ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรืองฤดีเริงสวาท10 (จบภาค1)

เริ่มโดย Sukita, กันยายน 27, 2021, 12:18:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

สี่ทุ่ม เรืองฤดีตื่นขึ้นมาด้วยเสียงโทรศัพท์มือถือของเธอดังขึ้น การเพื่อนนักเรียนชั้นมปลายได้โทรมาหาเรืองฤดี "สวัสดี การเองมีอะไรหรือการ" "ฤดีจดวิชา ฟิสิกส์ทันไหม" "จะยืมสมุดเราไป Xerox ใช่ไหมการ" "ใช่ๆ" "การชอบยืมสมุดเราไปอ่านตั้งแต่เด็กเลยนะ" "ครูพูดเร็วมากเลย เราก็เรียนไม่ค่อยรู้เรื่องด้วย" "ทำไมการไม่มียืมเพื่อนคนอื่นล่ะ" "ก็ฤดีจดสวย" "แน่นะ คิดอะไรกับฤดีหรือเปล่าการ" "เปล่าๆเราไม่ได้คิดอะไร" "แน่นะ แอบชอบเรา ใช่ไหมการ"  "เปล่าๆฤดีเป็นแฟนวันชาติอยู่แล้วไม่ใช่เหรอ เห็นไปไหนมาไหนด้วยกัน" "ตายแล้วการ เธอไม่รู้เหรอเราเลิกกับชาติแล้ว" "ทำไมล่ะ ชาติไม่ดีตรงไหน" "อ้าวเธอก็รู้นี่ว่าชาติเจ้าชู้ ป่านนี้ก็คงจะมีสาวคนอื่นไปแล้วล่ะมั้ง" "แล้วฤดีไม่เสียใจเหรอที่เลิกกับชาติ" "ไม่หรอกชาติ เขาคนเจ้าชู้ยังไงก็ต้องเลิกกันสักวัน แล้วการ ยังชอบเราอยู่ไหม" "ชอบๆสิชอบ ฤดีสิ" "งั้นมาเป็นแฟนฤดีนะการ" ไอ้หนุ่มตัวอ้วนโดนฤดีรุกเลยต้องรีบตบปากรับเป็นแฟนสาวสวยขี้เงี่ยน "จริงหรือฤดี" "จริงสิการเป็นแฟนฤดีนะ เดี๋ยวพรุ่งนี้เจอกันนะ" "ได้เลยจ้าฤดีแฟนการ" ฤดีนอนต่อแต่ไอ้อ้วนนอยควยลุกทั้งคืน มันไม่นึกว่าสาวที่แอบชอบแต่อนุบาลจะขอให้มันเป็นแฟน แต่ฤดีคงอยากได้กล้วยถาวรประกอบกับพ่อไอ้การก็เป็นผอ.วิทยาลัยเทคนิคในจังหวัด ฤดีจึงจับไอ้อ้วนการเพื่อไว้เป็นตัวแทนในความพลาด ประกอบกับไอ้การหลงเธอจัดจึงพูดง่ายคุยสะดวก

