ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Untitled Document บันทึกที่ไม่มีชื่อ [NTR]

เริ่มโดย 37423, สิงหาคม 28, 2021, 04:48:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

edward0086

โอ๊ยปวดใจมากๆ แม่บ้านดูเป็นคนเรียบร้อย

Mumei Otoko

Yamakumo ชื่อนี้จำได้ดีเลยจากเรื่อง Closet งาน NTR อย่างดี  ::Grimace::

Edit:งานดีแท้ มีต่อแหงๆ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ::Thankyou::

Tdestiny

โครตดาร์ค ไม่ได้อ่านntrมาสักพักแล้ว

ขออนุญาตเสพย์ครับผม

ผู้หญิงนี้ก็ซื่อบื้อมาก คิดว่าจะหลอกผัวได้ซะงั้น

dimansup

ติดตามผลงานอาจารย์ท่านนี้มานานน มีแปลไทยสักที  ขอบคุณครับ

Seigon

Closetตั้งแต่ Closet ละเป็นntr ที่ดีต่อตับจริงๆ

krapang

::Horror::โห แบบนี้เจบปวดจริง  ไม่ไหวอะโดนหักหลัง เจบจนเกินจะทน

keatmano

แล้วจะไปจับผิดทำไมให้ตัวเองช้ำใจ ควรจะคุยไปเลยแล้วก็หาทางแก้ไขปัญหาครอบครัวให้เรียบร้อย ... เดาเอาว่าสุดท้ายแล้วก็แก้ไขกันได้ ครอบครัวไม่แตกแยก มีความสุขกันต่อไป สามีก็แก้ไขตัวเอง ปรับปรุงให้ภรรยามีความสุข

ท่าทางจะปัญหาใหญ่แฮะ

pfrankz

อยากรุ้ว่าสมยอมตั้งแต่แรกหรือโดนข่มขืนก่อน

ติดใจขนาดหนักเลยนะนั่น

po3026

จะจับชู้ได้เปล่า ครับ หรือโดนแกล้งให้หึงกันแน่ละ

a213141

ลายเส้นอาจารย์นี้ไม่ทำให้ผิดหวังเลย

andycarton

มาแนวแอบสงสัยเมียเลยตั่งกล้อง สุดท้ายน่าจะชอบให้เมียโดนคนอื่นอะนะ ::DookDig::Edit:ปวดตับจริงๆนึกว่าผัวไม่รู้ที่ไหนได้โดนตั้งกล้องแอวถ่ายชัดขนาดนั้น ::DookDig::

lycos007

สุดยอดมากครับ แค่คำว่า NTR ผมก็ตามเข้ามาแล้ว ::Hunger::

alaaum

หาจนเจอจนได้นะ จะยังไงต่อเนี่ย

ปวดใจเลยคุณแม่บ้าน

qcassist