ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 6 ความสุขครั้งใหม่กับน้องหนิง Part 2

เริ่มโดย nookky, สิงหาคม 30, 2021, 09:34:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookky

หลังจากที่เราทั้งสองสนุกกันในคืนนั้น  ผมกับหนิงก็เอากันเป็นประจำตอนนอนบ้าง ก่อนไปเรียนบ้าง เพราะถ้าเมื่อไหร่ที่หนิงยังอาศัยนอนในห้องนอนผม  ทั้งๆที่ห้องนอนของตัวเองก็มี  ผมก็ยังมีโอกาสเอากันบ่อย  โดยที่เจ้าแกนที่มาจีบหนิง ยังไม่รู้เรื่อง ว่าคนที่มันจีบอยู่นั้นผ่านการเย็ดจากผมอยู่ประจำ  จนมีวันหนึ่งที่ผมนึกพิเรนทร์ขึ้นมา เพราะว่าวันนั้น ผมไม่มีเรียน หนิงก็ไม่มีเรียน เราทั้งสองอยู่ที่บ้านช่วงกลางวัน โดยปกติแล้วกลางวันเราจะไปเรียน ส่วนวันหยุด หนิงก็จะกลับบ้าน แต่วันนี้เราอยู่บ้านเดียวด้วยกัน  หลังจากที่กินอาหารเที่ยงเสร็จ ก็ เสื้อยืด  ผมก็ล้มตัวลงนอนเล่นข้างๆหนิง มือก็เริ่มโอบกอด จับนมเล่นบ้าง แล้วเริ่มมาดึงเสื้อขึ้นบนแล้วปลดบาร์  ออก ทำให้ สองเต้าอันสวยงามโชว์ เชิญชวนให้ผมต้องก้มลงไปดูดงับ  ทันใดนั้น เจ้าแกนก็โทรศัพท์มาหาหนิง  หนิงบอกให้ผมหยุดก่อน แต่ผมไม่หยุด ผมยังดูดเลียนมหนิง หนิงรับโทรศัพท์ สวัสดีค่ะ มีอะไรหรือแกน ผมให้หนิงเปิดลำโพงให้ผมได้ยินด้วย  แกนตอบ คิดถึงหนิงจังเลย หนิงบอกคิดถึงจริงหรือเปล่า ในขณะที่หนิงคุยกับแกน ผมก็ดูดเลียนมหนิงซ้ายขวาสลับกัน บีบเคล้นนมอย่างเมามัน  แล้วผมก็ถอดกางเกงผมออกปล่อยให้ควยผมอยู่อย่างอิสระ แล้วนอนหงายให้หนิงใช้มือรูดควยข้างนึง มืออีกข้างก็ถือโทรศัพท์ ปากก็คุยกับแกนไป แกนก็ถามหนิงว่า ทำอะไรอยู่เหรอ หนิงว่ากำลังจะนอนพักผ่อน แกนก็ถามหนิงว่า เราคบกันมานานเท่าไหร่แล้ว หนิงถามแกนกลับ แล้วเราคบกันมานานเท่าไหร่แล้ว ช่วงที่หนิงรอคำตอบจากแกน หนิงก็ใช้ปากงับควยผมแล้วรูดขึ้นรูดลง แกนตอบ ก็หลายเดือนแล้วนะ แกนถามต่อ แล้วหนิงคิดอย่างไรกับเรา หนิงก็ส่งเสียง อืม  อืม  แกนก็ถามย้ำว่าหนิงคิดอย่างไรกับแกน แกนคงคิดว่าหนิงให้ทวนคำถามแต่จริงๆแล้วหนิงกำลังดูด อม ควยผมอยู่  แต่พอแกนถามครั้งที่สอง หนิงก็เลยตอบแกน ว่า หนิงรับแกนเป็นแฟนก็ได้นะ  ผมคิดในใจ แล้วครั้งก่อนที่แกนทั้งล้วงทั้งควักนั้นอยู่ในฐานะอะไร  ผมก็เริ่มทนไม่ไหวในคำตอบของหนิง เลยจับหนิงนอนหงาย