ตื่นเช้ามา ฤดีก็รีบไปโรงเรียนเช่นเดียวกับการ ตอนนี้ เมื่อเจอกันสองคน ก็พูดจาทักทายกันสักพักนึงก่อนที่ฤดีและจูงมือนายการลงมาที่ ห้องใต้บันไดซึ่งเป็นห้องเก็บเอกสารเก่า ซึ่งห้องนี้เป็นห้องเก็บของที่ไม่มีใครเข้าไปเพราะรกและฝุ่นเยอะ "พอๆก่อนฤดีพาเรามาที่นี่ทำไม" "ก็เราเป็นแฟนกันแล้วเนี่ยการ การก็ต้องทำให้ฤดีมีความสุขสิ" ไอ้หนุ่มตัวอ้วนตาค้างไม่นึกว่าจะโดนสาวสวยดาวรร.รวบรัดขนาดนี้ ฤดีลูบไปที่ลำควยของมัน "จริงเหรอฤดี ให้เราเอาจริงๆนะ" "หรือการเกลียดฤดีที่ไม่บริสุทธิ์แล้ว" "เปล่าการรักฤดีขอเป็นคนสุดท้ายก็พอนะ" "ปากหวานมาให้จูบสิ การผัวฤดี" เธอถอดกางเกงกีฬาออกมา ไอ้อ้วนการได้เห็นกางเกงในสีดำ มันแทบจะน้ำลายหก "ผัวการรู้ไหมต้องทำอะไรต่อไป" ไอ้อ้วนหน้าสิวใช้มือทั้งสองรูด กางเกงในของฤดีออกไป จนเห็นแก้มก้นงามงอนของฤดีที่หันหลังให้มัน มันก้มลงสอดลิ้นเข้าไปที่ร่องก้นของฤดี ตอนนี้เป็นเวลาเพียง 6.50 เท่านั้น โรงเรียนยังแทบไม่มีใครมา พักเดียวหีฤดีก็เต็มไปด้วยน้ำรักน้ำเงี่ยนและน้ำลายไอ้การอยหีฤดีมันเยิ้มฉ่ำทั่วร่อง ตอนนี้เองไอ้อ้วนเลียรอบรูตูดแดงสวยของฤดีอย่างสุดอร่อย "อือเดี๋ยวๆการผิดรูเปล่าหีจ้าผัวจ้า" "ตูดฤดีหอมชื่นใจจัง การชื่นใจมากฤดีจ๋า" ไอ้อ้วนเลียดูเมียรักคนสวยจนอิ่มเอม เวลา 7:00 น. "เอาสิการเดี๋ยวมีคนมาเห็นนะฮูยย" ไอ้อ้วนการถอดกางเกงขาสั้น ควยลำเล็ก 5นิ้วดีดตัวออกมา ฤดีงอนก้นกลมในท่าหมา ก่อนที่ควยไอ้การดันเข้ามา "ว้ายผิดรูแล้วการฤดีเจ็บ" "การเย็ดฤดี ก็ต้องซึ่งการเป็นคนแรกสิทางนี้ชอบไหมจ๊ะคนสวย" "เจ็บจังการโอ้วววว แต่จะทนเพื่อการผัวฤดีอ้า" พักเดียวไข่ไอ้การที่ฟาดแตดฤดีก็ทำเธอเสียว "อูยยผัวการขาเสียวมากเลยเสียวแตดจังโอววว" เธอไม่ได้ครางนานเพราะไอ้การจับหัวเธอแล้วประกบปากที่มุมปากฤดี แล้วฤดีก็เสยลิ้นขึ้นรับจนน้ำลายทั้งคู่หยดย้อยไม่แพ้น้ำเย็ดจากหีสาวสวย การสาวควยเข้ารูตูดของเธออย่างไม่ลดละ มันปีบคลึงสองเต้าไซส์ 33 ของฤดีให้แหลกคามือแบบไม่กลับเสื้อกีฬายับ "เป็นแบบนั้นล่ะผัวขา เมียเสียวมากอูยยยอูนนน" เสียวซ่านจากไข่ที่กระทบเม็ดแตดของเธอเธอต้องน้ำแตกครางออกมาอย่างยาว "อูยยโอ้ยยยผัวขา โอววววดีขาเมียหีแตกแล้วอูยยยย" ไอ้การเห็นเมียคนสวยน้ำหีแตกไปแล้ว มันรีบจับขาทั้งสองข้างฤดีลอยและดันตัว จนควยบานตูดมิด ก่อนหมุ่นเองซ้ายขวา ก่อนถอดเสื้อเมียรัก และยกทรงสวยของฤดีสีดำ และดูดเต่าของฤดีที่ตะแคงร่างให้หัวนม โดนดูดดื่มอย่างเอร็ดอร่อย เวลา 07:15 น. แล้ว เป็นเวลา ที่การควรจะหลั่งน้ำใส่ตูดฤดี ไอ้อ้วนการกัดหัวนมจนฤดีร้องโอ้ยเบาๆก่อนอัดควยมิดตูดสวย แล้วระเบิดน้ำว่าวออกมา แตกใส่ร่องตูดฤดี "สุขควยจริงฤดีเมียการอ้าก"  "ผัวขากัดหัวนมแรงจัง เลียแตดเมียให้ออกเลยเป็นการทำโทษ" ไอ้อ้วนการชักควยออกมาน้ำขาวไหลจากร่องตูดฤดีป่นเลือดในก้น ก่อนมันอมแตดฤดีอีกสองนาที ฤดีจึงร้อง "อายยยยแตกแล้วผัวขา เลียหีดีโคตรเลยคะผัวการของฤดี" แล้วไอ้การก็ดูดน้ำหีฤดีจนหมด ก่อนรีบแต่งตัวออกมา ในเวลา 07:25 น. ตอนนี้ ฤดีกลับเข้าไปนั่งเรียนโดยที่ กับไอ้การมองหน้าการอย่างมีความสุข แต่ฤดีจะหาคิวให้ ลุงนน ไอ้แสน ตาแค และไอ้ทิกเกอร์แบบไหน รอดูการจัดคิวภาคสองนะครับ ภาคนี้5ผัวก่อนนะ
จบภาค1

