ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรียนพิเศษพิศวาส

เริ่มโดย บุญชู1996, กันยายน 03, 2022, 08:54:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

สวัสดีค่ะชื่อนุชค่ะอายุ15ปี
นุชเรียนมอ3โรงเรียนขยายโอกาศแห่งนึงในอำเภอจอมบึงในโรงเรียนนุชจัดว่าเป็นคนสวยที่สุดเลยก้ว่าได้แต่เรื่องเรียนไม่ต้องสงสัยน้ะค้ะไม่งั้นไม่มาเรียนขยายโอกาสหรอกค่ะเรื่องก้มีอยู่ว่าช่วงใกล้สอบขึ้นมอสี่นุชต้องมาสอบที่โรงเรียนในตัวอำเภอ
อ่อลืมบอกไปว่านุชไม่มีแฟนน้ะค้ะ
เมื่อนุชต้องมาสอบทางบ้านก้จะให้นุชเรียนพิเศษแต่กลัวนุชจะหนีเที่ยวก้เลยจ้างครูสอนพิเศษมาสอนนุชที่บ้านในวันเสาร์อาทิตย์ซึ่งครูสอนพิเศษก้ไม่ใช่ใครเป็นครูฝึกสอนในโรงเรียนนุชเพราะเค้าเป็นติวเตอร์ด้วยทางบ้านนุชเลยจ้างเค้ามาสอนนุชครูเค้าชื่อเก่ง นุชก้สนิทกับครูพอสมควรค่ะเพราะอยู่โรงเรียนก้เจอกันตลอดพูดคุยหยอกล้อตามประสาครูลูกศิษย์
ปกติเวลานุชอยู่บ้านก้จะใส่เสื่อผ้าสบายๆเสื้อยืดกางเกงขาสั้นบานๆสบายๆ ปกติเสาร์อาทิตก็ไม่มีใครอยู่บ้านหรอกค่ะเพราต้องออกไปขายของในตัวเมืองกันหมดเหลือนุชเฝ้าบ้านเลยให้ครูมาติวที่บ้านจะได้มาช่วยนุชดูแลบ้านด้วยและด้วยเหตุผลนี้ทำให้นุชได้เจอเรื่องเสียวที่ทำให้นุชติดใจเข้าให้เลยแหล่ะค่ะ
วันเกิดเหตุครูเขาก้มาสอนปกติไม่มีอะไรแต่วันนี้นุชใส่เสื้อคอวีกางเกงขาสั้นมากกกเลยหีมาสัก2นิ้วน่าจะได้เรียกว่าแทบปิดหีไม่มิดเลยอ่ะค่ะครูเขาสอนๆไปก้พูดมาว่า ทำไมวันน้ีนุชแต่ตัวดูเซ็กซี่จังดูน่ารักไปอีกแบบ
แหม่ครูก้ชมแบบนี้นุชก้เขินแย่สิค้ะ
เอ้าน่ารักจริงๆน้ะนุชได้แต่ยิ้มเขินๆก้มหน้าก้มตาทำข้อสอบไปก้ไม่เคยมีใครชมแบบนี้น่ะสิค้ะครูเค้าก้มาก้มมองดูนุชทำข้อสอบเหมือนปกติแต่นุชว่าไม่ได้มองข้อสอบหรอกค่ะมองนมนุชมากกว่าเพราะเสื้อคอวีเวลาก้มถ้ามองจากด้านบนจะเห้นหมดแหล่ะค่ะอีกอย่างนมุนุชก้ไม่เล้กน้ะค้ะใหญ่มากสำหรับเด้ก
มอ3ทั่วไปวันนี้ติวเส้ดเร้วกว่าปกติเพราะปกติจะเส้ดก้บ่ายๆเลยแต่วันนี้เนื้อหาน้อยเลยเส้ดตั้งแต่สิบโมงหน่อยๆเลยมีเวลาเล่นเวลาคุยกับครูเขานานมากเพราะปกติคนูเขาจะกลับ5โมงเย้นเพราะรอที่บ้านนุชกลับมาก่อนก้เลยคุยกันเรื่อยเปื่อยแทบทุกเรื่อง