ผมถอดกางเกงพร้องกางเกงในของหนิงออก ที่กางเกงในก็มีน้ำเมือกเกาะอยู่  แล้วผมแทรกตัวเข้าไปในระหว่างขาหนิงแล้วเอาปลายควยถูร่องแคมหนิง  หนิงส่งเสียงซี๊ดเบาๆ แกนถามว่าเสียงอะไร หนิงตอบเสียวฟัน  แล้วแกนถถามว่า ไหนๆก็คบกันมานานแล้วแกนขอ  ขอ  หนิงถาม ขออะไร แกนตอบ แกนขอมีอะไรกับหนิงได้ไหม  หนิงตอบครั้งก่อนก็เกือบได้แล้วนะ อืม ก็ได้ แกนถามเมื่อไหร่  หนิงตอบ พร้อมเมื่อไหร่จะบอก แกนถามแน่ใจนะ หนิงตอบ อืม แกนถามเป็นวันนี้ไม่ได้เหรอ บอกนุ๊กว่ามีงานต้องไปทำที่ ม. ผมคิดในใจ แหม วางแผนหลอกเราด้วยเลย  หนิงบอกว่า เดี๋ยวค่อยบอกดีกว่าหนิงยังไม่พร้อมผมคิดในใจ จะพร้อมได้ไงยังเย็ดกับผมยังไม่เสร็จเลยมัวแต่คุยโทรศัพท์อยู่  หนิงเลยบอกว่า งั้นตอนนี้เรามาเล่นเซ็กโฟนกันก่อนนะ รู้นะว่าแกนอยากมีอะไรกับหนิง แกนตอบ อืม ก็ได้ แกนถามว่าเริ่มยัง  หนิงบอกว่ากำลังเริ่ม แล้วผมก็เปลี่ยนจากถูควยในร่องแคม มาเป็นใช้ปากดูดเลียเม็ดติ่งเสียว หนิงครางซี๊ด อา ให้แกนได้ยินทางโทรศัพท์ ผมดูดเลียเม็ดติ่งเสียวอยู่พักหนึ่ง แกนถามหนิง เสียงที่ดังตอนนี้ทำอะไรอยู่ หนิงตอบกำลังเขี่ยเม็ดติ่งเสียวอยู่ ตอนนี้กำลังเลื่อนนิ้วไปแหย่ในรูเป็ด  แต่ความเป็นจริงผมเอาควยจ่อปากรู แล้วค่อยๆกด เสียงหนิงครางขึ้นกว่าเดิม ซี๊ด ๆๆๆ อา เสียวจัง หนิงถามแกน กำลังทำไรอยู่ แกนตอบกำลังช่วยตัวเองอยู่ ผมดันควยเข้าไปจนสุดลำ แล้วค่อยสาวควยอย่างช้าๆ เสียงหนิงคราง อืม อืม อืม แกนถามหนิงใกล้าเสร็จยัง แกนยังไม่เสร็จ หนิง ตอบ  อืม อืม ยัง ยังไม่เสร็จเลย ผมก็เพิ่มความเร็วในการสาวควย กระแทกรูหนิงอย่างไม่ยั้ง เสียงหนิงดัง โอ๊ะ โอ๊ะ  โอ๊ะ เสียว จะเสร็จแล้ว แกนบอกแกนก็จะเสร็จแล้ว  ส่วนผมตอนนี้ความเสียวซ่านได้มาเยือนถึงปลายควยแล้ว ใกล้จะแตกแล้วเช่นกัน ผมเร่งกระแทกส่งท่อนควยเข้ารูเป็ดหนิงอัดแรงๆ 2-3 ครั้ง แล้วตัวผมก็กระตุก กึ๊ก ๆๆๆๆปล่อยน้ำกามใส่ในรูเป็ดหนิงไปจนหยดสุดท้าย ส่วนหนิงก็ร้องลั่น โอ๊ย โอ๊ย  โอ๊ย  แกนถามหนิงเสร็จแล้วเหรอ หนิงตอบ เสร็จแล้ว แกนเองก็แตกแล้วเหมือนกัน  ส่วนผมก็ยังแช่ควยอยู่ในรูเป็ดหนิงอยู่ เสียงหนิงหายใจแบบเหนื่อยหอบ แล้วบอกกับแกนว่า  งั้นวันนี้ก็ได้ วันนี้หนิงยอมให้แกนมีอะไรด้วย ตอนนี้ บ่ายสองแล้ว  บ่ายสามเจอกันนะมารับหนิงด้วย ผมชักควยออกจากเป็ดหนิง