ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อ้อม...ร่าน...

เริ่มโดย Aom, สิงหาคม 28, 2021, 04:06:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

อ้อมเก็บความร่านไม่อยู่

หลังจากที่อ้อม เคยถูก ทั้งไรเดอร์ และ รปภ. มัด-ข่มขืนมาแล้ว ก็ทำให้อ้อมมีรสนิยมทางเพศเปลี่ยนไป อยากถูกมัด-ข่มขืนแบบแรงๆ อีก

อ้อมคิดว่าไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ก็ปลดดปล่อยอารมณ์ทางเพศให้เต็มที่ ยังไงอ้อมก็คงกลับไปมีรสนิยมทางเพศเหมือนปกติไม่ได้แล้ว

ระหว่างที่อ้อม กำลังนั่งทำงานอยู่กับบ้าน (Work from Home) ก็มีเสียงกดกริ่งที่หน้าบ้าน อ้อมเดินออกไปดู ก็เห็นคนกวาดถนน (ชื่อนายกิจ) (คนที่อ้อมเคยจ้างให้มาตัดต้นไม้ในบ้านอยู่หลายครั้งแล้ว) มายืนอยู่ที่หน้าประตูรั้ว

อ้อมก็ถามว่า "มีอะไรเหรอ ?" นายกิจก็บอกว่า "วันนี้เห็นอ้อมอยู่บ้าน ก็เลยอยากแวะเข้ามาคุยด้วย" แต่สายนายกิจก็จ้องมองที่อกเสื้ออ้อม (อ้อมใส่เสื้อกล้ามคอกว้าง ไม่ใส่ยกทรง) อ้อมมองก็รู้ว่าเค้าต้องการอะไร

ในตอนนั้น อ้อมก็ยอมรับว่ากำลังมีอารมณ์ทางเพศที่ต้องการจะปลดปล่อยอยู่พอดี อ้อมก็เลยบอกว่า "มีอะไรเหรอ ? เข้ามาคุยในบ้านก่อนสิ ตรงนี้แดดมันร้อนนะ"

เมื่อนายกิจเดินตามอ้อมเข้ามาในบ้าน อ้อมก็ถามว่า "มีอะไรเหรอ ? ว่ามาเลยค่ะ" นายกิจก็พูดว่า "คืนนั้น ผมเห็นคุณอ้อม...ถูก รปภ.ที่สวนสาธารณะ...เอ่อ..!!"

อ้อมได้ยิน ก็ตกใจ แต่ก็นึกได้ว่า คืนนั้นระหว่างที่อ้อมกำลังถูก รปภ. เย็ดในห้องน้ำ มีผู้ชายเอามือแอบถ่ายรูป-คลิป เอาไว้ อ้อมก็รู้ทันทีว่า เป็นนายกิจนี่เอง

อ้อม ก็ถามว่า "คืนนั้นนายกิจแอบถ่ายอ้อมใช่มั๊ย ?"  นายกิจ ก็บอกว่า "ใช่ ผมแอบถ่ายเอง ผมเห็นคุณอ้อมถูกไอ้ รปภ. นั่น เอาเชือกมัดข้อมือไว้กับเสาเหล็กประตูห้องน้ำด้วย และ ผมก็ยังแอบตามไปที่บ้านร้างท้ายหมู่บ้านด้วย แต่ผมไม่ได้ตามเข้าไปในบ้าน เพราะไม่รู้ในบ้านร้างนั่น มีใครอีกหรือป่าว ?"

อ้อม "ในบ้านร้างนั่น ก็ไม่มีใครแล้ว มีแต่ รปภ. กับ อ้อม เท่านั้น"
นายกิจ "อ้าว เหรอครับ ? ผมเห็น ไอ้ รปภ.นั่น ขี่จักรยานออกมาคนเดียว คุณอ้อมไม่ได้ออกมาด้วย ผมก็คิดว่า คุณอ้อมถูกคนอื่นเย็ดอยู่ต่อ"

อ้อม "อ่อ ป่าวค่ะ รปภ. เค้าขึงพืดอ้อมไว้กับเตียง แล้วเค้าบอกว่า จะกลับไปเฝ้าป้อมสักพักก่อน แล้วจะกลับมาเย็ดอ้อมต่อ"

