ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 4

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 29, 2021, 11:16:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myfino262903

จากตอนที่สามผมเมนส์ไว้ว่าได้สาวสี่คนนั้นต้องขอโทดท่านผู้แต่งด้วยนะครับ สับสนนะครับ แต่มาตอนนี้นี้ถือว่าได้ช่วยคนอกหัก ดามหัวใจชึกๆเลย อ่ะนะครับ มีคนแต่งให้อ่านแบบนี้ในช่วงโควิด ผมว่าครายเครียดได้ระดับหนึ่งเลยครับ

มะยม ร้อยเอ็ด

First10

เจอลูกสาวเจ้าพ่ออีก อนาคตจะขนาดไหนละนี่ อย่าเผลอทำให้เธอแค้นละ 

D11T

ใช้ครับแบบนี้ สนุกดี ชวนติดตามขอบคุณมากเนื้อหา ตัวละคร ก็พล๊อตเรื่องสนุกมาก

ryu

เขียนได้สนุกจริงๆครับรายละเอียดดีมาก. เนื้อเรื่องน่าสนใจ. ขอติดตามเป็นแฟนคลับคนนึงนะครับ

DrHanaBKK

hanabombam

ดูทรงณัฐน่าจะมีใจให้กายบ้างแร่ะ ไม่งั้นแค่คืนเดียวจะไหลไปถึงขั้นไข้ขึ้นหรา  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Bounce

ตัวละครชักจะเยอะแระ อีตากายพระเอกเราคงเริ่มสับรางไม่ทันแน่ มีแต่สาวๆมารุม อิจฉาจริงๆ

bronzehead

ถ้าสภาพน้องสาวเหมือนกับตาล น่าจะผ่านอะไรมาไม่น้อยเหมือนกันนะ

nort