ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามความยาวตอนเรื่อง "ผู้คุ้มจิต"

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 01, 2021, 05:23:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบแบบใดระหว่าง

4-5 หน้า / 2-3 วัน
8 (61.5%)
8-10 หน้า / 5-6 วัน
4 (30.8%)
12-15หน้า / 10-12 วัน
0 (0%)
16-20หน้า / 15-18 วัน
1 (7.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 13

ปิดโหวตแล้ว: ตุลาคม 01, 2021, 05:23:49 หลังเที่ยง

GoDeRsOuL

จากหลายๆคอมเม้นต์ที่ได้มาตั้งแต่ที่ลง ep แรกก็คือเรื่องความยาวของแต่ละตอนครับ หลังจากที่ผมลงงานไปก็มีหลายท่านเรียกร้องอยากให้ยาวกว่าที่ลงอยู่ ผมจึงทำโพลมาสอบถามเอาซะเลย
จุดประสงค์ก็คือเพื่อความไม่ขาดตอนเวลาท่านๆอ่านเท่านั้นครับ เพราะถ้าขืนเอาตามใจคนเขียน เดี๋ยวจะเป็นแบบเรื่อง 7sins นะครับ อิอิ

โพลนี้สำหรับที่บ้านนี้เท่านั้นนะครับ บ้านหลังอื่น (webstory,novel008 *บอร์ดสำหรับสมาชิกคุณภาพ*)หรือเว็บติดเหรียญ (readAwrite,Tunwalai,Fictionlog,Hongsamut) ผมจะลงตามรูทีนปกติ (2-3วัน/ตอน) เพราะฉะนั้นสำหรับท่านที่ไม่อยากรอนานก็สามารถเข้าไปหาอ่านได้ตามช่องทางที่แจ้งไว้ครับ

ปล. 7sins ก็ยังไม่ทิ้งนะครับ รอให้เรื่องนี้อิ่มตัวเรื่องรายได้ก่อน จริงๆมีหลายๆท่านเรียกร้องมาเหมือนกัน กลางๆเดือนนี้ผมมีไปเที่ยวแถวๆหัวหิน ถ้าบรรยากาศเป็นใจ อาจจะลงตอน11ได้เร็วๆนี้ครับ เขียนไว้ครึ่งนึงแล้ว)

เอ อี วาย

แต่งมาแนวนี้โอเครเลยนะครับ เนื้อเรื่องค่อนข้างสมบูรณ์ทีเดียว อ่านแล้วเข้าใจง่าย เข้าใจอารณ์ความรู้สึกของตัวละครได้ดีเลยครับ