ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.7) "ครั้งแรก" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 27, 2021, 12:53:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dybala59

เสียงดังแบบนี้  รินรดามาแอบดูแล้วติ้วแน่นอนครับ ต้องสวิงแล้วแบบนี้

zaar65

เปิดซ่ิงหนุ่มน้อย ก็ไม่ต้องนอนกันเลย

coolkid2

D11T

ขอบคุณท่านผู้แต่งที่ได้เอาเรื่องราวมาแบ่งปันให้อ่านอยากให้ท่านผู้แต่งเพิ่มเนื้อหาดราม่าอีกหน่อยผมว่าคงเพิ่มอรรถรสได้มากยิ่งขึ้นส่วนสำนวนภาษาที่ใช้ก็สวยสมบูรณ์แล้วครับตามลุ้นต่อว่าพระเอกจะมีสาวน้อยสาวใหญ่อีกกี่คนขอให้เพื่อนๆและท่านผู้แต่งปลอดภัยจากโควิด19กันน่ะครับรักษาสุขภาพกันด้วย

The maiji

อยากมีพลังแบบนร้บ้างจังเลยจะเอา มาใช่บ้างคงสนุกแบะมันนาาดูข

tha.soundman

เสียงหน้าจะดังไปถึงห้องรินและแอบมาดูว่าเกิดอะไรขึ้น

Bluemuffer

rexmost gizmo

tapesaksit

ได้เอาแม่แล้วอย่างสมหวัง
จะมีฉากพี่สาวมาเห็นแล้วกระตุ้นความอยากมั้ยนะ

SilentKnight

ประเดิมครั้งแรกก็จัดหนัก แบบนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

dendrobat49

Eberm

sannytoob