชื่อโอมครับ
แว่น : ผมชื่อแว่นครับ พวกเราเป็นเพื่อน นิก ครับ แต่ก็เป็นเพื่อนคณะ เดียวกับมานาวครับ แม่ส้ม
แม่ส้ม : อ่อหรอ​
นิก : คืออย่างนี้​ครับ แม่ส้ม คือว่าเดียวพวกเราจะต้องไปจัดการเรื่องเอกสารฝึกงาน​งานกัน พอดีต้องผ่านบ้านเลยแวะมาส่งมะนาวก่อนครับ แต่ว่าพอดีคืนนี้เขามี ปาร์ตี้​หลังงานรับน้อง เลยจะมาขออนุญาต​พามะนาวไปด้วยเลยครับ
แม่ส้ม : ขออนุญาต​อะไรกันจ๊ะ โตๆกัน แค่บอกแม่หน่อยว่าไปไหน ก็พอแล้วแม่จะได้ไม่เป็นห่วงว่าหายกันไปไหน แต่ก็อย่ากลับกันดึกมากนะ หิวมัย เดียวให้แม่บ้านเอาของว่างมาให้ระหว่างรอ มะนาว ดีกว่า
แว่น : ขอบคุณ​ครับ แม่ส้มใจดีจังเลยครับ แถวยังดูสาวอยู่เลย มีสูตร​อะไรหรอครับ ผมจะได้เอาไปบอกแม่ผมมัง
โอม : ใช้เลยครับ คุณแม่งยังดูสาวและสวยมากเลยครับ ดูแล้วก็รู้เลยครับว่ามะนาว ได้แม่มาเต็ม ถึงว่าได้หน้าตาดีขนานนี้
แม่ส้ม : แหม่ม​ๆ ก็ไม่มีมีอะไรมาก ทานของที่มีประโยชน์​ดืมน้ำเยอะๆ แล้วออกกำลังกายเป็นประจำแค่นั้นเอง เดียว นิก พาเพืื่อนไป นั้งห้องนั้งเล่นนะ เดียวแม่ให้แม่บ้านของของว่างไปให้ เดียว​แม่​ของตัวไปทำงานต่อก่อนนะ
----------
-----
แม่ส้มได้เรียกแม่บ้านมาจัดการเรื่องของว่างให้กลุ่มเด็กๆ ก่อนเธอจะกลับเข้าไปทำงานของเธอต่อไป ส่วน นิก ก็พาเพื่อนรัก โอม กับแว่น ไปยังห้องนั้งเล่น เพื่อรอ มะนาวจัดการธุระส่วนตัว​ โดยมีโอมกับแว่นเดินตามหลังไป
โอม : แว่นๆ มึงว่าปะ แม่ส้มหุ่นยังดีเลยยังดูไม่แก่เลย
แว่น : เออกูก็คิดแบบมึง มะนาวได้แม่มาเต็มๆแต่กูชอบแม่ส้มว่ะแก่ดู มีเสน่ห์​ดี
โอม : มึงชอบสาวใหญ่ หรอ ว่ะ ฮ่า​ฮ่า​ฮ่า​
แว่น : ไม่ใช้ๆ มึงนี้ กูหมายชอบรวมๆเวัย
นิก : ไอโอม นั้นแม่แฟนกู เบาๆหน่อย เอานี้พวกมึงรหัส ไวไฟ xxxx-xxxx
นิกพาเพื่อนๆมานั้งตรงโซฟา​หน้าทีวี​ ก่อนจะเปิด หาอะไรดู อย่างกับบ้านตัวเอง เพราะเจ้าตัวมาบ้านนี้หลายครั้งแล้วตั้งแต่เด็ก
แว่น : มึงนี้ทำยังกับบ้านตัวเองเลยเนอะ
นิก : ไม่ ก็กูมาบ่อยแล้วไง
โอม : ว่าไปก็เริ่มหิวละเหมือนกัน​
สิ้นเสียงโอม ไม่นาน ป้าแม่บ้านก็เอาของว่างและเครื่องดื่ม​เข้ามาให้ แล้วก็มีเสียงเตือน โทรศัพท์มือถือ​ของทุกคนดังขึ้น มันคือ รูปถ่ายหมู่ที่ถ่ายกันตอนจบงานรับน้องนั้งเอง ต่างคนก็ต่างโพสต์​รูป​ลง โซเชียล​ของตัวเองกันไป
----------
-----
----------
-----
 "ณ.ห้องนอนของมะนาว"