ขออภัยหายไปนานนะครับ งานผมมากจริงช่วงนี้ ขอจบภาคก่อน เรื่องหน้า ขอขุดของเก่าที่เคยแต่งมาให้อ่าน #ก่อนจะถึงวัยทอง เป็นเรื่องของสาวแก่จอมหยิ่งอยู่มาจน40ปลาย โดนเปิดจนร่านกว่าฤดีแน่นอนครับ ขอบคุณที่ติดตามกันโดยตลอดนะ

1819

เจ้าอ้วนการ นี่ ได้ฤดีแบบ งงๆ มึนๆเลย เว้ย  อยู่ๆดีๆก็ได้ สาวสวยsexจัด มาเป็นเมีย     กว่าฤดีจะเสียตัวก็ปาไปครึ่งภาคบท จะ ได้ก๋เอาแบบไม่กลัวพัง เลย  แล้ว  งง ๆทำไมถุงไปยอมเจ้าการได้ เนาะ การคงเป็นแค่ทางผ่านฤดีแหละ  มั้ง สาวร่านแบบนี้ พึ่งจะจุดไฟติด   ยังไงรอต่อ ภาค2 ครับ 
Editต้อนจบ จบแบบรวบรัดสั้นไปหน่อย  ครับ งง ตามเจ้าการ ได้เฉยเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

bronzehead

เหมือนเก็บกดมานาน พอได้ปลดล็อคแล้วเลยหยุดไม่อยู่

peddo

ผมเดาว่าพ่อการต้องพาเพื่อนมาช่วยแบ่งเบาภาระลูกแน่เลย

Incantation

ติดตามทุกตอนเลยคับ ขอบคุณนะที่แต่งเรื่องดีๆ

swss2511

ร่านแตกจนต้องหาผัวถาวรไว้แก้เหงา

hdmaxmax

::Crying::  ::Suffocate::  ::Orz::  จบภาคแบบ งงๆ แต่ก็รอ ภาคใหม่ นะ  5555 ::Thankyou::  ::Beggar::

jtr69

ขอบคุณครับ มาไวไปไว ตามสไตล์ท่านไร้ท์ ถ้าเป็นเอวี คงไม่พ้นค่าย โตเกียว-ฮ็อท เป็นแน่แท้
ใจหายเครียดเพราะท่าน Sukita แท้ๆ
ชีวิตที่ขาดๆเกินๆ แบบน้องฤดีในชีวิตจริงก็มีเยอะครับ เพื่อนๆ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก