ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง –ณัฐกานต์ story #2 - [Part1/3]Update 13/12/64

เริ่มโดย act_dsky, ตุลาคม 27, 2021, 12:10:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mpvictoryman

อ้าวกาย ตายเฉย (รึเปล่า)

ไหงตายง่ายจัง ภาคสองยังไม่ได้เอาใครเลย 555

g9898

โหดจริง แต่พระเอกตาย แล้วเรื่องมันจะจบยังไงเนี่ย ::Crying::

1819

โหด  เถื่อน โรคจริง  จากต้อนแรกที่อ่านตั้งแต่ภาค1คิดว่าเป็นเรื่องเสียวเซ็ก แบบคลีนๆใสๆ  แต่ยื่งอ่านไป ยิ่งดาร์ก ขึ้นทุกที ตั้งแต่ตาลโดนสาระพัดทรมาน   และ มาภาคนี้ ของณัฐ ยิ่ง ดาร์กไปอีก ตับไม่แข็งแรงพอก็คงดิ่งกันลงแน่ๆ ส่วนคนที่สนุกคงมีภูมิต้านทานเยอะ คงได้รับวัคซีนมาเยอะๆแน่ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Melon

เรื่องวันนี้ดาร์คโคตรๆเลย นายกายไปหวันจริงๆป่าวครับเนี่ย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ตื่นเต้นมากครับ นายกายจะเป็นอย่างไรครับ

thetwo

ดูไร้ทางสู้มาก ๆ เลย แล้วเข้ามาจัดการณัฐได้ยังไงก็ไม่รู้ เก่งเกินนะไอ้ต้น

sunshine9

งงไปเลย พระเอกดุ้นใหญ่ โดนตัดจบซะงั้น  ยังไงต่อละเนี่ย ตามๆ

Bounce

ดราม่าสุดๆ จากเรื่องอีโรติก กลายเป็นหนังดราม่าทันที จะไปไงต่อเนี่ย เดือดสุด