นายกิจ "อ๋อ ครับ ผมเห็น รปภ.นั่น กลับมาอีกที แต่หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้แอบดูต่อแล้ว เพราะกลัว รปภ. กับ เพื่อน รู้ตัว ผมเลยรีบกลับออกมาก่อน"

อ้อม "ค่ะ คืนนั้น รปภ. กลับมาเย็ดอ้อมต่อ แล้วปล่อยอ้อมอีกทีก็ตี 5 กว่าๆ แล้ว รปภ. ก็ขี่จักรยานพาอ้อมมาส่งที่บ้านนี่แหละ"

นายกิจ "อ่อ ครับ"

อ้อม เห็นเป้ากางเกงนายกิจ ตุง โด่ คับเป้ากางเกงเลย อ้อมก็เลยถามว่า "เป้ากางเกงตุงเลยนะ มีอารมณ์เหรอคะ ?"

นายกิจ "อ่อ ครับ ผมยอมรับว่า คืนนั้นที่เห็นคุณอ้อม ถูกจับมัดแล้วข่มขืน ผมมีอารมณ์มากๆ ผมแอบถ่ายคลิปไปด้วย แล้วก็ช่วยตัวเองไปด้วย ก็เลยถ่ายคลิปออกมาได้ไม่ชัด"

อ้อม "เปิดคลิปให้อ้อมดูได้มั๊ยคะ ? ว่าถ่ายอะไรบ้าง ?"

นายกิจ "ได้ครับ" คนกวาดนน เปิดคลิปให้อ้อมดู ในคลิปถ่ายจากระยะไกล และเป็นเวลากลางคืน ทำให้เห็นหน้าอ้อมไม่ชัด และไม่เห็นหน้า รปภ. เลย

อีกทั้ง มือถือยังสั่นไปมา คงเป็นเพราะนายกิจ ถ่ายคลิปไปพร้อมๆ กับช่วยตัวเอง อ้อมเห็นก็รู้เลยว่า คลิปแบบนี้ เอามาแบล็คเมล์อ้อมไม่ได้แน่นอน

อ้อม "อ่อ ค่ะ คลิปนี้ ลบได้มั๊ยคะ ? อ้อมจะให้เงิน ต้องการเท่าไหร่คะ ? ถ้าไม่มากเกินไป อ้อมก็ให้นะ"

นายกิจ "ผมอยากได้สัก 2พันครับ คุณอ้อมให้ผมได้มั๊ยครับ ?" นายกิจพูดอย่างเกรงใจ

อ้อม "ก็พอได้นะ อ้อมมีเงินสดอยู่พอดี อ้อมจะหยิบเงินให้นะ" จากนั้นอ้อมก็ส่งเงินให้นายกิจไป 2 พันบาทตามที่ขอ

อ้อมเห็นนายกิจ จ้องมองหน้าอกอ้อมอยู่แบบไม่วางตา อ้อมก็เลยถามว่า "ได้เงินแล้ว ก็พอใจแล้วนะคะ"

นายกิจ "เอ่อ...ครับ...ก็พอใจครับ...แต่ผมยังอยากจะได้......เอ่อ....เอ่อ..."

อ้อม "อยากจะได้อะไรอีกคะ ?"

นายกิจ "ผมไม่กล้าพูดครับ ผมกลัวว่า พูดแล้วคุณอ้อม จะด่าผม...เอ่อ..."

อ้อมก็ถามว่า "อยากได้อะไรอีกคะ ? บอกมาตรงๆ เลยค่ะ ?"

นายกิจ "ผมพูดแล้วคุณอ้อมอย่าโกรธ อย่าด่าผมนะครับ"

อ้อม "ค่ะ พูดมาได้เลยค่ะ" อ้อมพูดจบ ก็แกล้งนั่งถ่างขากว้าง ให้เห็นเป้ากางเกงผ้ายืดรัดรูปสีขาว รัดเน้นๆ ที่เป้ากางเกง เผยเห็นร่องกลีบหีอ้อมชัดเจน

อ้อมเห็นนายกิจ จ้องทั้งหน้าอก และสลับกับมองเป้ากางเกงที่หว่างขาอ้อม

นายกิจ "ผมอยากจะ....อยากจะทำอย่างที่ ไอ้ รปภ. นั่น ทำกับคุณอ้อมบ้างน่ะครับ ?"

อ้อม "อ่อ...หมายถึงว่า...นายกิจ อยากจะเย็ดอ้อมน่ะเหรอ ?"

นายกิจ รีบก้มหน้ามองพื้น แต่ก็พูดว่า "ใช่ครับ คุณอ้อม อย่าโกรธ อย่าด่า ผมนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ? แค่คุณอ้อมให้เงินผม ผมก็ดีใจแล้วครับ"

อ้อม "ถ้านายกิจ อยากจะเย็ดหีอ้อมก็ได้นะ แต่นายกิจต้องทำงานแลกกับที่ได้เย็ดหีอ้อม"

นายกิจได้ยินอ้อมตอบอย่างนั้น ก็ดีใจ ยิ้มกว้างอย่างเห็นได้ชัด นายกิจรีบรับปากอ้อม "คุณอ้อมพูดจริงนะครับ คุณอ้อมจะให้ผมทำอะไร บอกมาได้เลยครับ ?"

อ้อม "นายกิจ ไปปิดผ้าม่านให้หมดก่อน แล้วค่อยมาคุยกัน" นายกิจ รีบไปปิดผ้าม่านที่หน้าต่างทุกบาน แล้วรีบกลับมานั่งที่เก้าอี้ตรงข้ามอ้อม

อ้อม "นายกิจ คงจะรู้ว่า อ้อมไม่ถูกกับเพื่อนบ้านคนนึง ที่เค้าชอบมาหาเรื่องอ้อมเป็นประจำ และเค้าเคยพูดข่มขู่อ้อมไว้ว่า จะดักฉุดอ้อมไปข่มขืนระบายความแค้น ที่อ้อมทำให้เค้าอับอายต่อหน้าลูกเมีย และเพื่อนบ้านคนอื่นๆ ในหมู่บ้าน"

นายกิจ "รู้สิครับ วันที่คุณวีร์ ออกมาต่อว่าคุณอ้อมที่หน้าบ้านวันนั้น ผมก็กวาดถนนอยู่ด้วย ผมได้ยินเต็มสองหูเลยครับ"

อ้อม "ใช่ อ้อม อยากให้ นายกิจ ไปสืบดูว่า ที่นายวีร์พูดวันนั้น จะทำอย่างที่พูดจริงหรือป่าว ? อ้อม จะได้ระวังตัวไว้ เพราะตอนนี้ สามีอ้อมก็ไม่อยู่ ไปประจำที่ต่างจังหวัดแล้ว"

นายกิจ "ได้ครับ ผมจะไปสอบถามแม่บ้านแถวนั้นให้ พวกนี้รู้ดีครับ"

อ้อม "ดีค่ะ ถ้าอย่างนั้น อ้อมก็พร้อมให้นายกิจ เย็ดอ้อมได้แล้วค่ะ"

อ้อม "อ้อมให้นายกิจ เย็ดหีอ้อมได้นะ แต่นายกิจต้องใส่ถุงยางด้วย อ้อมไม่ยอมให้เย็ดสด แตกในนะ อ้อมไม่อยากติดโรค ไม่อยากท้อง"

นายกิจ "ผมไม่มีถุงยางครับ"

อ้อม "ก็ไปซื้อมาสิคะ"

นายกิจ "เอ่อ...ผมไม่มีเงินครับ..."

อ้อม "ก็เงินที่อ้อมให้ไป 2 พันนั่นไงคะ"

นายกิจ "เอ่อ..ผมจะเอาไว้ใช้หนี้นอกระบบน่ะครับ"

อ้อม "อ้อมให้เงินนายกิจไปซื้อถุงยางมาเย็ดหีอ้อมนะคะ" อ้อมส่งเงินให้นายกิจไป 500 บาท
นายกิจรับเงินแล้วยกมือไหว้ขอบคุณอ้อม

นายกิจ "คุณอ้อม รอผมก่อนนะครับ ผมจะรีบไปซื้อถุงยางมาเย็ดหีคุณอ้อมทันทีครับ"

อ้อม "นายกิจจะซื้ออะไรมากินก็ได้นะ ไม่ต้องทอนเงินอ้อมหรอก"

นายกิจ "ขอบคุณครับ ผมจะซื้อเหล้าด้วยกินครับ"

