ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต EP 10 "อีกครั้งกับม่ายสาว" (แนวสะกดจิต)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 03, 2021, 02:24:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

resistance

ทำไมผลของแม่ ถึงได้ผลโดยไม่มีการลดทอนเหมือนลูกสาว แสดงว่าลูกสาวต้องมีอะไรพิเศษกว่าแน่ๆ

gigantic

เป็นพลังที่น่าอิจฉามาก ไม่ต้องกลัวสาวทะเลาะกันด้วย

kenwin

น่าสงสารพี่สาวจัง เมื่อไรจะถึงคิวตัวเอง
ใจร้ายกับพี่สาวจัง

xonly-402

taka95

ตกบ่วงสวาทตามโปรแกรมจิตเลย กลายเป็นทาสสวาทอย่างสมบูรณ์แล้วจริงๆ

dawdom

chon101

Satira Potikanon

โดนจัดหนักทุกคืนไม่พักนะระวังหมดแรงน้องริท

kupong

กระตุ้นให้เกิดอารมณ์เรื่อยๆ คงไม่พอ ต้องมีเรื่องของความรู้สึกด้วย

winnythepooh

คุณแม่ได้ไปหลายรอบแล้ว เมื่อไหร่จะถึงตาของพี่สาวบ้าง

err

ริทก็แกล้งแม่เขานะลูก  รู้ว่าแม่อยาก..แต่แม่ก็เนอะ ถ้าไม่โกนคงอดเย..

nar007

จัดเต็มซะขนาดนี้ตื่นเช้ามา อาการเขินอาย จะปฏิเสธอีกไหม หรือ ความรู้สึก จะเปลี่ยนไปจริงๆ

Thekid34

D11T

ขอบคุณท่านผู้แต่งนิยายขอให้เพิ่มบทดราม่าให้ด้วยน่ะขอรับรูปและสำนวนผมชอบมากเลยครับ

Mylove1234

ผมยังรอพี่รินด้วยใจจดจ่อ แบบนี้ต้องจัดให้สะใจนะครับ