น้ำกามขาวขุ่นผมก็ไหลตามออกมา ย้อยหยดลงบนที่นอน แล้วผมก็นอนกอดหนิงอยู่แป๊บนึง พอผมนึกถึงว่า หนิงจะออกไปให้แกนในฐานะแฟนเย็ด ควยผมก็เริ่มแข็งมาอีก เลยจัดการกระทุ้งรูสวาทหนิงอีกรอบ จนผมหมดแรง หนิงก็หมดแรง ผมถามหนิงว่าจะไหวเหรอ หนิงตอบไหว ไหนๆก็รับปากไว้แล้ว ผมว่าก็ตามใจ  แล้วหนิงกับผมเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ ผมเอากระบอกฉีดยาไปด้วย ไม่ได้เล่นยานะครับ  แค่จะใส่น้ำแล้วฉีดล้างน้ำกามของผมที่ค้างในรูเป็ดหนิง ออกมา ผมทำความสะอาดรูเป็ดหนิงเรียบร้อย อาบน้ำเสร็จเรียบร้อย หนิงแต่ตัวรอแกน  ไม่นานแกนก็มารับไป  เวลาผ่านไป ทุ่มกว่าๆ แกนก็มาส่งหนิง หนิงก็เข้าห้องผมนอนเลย ผมถามไม่กินข้าวก่อนเหรอ หนิงบอกกินแล้ว ไม่อาบน้ำก่อนเหรอ หนิงบอกอาบแล้ว แล้วหนิงก็ล้มตัวลงนอน ผมก็ลงกอดหนิงเหมือนเดิม แล้วถามหนิงว่าเป็นอย่างไรบ้างที่โดนแฟนตัวเองเอาแล้ว หนิงตอบ มันแน่นไปหมด ใหญ่กว่าของพี่ เท่าขวดลิโพ ได้ ผมถามถ้าอย่างงั้นเป็ดก็ปริ้นซิ หนิงบอกไม่รู้ แล้วโดนไปกี่ที หนิงบอก 3 ผมอุทาน โอ้ว แกนมันอัดอั้นมาจากไหน แกนมันบอกว่าอยากจะเย็ดมานานแล้ว พอมาวันนี้ก็มีเซ็กโฟนอีก มันชั่งสะสมความอยากขึ้นมาอีกเลยเอาให้คุ้มเลย  ผมล้วงเข้าไปในกางเกงในหนิง แล้วคลำดูเป็ด ปรากฏว่าเป็ดบวมขึ้นมาหน่อยนึง ส่วนรูเป็ดก็รู้สึกหลวมๆ ผมถามแตกในไหม หนิงตอบให้แกนใส่ถุงยาง มีพี่คนเดียวที่แตกในตลอด จนต้องกินยาคุมทุกวัน เวลาผ่านไปไม่นาน พอหนิงเข้าเรียน ป.ตรี ปี2 ด้วยงานและกิจกรรมที่มากขึ้นหนิงจึงได้ย้ายออกจาบ้านผมไปอยู่หอใกล้ๆ ม. ทำให้ผมกับหนิงไม่ค่อยเจอกัน  แต่ก็ยังโทรคุยกัน หนิงอยู่ด้วยกันกับแกนที่หอ  ส่วนผมเรียนอยู่ ปวส.2 ยังอยู่ที่บ้านเหมือนเดิม ในช่วงนี้ผมก็มี ผู้หญิงคนอื่นผ่านเข้ามาอีกหลายคน เดี๋ยวจะเล่าเป็นคนๆ ไปนะครับ  เรื่องราวของผมกับหนิงยังมีต่อนะครับ แต่ต้องเป็นตอนอื่นๆครับ ตอนนี้จบเท่านี้ก่อน

1819

มีsex กับนุ๊ก ระหว่างเซ็กโฟนกับแกน อารมณ์ยิ่งพุ่งพรวด เลย    พอเจอ ของแกนเข้าไป หนิงเลยห่าง ผัวคนแรกที่เปิดซิงแต่ไม่รักเลย  นุ๊ก ก็เป็นทางผ่านให้ระบายความใคร่ อีกคน แล้ว นุ๊ก เก็บแต้มหรือโดนเก็บนะ เหมือน ไม่มีใครรักนุ๊กจริง พอๆกับนุ๊กก็ไม่รักใครจรืงเลย 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า