ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 5

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 30, 2021, 04:28:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jirasakgolf7

ดูแล้วงานนี้ เรื่องน่าจะจบเพราะคุณหนูณัฐเข้ามาปิดงานให้
ใหญ่ฟัดใหญ่แหละแบบนี้

Kris.

eak111

เรื่องของตาลหนักอยู่นะ แต่ก็ไม่น่าจะต่างกับที่พระเอกคาดไว้แล้วนี่นา

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: ประดิษฐ์ ธรรมเวช เมื่อ สิงหาคม 31, 2021, 09:19:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: schareon เมื่อ สิงหาคม 30, 2021, 04:57:28 หลังเที่ยง
งานนี้สงสัยต้องให้คุณณัฐช่วยแน่ๆเลย เอาผัวตาลลงอ่าวไทยไปอีกสักคนน่าจะไม่ใช่เรื่องยาก
[/quote ต้องหาทางช่วยตาลแล้ว
เป็นผมคงซึมไม่แพ้กันกับสิ่งที่เห็นสงสารน่ะแน่นอนแต่จะหาทางช่วยวิธีไหนนี่สิ แต่ก็มีคิดไว้ในใจแล้วว่าใครจะช่วยนายกายได้

saranchai

เรื่องนี้ต้องให้ณัฐช่วยถล่มแล้วจะได้จบๆ แต่ตอนท้ายอยากให้มีแบบฮาเร็มนี่จะได้ไหมน้อลุ้นๆ

ppherbalife

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ใกล้ถึงช่วงเวลาสำคัญที่ต้องตัดสินใจว่าจะทำอย่างไรดีกับตาล.. จะก้าวเดินต่อไปด้วยกัน.. หรือจะพอสำหรับแค่นี้​ ทุกการเลือกล้วนมีเหตุผลในตัวของมัน

savana911

ดูท่าทางคงเป็นพระเอกขี่ม้าขาวคอยช่วยตาลให้พ้นจากทุกข์โศกต่างๆ ไปเที่ยวทะเลคงมีเรื่องราวที่ซ่อนไว้นอกจากสุขเสียวกับดาราสาว อาจจะเจอเหตุการณ์ที่ตื่นเต้นและต้องแก้ปัญหาด้วยความสัมพันธ์กับบุคคลต่างๆ

Navee Wongsit

สงสารตาลจัง   แต่ก็ระบายกัยเต้ยได้นะ

aun2519

::Punch::
บทน้องแว่นเด็กเพี้ยน..จะมีเพิ่มอีกป่าวครับ

cavagna

วีรกรรมที่ว่า จะมีคนอื่นเข้ามาเกี่ยวข้องหรือป่าวนะ น่าติดตามมาก

gumpxxxx

ตาลโดนขนาดนั้นยังไม่ยอมถอยออกมา แสดงว่ามีอะไรมากกว่านั้นในใจ

××Mon××

เห็นตามที่เล่ามาก็น่าสงสารตาลนะ จมอยู่กับซาตาลมาตั้งหลายปี จากสาวน้อยวัยใส เริ่มจากถูกข่มขืน บังคับ จำยอม จนทำใจยอมทำตามทุกอย่าง

lamom