ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวโรงเรียนกับไอ้หมาหลง ตอน 2 ให้อภัย

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 31, 2021, 10:55:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Deadmask13

ไอ้หลงนี่ที่สุดในรุ่นแล้วจริงๆ หลอกคนมาติดเป้งด้วยได้แบบนี้

Mexzoodog

ถ้าเป็นคนคงไม่สนุกครับ
แต่ถ้าเป็นพวกหมาจะสุดยอดครับ
อยากให้น้องมีผัวเป็นหมาอย่างเดียว

tcm12599

เ-ดตัวเดียวไม่พอต้องบอกต่อเพื่อนๆหรอหลง ไม่หวงของกันเลยนะ 

counellol2

นี้โดนหมาหลอกมาฟันด้วย สงสัยมันไม่ได้คิวว่าเปนเจ้าของแน่เลยคิดว่าเป็นเมีย

BANK R5R5

น้องดิวหลงรักเจ้าหลงแน่เลยงานนี้ระวังเจ้าของหมานะน้องดิว

thesee

แนวนี้มีคนเขียนขึ้นมาน้อยแหะ ติดตามครับ

ืnininunu

gilase

Dominus

คนธรรมดา ธรรมดา

อยากรู้ว่าใครมาเป็นลุงเจ้าของบ้านรึเปล่า