นายกิจ "คุณอ้อมไม่เปลี่ยนใจ ยอมให้ผมเย็ดหีแน่ๆ นะครับ"

อ้อม "ค่ะ อ้อมไม่เปลี่ยนใจหรอก ถ้าไม่เชื่อ นายกิจจะมัดอ้อมไว้กับเตียงก็ได้นะ"

นายกิจ "คุณอ้อมพูดจริงเหรอครับ ผมจะรีบหาเชือกมามัดคุณอ้อมเลยครับ"

อ้อม "ในห้องเก็บของมีเชือกอยู่ค่ะ ไปหยิบได้เลยค่ะ"

นายกิจ เดินตรงไปที่ห้องเก็บของ แล้วหยิบเชือกมา

นายกิจ "คุณอ้อมยื่นข้อมือมาข้างหน้าเลยครับ"

อ้อมหันหลังให้นายกิจ แล้วยื่นข้อมือทั้ง 2 ข้างไปทางด้านหลัง "นายกิจ มัดข้อมืออ้อมไพล่หลังไว้ดีกว่า จะได้มั่นใจว่า อ้อมแก้มัดเองไม่ได้ง่ายๆ"

นายกิจ รีบมัดข้อมืออ้อมไว้ข้างหลัง พอมัดเสร็จ ก็จับตัวอ้อมหันมา แล้วจ้องมองหน้าอก มองร่องนมอ้อมแบบไม่เกรงใจอ้อมแล้ว

นายกิจ เอื้อมมือขึ้นมาทำท่าเหมือนจะจับหน้าอกอ้อม แต่ไม่กล้าจับ

อ้อมก็เลยบอกว่า "อยากจับหน้าอกอ้อมใช่มั๊ย ? จับได้เลย อยากบีบ อยากขยำ ก็ตามใจ สาแก่ใจแล้วก็ไปซื้อถุงยาง แล้วอ้อมจะให้เย็ด"

นายกิจได้ยินอย่างนั้น ก็เอามือมาจับเต้านมอ้อม แล้วบีบขยำเคล้นคลึงเต้านมอ้อม เหมือนกับไม่เคยจับเต้านมผู้หญิงมาก่อน บีบแรงจนอ้อมรู้สึกเจ็บเต้านม อ้อมเลยต้องบอกให้เบาๆ มือหน่อย นายกิจก็พูดขอโทษ และบีบเต้านมอ้อมเบามือลง

นายกิจ "ผมขอถลกเสื้อคุณอ้อมขึ้นมาได้มั๊ยครับ ผมอยากเห็นเต้านมคุณอ้อมแบบเต็มๆ ตาน่ะครับ"

อ้อม "มาถึงขนาดนี้แล้ว อยากทำอะไรก็ตามใจนายกิจเลยนะ"

พูดจบ นายกิจ ก็มายืนข้างหลังอ้อม แล้วดึงหลังอ้อมไปแนบกับหน้าอกเค้า จากนั้นนายกิจ เอื้อมมือมาถลกเสื้อกล้ามอ้อมไว้เหนือเนินอก เผยให้เห็นเต้านมเปล่าเปลือยของอ้อมอย่างชัดเจน

นายกิจ บีบขยำเต้านมเปล่าเปลือยที่ไม่มีเสื้อผ้ามาปิดบัง แล้วเชยคางอ้อมขึ้นมา ให้อ้อมอ้าปาก จูบปาก ดูดลิ้นอ้อม พร้อมๆ กับบีบขยำเต้านม และล้วงเข้ามาในกางเกงขาสั้นของอ้อม เขี่ยร่องหี เขี่ยเม็ดแตดอ้อม

อ้อมเสียวรูหีมากๆ ได้แต่ยืนบิดตัว แอ่นเต้านมเปล่าเปลือยให้นายกิจบีบขยำได้ถนัดมือ อ้อมถ่างขาอ้าหี ให้นายกิจเอานิ้วแหย่รูหีอ้อม

อ้อม จูบปาก แลกลิ้นกับนายกิจ แบบดูดดื่ม โดยกระตุ้นทั้ง 3 จุดพร้อมกันแบบนี้ อ้อมถึงกับเสียวหีสุดๆๆๆ น้ำหีทะลักเต็มนิ้วนายกิจ ไหลนองตามหว่างขาไล่ลงมาเต็มพื้นไปหมดเลย

