ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 2

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 28, 2021, 01:31:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิติ จิตกะพงษ์

คิดหนักแน่อยู่แล้วครับ คนนึกคือรักแรกกับอีกคนที่เราเป็นรักแรกค่อยๆคิดแล้วให้เวลากับมันสุดท้ายจะได้คำตอบเอง

9toulek

เพื่อนแต่ละคน จีดหนัก จัดสดทุกคนเลย แต่เต้ยสาวข้างนอก น่าสนใจ ต้องเก็บไว้นานๆ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เหมือนกันฟ้าได้กำหนดมาว่าช่วงนี้​ เราจะได้พบเจอแต่เรื่องทำนองนี้​ แต่เวลาผ่านไป​ มันก้อเหมือนจะผ่านพ้นไปตาม

boy2516

เวลาไม่มีใครก้อเงียบ
พอมาคนนึงที่นี้มาเป็นแถวเลย

ppherbalife

××Mon××

ตกลงใครจะเป็นนางเอกของเรื่องล่ะทีนี้ ท่าทางจะมีสาวอีกหลายคน แต่ว่าแต่ล่ะคนนี่โดนจัดหนักทุกคนเลย

ieaky

ดูเหมือนเลือกยากคนที่เรารักแอบชอบมาแต่ ม.ต้น กับคนที่แอบรักเรามาตั้งแต่เด็ก
ส่วนตัวถ้าต้องเลือกผมคงเลือกเต้ยละเพราะไม่มีพัฒนาการจากแฟนเก่าที่ยังไม่เลิกกันเหมือนตาล

guang_k

ทีเดียวมิดนี่น่าจะดีเหมือนกันนะ ถ้าค่อยๆ น่าจะกินเวลานานพอควรเลย น้องเต้ยนี่สายร้อนแรงจริงๆ ด้วย

sthanya

อีกคนก็ชอบอีกคนก็สดเลือกยาก เหมาเลยแล้วกัน

myfino262903

ตามต่อเลยครับ ผมว่ากายยังต้องเสียน้ำอีกหลายคนแหละครับ เป็นกำลังใจให้กับคนเสียน้ำด้วยนะครับ (แอบอิจฉา) ช่วงโควิดแบบนี้ ก้อได้หนังสือจากเวปนี้แหละครับคลายเครียด ขอบคุณ@ ขอบคุณท่านผู้แต่งด้วยครับ

dragonfly silver

First10

ถ้าเป็นผมหยุดที่น้องเต้ยนี่แหละ สาวใสแถมหลงรักเราด้วยมาตลอดอีก

Bounce

รักใสๆอะไรมันจะบังเอิญขนาดนั้น มาแบบไม่ตั้งตัว มาเสิร์ฟถึงที่ สดใหม่ อิ่มเอมกันไป