หญิงสาวกำลัง​ถอด​เสื้อ​ผ้าชุดนักศึกษาที่เต็มไปด้วยเหงื่อ​จากอากาศ​เมื่อตอนกลางวัน ออกที่ละชิ้นๆ จนถึงกางเกงในตัวน้อย เธอถอดมันออกมาแล้วยืนดูรอยน้ำที่แฉะ​อยู่บนกางเกงใน เป็นคาบขาวๆ มะนาวสาวสวยได้หวนคิดกลับไปถึงเหตุการณ์​เมื่อตอนสายๆ ของวัน แล้วไหนจะตอน เย็นๆอีก ทำไมวันนี้เธอถึงเจอแต่เรื่องอะไรแบบนี้ก็ไม่รู้ แต่พอคิดถึงตอนที่โดน โอมลวนลาม​เธอ เธอกับรู้สึกใจหวิว​ๆอยู่เหมือนกัน ก่อนที่เธอจะรีบเข้าไปอาบน้ำอาบท่า​ให้เสร็จเรียบร้อย

สายน้ำเย็นๆที่ไหลผ่าน​ร่างกาย​ของมะนาว อาจจะ​ช่วย​ล้างเหงื่อ​ไคล​ออกไปได้มิได้ช่วยให้อารมณ์​เร้าร้อนที่ซ่อนอยู่ลึกๆของหญิงสาวนั้นหายไปได้ เธอค่อยๆ กดสบู่เหลว​ลงบนใยขัดตัว ขยุ้ม​จนเกิดฟองสบู่​ถูไถ​ไปตามร่าง​กาย​
เริ่มจากแขนทั้งสอง​ข้าง​สลับกันไปมา เรื่อยๆมาถึงคอเธอค่อยๆขัดถูแบบสบายอารมณ์​ รู้สึกถึง​การผ่อนคลาย​ ลากลงมาถึงหน้าอกขนานใหญ่ เธอ ทั้งซ้ายและ​ขวา​ สาวน้อยรู้สึกดีแล้วเสียวแปลบๆที่หัวนมเล็กน้อย ขัดวนอยู่พักหนึ่งก่อนจะเลือนไปยังแผ่นหลังและตามส่วนต่างๆของร่างกายจนไปถึง บริเวณ​ของสงวน​ของเธอเธอวนอยู่สักพักเหมือนจะเคลิ้มไปพักหนึ่งก่อนจะลงไปขัดที่ขาทั้งสองข้าง​ จนทั้วทั้งตัว​ สายน้ำจากฟักบัวค่อยๆชำระล้างฟองสบู่​ตามร่างออกไปช้าๆ มะนาวใช้มือลูบไล้​ไปตามร่างกายโดยเฉพาะ​เต้านมของเธอจากด้านล่างทั้งสองข้าง​ออกแรงนวดไปทางด้านหน้าอย่างมันมือ ไปจนถึงบริเวณ​หัวนมสีชมพูอ่อน ของตัวเอง มันทำให้มะนาวเริ่มมีอารมณ์​สยิวขึ้นมาต่อ​เนื่องจาก​เห็นการที่ผ่านมา ตัวมะนาวเองเริ่มออกแรงบีบคั้น​น่าอกขนานใหญ่ของตัวเองไปมาอยู่นานพอสมควร เพราะเธอเริ่มมีอารมณ์​กับตัวเองขึ้นเรือยๆสาวน้อยๆค่อยๆเลื่อน​มือลงไปยัง ร่องเสียวของเธอช้า สัมผัส​กับ Clitoral หรือ ติ่งเสียว วนไปวนมาช้าๆ อีกมือหนึ่งก็ยังบีบนมตัวเองก็เล่นติ่งเสียวตัวเองไป เธอเริ่มเสียวจนตัว งอ ทามกลางสายน้ำจากฝักบัว สาวสวยเริ่มแยงนิ้วเข้าไปในร่องเสียวของตัวเองแต่ก็เข้าไปได้ไม่มากประมานข้อนิ้วเดียวยิ่งทำให้เสียวมากขึ้น เพราะมันไปโดน G Spot �นั้นเอง เธอเริ่มล้วงเข้าออกเร็วขึ้นเรื่อยๆจนเริ่มยืนไม่อยู่ เดียวความเสียว มะนานทิ้งตัวลงนั้งกับพื้นห้องน้ำ ในท่า มิชชันนารี​ หลังพิงกำแพง​ หญิงสาวกัดฟันแน่น ก่อนปลายเสียงออกมา โอ้ ยาวเหยียด​ พร้อมอาการกระตุก และน้ำเป็นสายออกมาจาก ร่องเสียวของเธอ  สาวมะนาว นั้งหอบอยู่แบบนั้นอีกพักหนึ่งก่อนที่จะลุกขึ้นปิดน้ำจากฝักบังแล้วออกมาเช็ดเนื้อเช็ดตัว​เปลี่ยน​เสื้อผ้า
----------
-----]

มะนาวไม่มีคนข่วยเลยต้องช่วยตัวเอง