ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แอร์โฮสเตส

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2021, 06:02:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakdi Ontong

ผมบอกเลยว่า แฟนเก่าเป็นอะไรที่เด็ดมาก ไม่ใช่เพราะเราอยากได้เค้ากลับมา แต่เพราะไม่รู้ว่าเราจะได้โอกาสอีกไหม พอมีโอกาสแล้วใส่ไม่มียั้ง...

xonly-402

aone

รำลึกความหลังแบบหอมหวานเลยนะครับ เท่าทุดูรูปเค้กหุ่นดีมากเลยอะ แต่ลีลาดีขึ้นเยอะ

คนเหงา

amkook

แฟ๊ต บอย

เรื่องราวเก่าๆไม่เล่าเดี๋ยวมันจะลืมจริงไหม....เค้ก
edit:เมื่อไหร่  Vector จะมาครับรอนานแล้วครับ

ryu

ถ่านไฟเก่าจุดติดง่าย. สาวเค้ามีใจด้วยแน่นอน

Eldy CR

แอร์โฮสเตสคือนางฟ้าในฝันของชายทั้งโลก

limousinedk

ถือว่าได้แก้แค้นผัวเค้กที่ตอนนั้นมันมาแย่งแฟนเราไป ถ้าจะให้สุดต้องให้มันรู้ด้วยว่าเมียมึงโดนดกูแล้ว 555

guang_k

คุณพ่อเป็นใจอย่างนี้สะบายเลย ได้รำลึกความหลังกันไม่โดนขัดจังหวะแล้ว

yu_ei

คิดถึงตัวเองสมัยนั้นเหมือนกัน ความรู้สึกมาเต็ม ยิ่งเพิ่มพูนความโหยหา และความคิดถึง ขึ้นไปอีก ขอบคุณไร้ที่ตอนโมเม้นดีๆ ให้ครับผม

ent490

กฤต รักชาติ

สงสัยเค้หจะขาดของมานาน จุดนิดเดียวไฟติดเลย