นายกิจพาอ้อมไปนอนหงายบนโซฟา เอาก้นอ้อมพาดกับที่วางแขนโซฟาทำให้โหนกหีอ้อมลอยเด่นขึ้นมา

นายกิจ นั่งคุกเข่าตรงหว่างขาอ้อม แล้วจับขาอ้อมแหกกว้างออกมา นายกิจ แหวกร่องหีอ้อม แล้วเลียหี เลียแตดอ้อม พร้อมๆกับ เอานิ้วกระแทกรูหีอ้อม ชักเข้า-ออก

อ้อมได้แต่เสียว ดิ้นพราดๆๆๆ ร้องครางสูดปากเสียว แอ่นเต้านม ส่ายหน้า ร่อนหี ตัวเกร็งกระตุกๆๆๆๆ อ้อมเสร็จคานิ้ว คาปาก นายกิจ น้ำหีทะลักออกมาอีกรอบ

อ้อม เพลียมาก เผลอหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ตัว

อ้อม ตื่นขึ้นมาอีกที ก็เห็นนายกิจ กำลังเย็ดหีอ้อมอยู่ กำลังกระทุ้งดุ้นควยเข้ามาในรูหีอ้อม พร้อมๆ กับบีบขยำเต้านมอ้อม ในขณะที่ข้อมืออ้อมยังถูกมัดไพล่หลังอยู่

อ้อม ก็ตกใจ รีบถามนายกิจว่า "นายกิจ ใส่ถุงยางหรือป่าว ?"

อ้อมเสียวหีมากๆ "เหมือนไม่ได้ใส่ถุงเลย...อูย...ส์....เสียว...อ๊าส์ๆๆๆๆๆ....."

นายกิจไม่ตอบแต่ก้มลงมาดูด-กัดหัวนมอ้อม พร้อมกับกระทุ้งดุ้นควยใส่รูหีอ้อม แรงขึ้นๆๆๆๆๆ

จนกระทั่งนายกิจ ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ มือก็บีบเต้านมอ้อมแรงมาก นายกิจกระทุ้งควยใส่รูหีอ้อม 3 ทีสุดท้ายดังป้าบๆๆๆ แล้วก็หยุดนิ่ง

อ้อมรู้สึกถึงน้ำอุ่นๆ พุ่งเข้ามาในรูหีอ้อม อ้อมรู้ทันทีว่า นายกิจ ไม่ได้ใส่ถุงยาง นายกิจ เย็ดหีอ้อมแบบสดๆ ไม่ใส่ถุง และยังแตกในรูหีอ้อมอีก

นายกิจ นอนหงายบนพื้น อ้อมเห็นควยนายกิจค่อยๆ อ่อนลงๆๆๆ ในขณะที่อ้อมอยู่ในสภาพนอนเอาก้นพาดกับที่วางแขนโซฟาอยู่ เมื่อยก็เมื่อย แต่ก็เสียวด้วย

สักพักนายกิจก็ลุกขึ้นมาแล้วบอกให้อ้อมดูดควยให้ จนกระทั่งควยนายกิจแข็งโด่คับปากอ้อมอีก

นายกิจดึงควยออกมาจากปากอ้อม แล้วจับตัวอ้อมลุกขึ้นมา นายกิจพาอ้อมไปยืนที่ริมหน้าต่าง แล้วเปิดผ้าม่านออก

นายกิจกระทุ้งดุ้นควยใส่รูหีอ้อมจากด้านหลัง ในขณะที่มือก็บีบเคล้นเต้านมอ้อม อย่างไม่กลัวว่าใครจะเห็น (ถ้าเพื่อนบ้านเปิดหน้าต่าง หรือ มองมาก็จะเห็นอ้อมถูกนายกิจ บีบขยำเต้านม และถูกเย็ดหี ริมหน้าต่างได้อย่างชัดเจน)

รอบที่สองนี้ นายกิจเย็ดหีอ้อมนานมาก เย็ดนานกว่ารอบแรกมากๆๆ นานจนอ้อมแสบรูหี และเจ็บระบมเต้านมไปหมด จนกระทั่งนายกิจน้ำควยแตกในรูหีอ้อมอีกรอบ

