ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แอร์โฮสเตส

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2021, 06:02:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมวหง่าว

เฮือกกกกกก
ไรท์ อย่าทิ้งรีดเดอร์ปายสิ
กลับมาต่อโดยไวนะคับ
+++++++
ขอบคุณค้าบ

motbonzi

รักแรกที่พลัดพรากกลับมาทบทวนความทรงจำให้หมอแมนแล้ว

phurin84

แม้ว่าเค้กจะทุกข์ใจ แต่คืนนี้เค้กจะสบายกายแน่นอนครับ

kpnttn

Leo the rott

แล้วเธอก็กลับมาอยู่ที่เตียงเดิมในความทรงจำ

gilase

sutee seechart

ไม่รู้จะตอบยังไงเลย คือผมเข้าใจความรู้สึกหมอนะ
การได้เย็ดกับรักเก่ามันฟินมาก

Nattapon Saithong

แฟนเก่า จุดไฟเบาๆก็ติด ว่างๆไรต์ก็เล่าเรื่องที่ตัวเองเปิดซิงบ้างนะครับ

jumpman

heffalump

pond06931

แบบนี้ต้องปลอบใจแฟนเก่าเยอะๆนะ จะได้คุ้ม

chatjane4234

คุณหมอคงเห็นว่าเขากำลังมีความทุกข์ ก็เลยพามาปรับทุกข์ แถมคลายเครียดให้ ช่วยให้ผ่อนคลายสมองและร่างกาย มั้งนะ

Schnitzel

okai

คุณหมอมาพร้อมความหวังครั้งยังเยาว์.. ยังต่อเนื่องมาถีงปัจจุบันได้อีก..