จนนุชถามครูว่ามีแฟนรึยัง
เค้าก้ตอบว่าเคยมีแต่เลิกกันไปแล้ว.. 555น่าสงสารครูจังเลยค่ะ
แล้วนุชล่ะมีแฟนยังน่ารักๆแบบนี้น่าจะมีแล้วสิ
บ้าครูมีที่ไหนกัน
คนูไม่เชื่อหรอกว่าไม่มี
จิงค่ะครูเชื่อหนูเห้อะนะๆ
ไม่เชื่อต้องพิสูจน์ให้ครูรู้ว่าไม่มีแฟนจริงๆ
ยังไงค้ะครู ครูถึงจะเชื่อว่านุชไม่มีแฟน
จะทำตามครูจริงๆเหรอนุช
ถ้าทำให้ครูเชื่อหนูก้ทำ
เริ่มมีการท้าทายกันเกิดขึ้นแล้ว
ไหนมานั่งข้างๆครูสิ้
นุชก้เดินไปนั่งที่เตียงนอนข้างๆครูเค้า
เค้าพูดว่าถ้ามีแฟนอ่ะต้องจูบปากกันเป็นนุชตกใจค่ะอยู่ครูพูดแบบนี้ออกมาสีหน้าครูเริ่มเปลี่ยนไปเป็นอีกคนเลยค่ะ นุชก้ถามว่าทำยังไงเค้าบอกว่าลองให้ครูจูบปากนุชดู จะบ้าเหรอครูนุชเป้นผู้หญิงน้ะค้ะ นั่นไงแสดงว่ามีแฟนถึงไม่กล้าจูบปากครู ป่าวน้ะๆ ก้ได้ค่ะแค่จูบน้ะ
นุชก้เลยหันไปจูบปากครูเขาแล้วเผลอเคลิ้มไปแลกลิ้นกับเค้าเราจูปกันอยู่ครู่นึงจึงล้ะปากออกจากกัน
นั่นไงเทอแลกลิ้นนเป้นด้วยแสดงว่าเทอต้องเคยมีอะไรกับผู้ชายแน่ๆ  บ้าเหรอครูหนูไม่มีแฟนจะให้ไปมีอะไรกับใครที่ไหนล่ะ  ครูไม่เชื่อหรอก ลีลาแลกลิ้นส้ะขนาดนี้  จิงๆน้ะครู  งั้นครูขอดูหน้าอกเทอหน่อยว่าเป็นยังไง
จะบ้าเรอะครู หนูอายไม่เอาแล้ว  แค่จูบก้น่าจะเชื่อได้แล้วน้ะ นุชเริ่มกลัวๆ  ทำไมเทอไม่กล้าล่ะห้ะอายอะไรก้เคยมีอะไรกับผู้ชายมาแล้วหนิ หนูไม่เคยจิงๆอ้ะเชื่อเห้อะครูหนูเริ่มเถียงอีก งั้นก้เปิดหน้าอกให้ครูดูสิว่านมยานมั้ย หนูอายน้ะครู ไม่ต้องอายหรอกอยู่แค่สองคนหน่าน้ะเพื่อความบริสุทใจ  นุชจำใจต้องถอดเสื้อออกให้ครูดูนม พอใจยังครูเสียงนุชเริ่มไม่พอใจ หื้มมมมนมใหญ่ดีหนิไหนขอจับดูหน่อย นุชยังไม่อนุญาติจับเลย
นุชยังไม่อนุญาติจับได้ไงอ่ะครูเดะเถอะๆ​ ครูขอโทษๆ​ ขอครูดดนมนุชได้มั้ย
ก้ได้เผื่อครจะเชื่อ​ อื้มมนมใหญ่เกินเด็กจริงๆเต้มมือดีจัง
อื้อๆๆๆ​ครูพอก่อนๆหนูเสียวหัวนมหนูไม่เคยจริงๆเชื่อเห้อะอื้มมก้เหมือนจะจริงอ่ะนะ​ ครูเชื่อแล้วเหรอค้ะ
