ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

หายไปนานเลย อาการเป็นยังไงบ้างครับขอให้หายไวๆนะครับ

ลุ้นอยู่ตั้งนานว่าจะได้ลุยถ้ำทองไหม ก็ถือว่าได้เปิดละเนอะ ก็อย่างที่ดาวว่าความสัมพันธ์ระหว่างดาวกับโทนมันเกินกว่าคำว่าแฟนไปไกลแล้ว ดาวก็ออกตัวแรงขนาดนี้แล้วนายโทนก็ยังทำหน้ามึนๆอึนๆอยู่อีก

artherox

warpzone

รอบนี้ดาวจัดเต็มจริง จะลุยถ้ำเตรียมตัวดีๆนะเดี๋ยวหลงถ้ำออกมาไม้ได้นะ

timshel

sdtop1108

แอบอิจฉาที่มีดาวเอาใจแบบนี้ 
ยอมง้อขนาดนี้ ใจอ่อนแน่นอน
ปล.หายไวๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ 

Ttum1188

"ประดับดาว"ตอนนี้ยกให้เป็นMVPเลยครับ ถ้าร้านเกะสามารถเปิดได้สงสัยต้องไปซึมซับเอาบรรยากาศเก่าๆแล้วล่ะครับ ปล.รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่านโทน

takemeout99

aaxx789

ดาวก็พูดถูกนะอยากได้สถานะ แต่ตัวเองไม่ชัดเจนกับใครเลย แล้วใครจะทำใจได้