อ้อมรู้สึกแสบรูหีมากกว่าเสียว ท่ายืนแบบนี้น้ำควยนายกิจไหลออกจากรูหีอ้อม ไหลย้อยลงมาตามหว่างขา ตอนนั้นอ้อมแสบรูหีสุดๆ

นายกิจจับตัวอ้อม ลงไปนอนกับพื้น ในขณะที่นายกิจก็ก้มดูดหัวนม ขยำเต้านมอ้อมไปด้วย จนกระทั่งนายกิจฟุบหลับคาเต้านมอ้อม

อ้อมกลัวเพื่อนบ้านจะเห็น อ้อมพยามบิดข้อมือไปมา จนกระทั่งเชือกคลายปมออก อ้อมแก้เชือกออกมา แล้วรีบไปปิดผ้าม่าน

อ้อมรีบเดินขึ้นชั้นบนไปเข้าห้องน้ำ ยืนสำรวจเรือนร่างตัวเองที่หัวนมมีรอยถูกขบกัดแดงไปหมด ที่เต้านมมีคราบน้ำลาย และรู้สึกเจ็บระบมเต้านมไปหมด

ในขณะที่รูหีก็แสบ เมื่ออ้อมเปิดฝักบัว อาบน้ำล้างตัว และฉีดน้ำเข้าไปล้างรูหี อ้อมน้ำตาเล็ดเลย เพราะแสบรูหีมากๆๆๆๆๆ

อ้อมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ก็เดินลงมาชั้นล่างเห็นนายกิจยังนอนแผ่อยู่กลางห้องดูทีวี หลับไม่ได้สติ ดุ้นควยนายกิจอ่อนปวกเปียก ไม่ขยายใหญ่เหมือนตอนที่กำลังเย็ดรูหีอ้อมแล้ว

อ้อมนั่งรอจนกระทั่งนายกิจตื่นขึ้นมา นายกิจเห็นอ้อมแต่งตัวเรียบร้อยแล้ว แต่ตัวเองยังอยู่ในสภาพแก้ผ้าล่อนจ้อน นายกิจไปหยิบเสื้อกางเกงมาใส่ แล้วยกมือไหว้ขอโทษอ้อม

นายกิจ "ผมขอโทษคุณอ้อมด้วยนะครับ ที่ผมอดใจไม่ไหว เย็ดหีคุณอ้อมแบบสดๆ ไม่ใส่ถุงยาง แถมยังแตกในรูหีคุณอ้อมอีกต่างหาก"

อ้อม "ช่างเถอะ ยังไงนายกิจก็เย็ดสด แตกในรูหีอ้อมไปแล้ว อ้อมก็กินยาคุมฉุกเฉินไปแล้ว คงไม่เป็นไร"

อ้อม "อ้อม ก็ยอมให้นายกิจ เย็ดหีอ้อมแล้ว นายกิจก็ไปสืบมาให้อ้อมนะ ว่าคู่อริอ้อม มันวางแผนฉุดอ้อมไปข่มขืนจริงหรือป่าว ?"

นายกิจ รับปากอ้อม และขอเย็ดอ้อมอีกรอบ แต่อ้อมไม่ยอมบอกว่าพอแล้ว แค่นี้ก็มากเกินพอแล้ว ได้เย็ดสดแตกในอีกต่างหาก นายกิจจึงยอม และกลับออกไปแต่โดยดี

อ้อม ก็ไม่รู้ว่า ที่อ้อมทำตัวแบบนี้ เรียกว่าอะไร ร่านควย หรือ กะหรี่ใจแตก ทั้งๆ ที่ อ้อมก็แต่งงานแล้ว มีสามี แต่ก็ยอมแบหีให้คนอื่นเย็ด เหมือนของเล่นแบบนี้

cyborg0011

ไม่เรียกว่าร่านก็ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าอะไรเหมียนกัลลลลลลล

artbicon

เป็นการโดนข่มขืนที่เปลี่ยนแนวคิด และการติดเซ็ก ใช้คำพูดได้ตรงดี โดนใจ

xonly289482

ขอเรียก เสพย์ติด Sex รสนิยมแบบ โดนกระทำซาดิสม์พอประมาณครับ

ppherbalife