ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 7

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 31, 2021, 05:17:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponggunyuki2527

เอาจริงผมเริ่มสนใจเนื้อเรื่องมากกว่าตรงนั้นแล้ว

donki

สงสารตาลจัดเลยครับ แต่ดีใจที่จะมีบทกะคุณณัฐอีกแล้ว คุณแว่นทำไมรู้ลึกรู้เยอะจัง

mspeed

ดำดิ่งไปกับห้วงอารมณ์
ว่าแต่จะไปขอให้ช่วย ก็คงจะไม่ง่ายดายขนาดนั้นแน่นอนเลย
ขอให้โชคดีนะครับ

ตะวันแดง

แล้ว..จากนี้จะเป็นไงต่อ
ถ้าช่วยตาลไว้ได้ แล้วจะยังไง หรือจะจบแบบดาร์ก เศร้ากันไปเลย

kpnttn

รวบณัฐแบบคุณพ่อยินยอม แล้วสืบทอดความเป็นเจ้าพ่อแทนที่สินะ

Deep Sea

battozai

ก็มีณัฐคนเดียวที่จะช่วยตาลได้จริงๆ มีอิทธิพลขนาดนั้น

1819

กาย ตกที่นั่งลำบากนะ จะรักตาลหก็ติดนู้นนี่     แล้วตาลเจอแบบนี้บ่อยๆ ทำไมไม่ฉีดยาคุม  หล่ะ
แถม น้องแว่น นี่ สุดเลย เช็ดได้หมด เลย  เธอเป็นโคนัน หรือเชอร์ล็อคโฮม ฟะ ถ้า เก่งขนาดนั้นทำไมไม่ช่วยตาลวางแผน อะไรซักอย่าง      และ เชื่อได้เลย ว่าถ้า กายไปขอร้องณัฐ ต้องมีข้อแลกเปลี่ยร ที่ทำใจลำบากแน่ เช่น ขอให้เลิกกับ ผญ.ทุกคนแล้ว มาเป็นทาสณัฐ คนเดี่ยว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pm2015

monit1

เขียนได้ดีมากค่ะ ไม่ได้แค่เสียวอย่างเดียว ปลงด้วย

pankea

ตาลคือผญ.ที่กายเป็นห่วงที่สุด หวังว่าณัฐกานต์จะช่วยได้แต่คาดว่าไม่มีอะไรได้มาฟรีแบบที่แว่นกล่าว กายอาจต้องเป็นผัวจริงๆของณัฐกานต์(เพื่อรักษาชีวิตของทุกคน)ในขณะที่สาวคนอื่นๆที่มาก่อนก็ยังสามารถเย็ดกับกายได้แต่คงต้องเย็ดแบบร่วมกัน(สวิง)กับณัฐกานต์

FRA5M2

taton

คนที่แอบดูในตอนจบเนื้อเรื่องของภาคที่แล้วคือคุณแว่นเองเหรอ ผมชักจะกลัวคุณแว่นซะแล้วสิ แถมรู้ไปหมดทุกเรื่องอีก ยิ่งกว่าสโตเกอร์แล้วเนี่ย

ieaky

อยู่ ๆ ไปขอให้ณัฐช่วยสาวในสังกัดกายเค้าจะช่วยรึ รึกายต้องเอาร่างกายเข้าแลกเป็นค่าแรง

gfthebc

แอบ​คิด​นิด​นึง​ว่า​ นาย​ต้น​(ผู้​จัดการรึเปล่า​นะ)​คน​ดูแล​น้อง​เต้ย​ จะ​เป็น​คน​เดียว​กับ​พี่​ต้น​ของ​น้อง​ตาล​ และ​ก็​คลิป​ตาล​ล่าสุด​ก็​ถ่าย​ตอน​มา​ทะเล​และ​ก็​โดน​ทีม​งาน​ ชัก​เป็น​ห่วง​น้อง​เต้ย​แล้ว​ละ​สิ​ครับ​ ขอ​อย่า​ให้​ปวด​ตับ​เลย​นะ​ครับ​