ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต EP 8 "ไม่เกิดขึ้นอีกแล้ว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 29, 2021, 11:55:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

ริทได้กระตุ้นความต้องการต่อพี่สาวในทุกวันหากแต่ความต้องการนั้นมันยังไม่ใช่โดยตรงที่จะเกิดกับริทหากพี่สาวมีแฟนคงโดนแฟนจัดไปแล้วจากความงุ่นง่านในอารมณ์..

kodzilla

รอดูพี่สาวโดนเล่นงานบ้าง สุดท้ายจะมีสวิงมั้ยนะ

thongdaeng_skk

singkanong

ริทได้มอบความบริสุทธิ์ให้แม่แล้วจะลบความทรงจำไหมหนอหรือจะปล่อยให้เกิดขึ้นอีกตลอดไปติดตามครับ

[Alt]air

รินรับทักน้องชายด้วย อาจจะเริ่มเปิดใจ รึว่าคิดไปเอง หลังจากนี้คงได้จากคุณแม่แบบตรงเวลาไปก่อน จากพี่สาวคงต้องรอให้สุกงอม

Csc It

::Ajark::คุณแม่คงห้ามใจตัวเองไม่ได้แน่ในเมื่อลูกเลี้ยงจัดให้ถึงใจขนาดนี้

ppyyaa

สำนวนดีครับ ไม่เยิ่นยื้อ แต่บทพูดระหว่างมีอะไรกัน เยอะกว่านี้ซักหน่อยจ่วยให้สนุกขึ้นครับ

kgerrard

แม่ก็เรียบร้อยไปแล้ว  ต่อไปก็พี่สาวสินะ

yai79

songsak

แม่เรียบร้อยแล้วต่อไปก็ต้องจัดการพี่สาวคนสวยอีก ต้องโด๊ปเยอะๆหน่อยนะครับเดี่ยวหมดแรง

zeedchild

แม่ร้อนร่องสวาท ลูกสาวเองก็ร่องสวาทฉ่ำไม่แพ้กัน

Mastarmsy

อยากให้ริทฝึกพลังจนสร้างฮาเร็มได้จังเลยครับ

Rrrrop

คราวนี้ พี่สาวสินะ  จัดหนักไปเลยนะริท

The maiji

ยังงี้ก้อต้องจัดทุกวันเลยสินะอิจฉาจริงๆ

Starx