ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 4

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 29, 2021, 11:16:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

D4rthvader

มีมาให้จัดเรื่อยๆ เลยวุ้ย เด็ดทุกคนเลย .

ballnakrab

น่าอิจฉามากครับเล่นเพื่อนๆทุกช่วงวัยเลย แต่ใน4ภาคนี่ใครจะมาวินนี่ คงต้องใช้เวลาตัดสินเข้าเส้นชัยแบบเบียดๆแน่ ::Thankyou::

Deep Sea

g9898

ต้องอย่างนี้สิ ไม่เข้าถ้ำเสือ จะได้ลูกเสือ ได้อย่างไรล่ะ ::HoHo::

leopoldi

ณัฐน่ากลัวสุดในกลุ่มสาวๆของกายนะ ณัฐอาจจะไม่คิดทำำอะไร แต่ลูกน้องอยากเอาใจเจ้านายก็เยอะแยะนา

battozai

มีเพื่อน มีเพื่อนบ้าน มีเพื่อนร่วมงาน แล้วยังมีเพื่อนอะไรอีก รอลุ้นเลยครับ

samsung014

1819

เจอลูกสาวมาเฟีย กายถึงกับดุ้งเลย  นี่ เล่นขย่มเสือสาวไปแล้วด้วย ท่าทางเสือสาว จะติดใจซะแล้ว    หรือ... เดา ว่า ณัฐอาจเป็นน้องสาว ของแฟนตาล ที่เป็นลูกคนมีอืธิพลเหมือนกัน    แล้ว ชอบsexแบบนั้น     เห้ออ คบแบน้องเต่ยปลอดภัยต่อหัวใจและชีวิตดีกว่ามั้งนายกาย  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kgerrard

เนื้อเรื่องสนุก ไม่เวอร์วังครับ  แต่ผมติดใจคุณแว่นแฮะ

9toulek

เพื่อนสนิท ดารา ลูกสาวเจ้าพ่อ ต่อไปใครจะมาโดนสำเร็จโทษละเนี่ย

terapoong48

ผญ​ มีความมั่นใจสูงมาก​ แต่พอแตกปุ๊ปเสียศูนย์ไปเลย​ ดีที่มีคนปลอบ

donki

เป็นเรื่องที่ผมสนใจเนื้อเรื่องมากกว่าฉากแบบนั้น กดข้ามมา 2 ตอนแล้วครับ ไม่ใช่ไม่อ่านนะครับเดี๋ยวค่อยกลับมาอ่าน อยากดูเนื้อเรื่องมากกว่า ขอบคุณครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: donki เมื่อ สิงหาคม 30, 2021, 09:40:54 ก่อนเที่ยง
เป็นเรื่องที่ผมสนใจเนื้อเรื่องมากกว่าฉากแบบนั้น กดข้ามมา 2 ตอนแล้วครับ ไม่ใช่ไม่อ่านนะครับเดี๋ยวค่อยกลับมาอ่าน อยากดูเนื้อเรื่องมากกว่า ขอบคุณครับ
ขนหัวลุกแทนนายกายเลยจริงๆ ลูกเจ้าพ่อตัวเป้งเลยนะเนี่ย

locklock leck

mewzira

น่าติดตามนะเรื่องนี้ ให้นัฐเป็นเมียใหญ่ ตาลเมียรอง เต้ยเมียน้องเล็ก แว่นกิ๊กตลอดการณ์ น่าจะดีจบแบบนี้ 555