ยังแค่นมอ่ะไม่รู้หรอกถ้าจะให้เชื่อไหนเทอลองถอดกางเกงออกสิ้  บ้าครู​ ไม่เอาแล้วพอแล้วเชื่อได้แล้วว
ไม่เชื่อหรอก.... เอ้าอยากถอดก้ถิดเองเลยยยนุชเริ่มทนไม่ไหวอารมกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้วอยากโดนโดนเย็ดให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยนุชก้ยกสะโพกขึ้นเพื่อให้ครูถอดกางเกงนุชออกได้ถนัด​ อื้อหื้ออออออหีสวยจังเลยครูดูถูกใจมากเมื่อเห็นหีนุชเต็มๆตานุชเริ่มอายหน้าแดงครูจับนุชแหกขาแล้วแล้วซุกหน้าลงไปตรงหีนุชแล้วเลียหีนุชสะดุ้งโหยงแขม่วท้องเพราะว่าเสียวมากกกอื้อๆๆๆๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆๆพะพะพอก่อนครูหนูสะสะสียววววววว​ เสียวอะไรหล่ะ​ นุชไม่ตอบเพราะอายยย
เค้าก้เลียอยู่อย่างนั้นนนจนนุชต้องยอมสะๆๆๆเสียวหีค่ะนุชเสียวหีค่ะพอก่อนหยุดเลียหีก่อนนุชใจจะขาดแล้ววววอื้มมมมอื้อๆๆๆหลังจากนั้นก้เปลี่ยนเป้นท่า69เอาควยมาให้นุชอมนุชก้เลียๆอมรสชาติแปลกๆแต่ก้ชอบดีค่ะอื้อๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
นุชเส้ดคาปากครูเค้าเลยค่ะอื้อๆๆๆๆๆ
ขอครูนะนุชค่ะ​เย็ดนุชเถอะยอมแล้ว
นุชนอนแหกขาให้ครูทำได้อย่างเต็มที่เลยค่ะ
ครูเค้าจับควยมาจ่อที่รูหีนุชกดเข้ามาครึ่งนึงนุชรู้สึกเจ้บมากแต่นุชทนไว้จนควยเข้าไปมิดด้ามเหมือนครูเค้าจะรู้ว่านุชรู้สึกอย่างไร​ แช่ควยไว้สักพักเค้าก้เริ่มกระเด้าหีนุช​อื้อๆๆๆๆแรงอีกครูขาแรงๆๆเลยนุชไม่เจ้บแล้ววว
เอาแรงๆเลยยยยอื้อๆๆๆๆๆ
อ้าาาาาาาาาาาาาาๆๆๅ
ครูเค้าเย้ดไปเรื่อยๆจนนุชเส้ดไปสองรอบ
พอรอบที่สามเค้าเร่งสปีดป้าบๆๆๆๆๆๆๆๅๅๅๅๅๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จนนมนุชสั่นไปมาเลยค่ะนุชรู้สึกอุ่นๆในท้องครูเค้าแตกในหีนุชเลยค่ะจากนั้นมานุชก้แอบเย้ดกับครูมาจนนุชสอบเข้ามอ4ได้แต่ก้ยังแอบเย้ดกับเค้าอยุ่น้ะค้ะ
เพราะเค้ามีบ้านอยุ่ข้างโรงเรียนที่นุชเรียนไม่แปลกใจล่ะสิอิอิอิ

suriyamahajit

swss2511

peddo

ดีใจที่ได้ครูดี เรียนแล้วมีความสุข

devilzoa

ครูติดใจน้องนุช น้องนุชก็ติดใจควยครู

jitpakorn tachopunth