ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมโคตรอึดโดนเอาทั้งคืน

เริ่มโดย tonyyot, กันยายน 09, 2021, 07:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyyot

ผมอ่านประสบการณ์เสียว เรื่องจริงๆ แล้วอยากให้เมียลองบ้าง เคยถามเมียแล้วเธอปฏิเสธอย่างเดียวแถมผมยังโดนด่าอีก แต่ผมก็ยังอยากให้เธอลอง โดยผมได้คุยกับชายเดียวอยู่หลายคน จนรู้จักอยู่คนชื่อคุณเอ็มอายุประมาณ27 เขามีครอบครัวแล้ว แต่ชอบสวิงมากเคยไปช่วยคู่มาหลายครั้ง และมีเพื่อนอีก 2 คนที่ชอบแบบเขาเคยออกพร้อม ๆ กันสองครัง นิสัยดีมีมารยาท แต่ทุกคนจะมีครอบครัวกันแล้วอาจจะไม่ค่อยสะดวกเวลานัดเท่าไร ผมพูดคุยกับพวกเขาทางเน็ตอยู่นาน บอกว่าผมต้องการอะไรแบบไหน มีปัญหาอะไร จนผมคิดว่าพอไว้ใจเขาได้ก็นัดมาเจอกันที่ร้านอาหาร ผมเจอเอ็มก่อนเป็นคนดีมากสุภาพ มีมารยาท ปกติเขาจะไปช่วยคู่ที่เต็มใจทั้งสองฝ่าย แต่กับผมนี่ไม่เหมือนกัน เพราะผมมีความต้องการให้ชายอื่นมาร่วมกับเมียผมมาก ๆ แต่แฟนผมไม่รู้เรื่องอะไรเลย เราช่วยกันวางแผนโดยผมลองให้เขาเริ่มเข้ามาทำความรู้จักกับเมียผมก่อน ครั้งแรกผมชวนเขามาที่บ้านผม บอกให้มาช่วยดูประกอบเครื่องคอม เขาพอมีความรู้ด้านนี้อยู่แล้วพอเสร็จก็อยู่นั่งดื่มเบียร์กันนิดหน่อย ผมก็ให้เมียผมร่วมดื่มด้วยคุยกันแต่เรื่องอื่น ๆ ไม่ได้พูดถึงเรื่องเซ็กส์เลย ดูท่าทางวันนี้คงยังไม่สามารถทำอะไรได้มากนัก แต่คืนนั้นตอนผมก็มีอะไรกับเมีย จังหวะที่เมียผมกำลังมีอารมณ์เต็มที่ผมก็ลองพูดเล่น ๆ ว่าอยากหาคนมาช่วยอีกแรงผมนะ อายุผมก็มากแล้ว เหนื่อยเร็วไม่ค่อยไหว เวลาผมเสร็จเร็วเธอจะเสียอารมณ์เสมอ เมียผมก็บอกว่าไม่เป็นไรเธอก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมพยายามเกลี้ยกล่อมเธอก็ปฏิเสธ กลัวคนที่รู้จักรู้ กลัวโรคติดต่อ กลัวคนมาหลอกโดนทำร้าย กลัวไปหมดหลายเรื่อง ผมถามว่าเอ็มเป็นไงบ้าง เธอก็บอกก็ดูดี หน้าตาสะอาดสะอ้านดี ผมถามว่าแล้วถ้าจะให้เอ็มมาช่วยล่ะ เขาไม่รู้จักใครที่ทำงานเธอด้วย เธอไม่ยอมพูด บอกให้ผมไม่ต้องคุยอีกด้วย ผมเลยคิดว่ากว่าจะกล่อมให้เมียผมยอมโดยดีคงอีกนานแน่ ๆ เลย ปรึกษากับเอ็มว่าจะทำยังไงดี โดยที่ไม่ให้เมียผมรู้ตัวก่อน ก็บอกกับเอ็มว่าให้เขากับเพื่อนช่วยวางแผนดู เพราะเมียผมยังไงก็คงไม่ยอมโดยดี อาจจะมีการใช้กำลังบังคับบ้าง อีกอาทิตย์นึงเอ็มก็นัดผมให้มาเจอเพื่อนเขาอีก 2 คน ชื่อใหญ่ กับ สิทธ์ ผมเคยคุยทางเน็ตแล้ว ตัวจริงอายุพอ ๆ กับเอ็ม เขาทั้งคู่มีครอบครัว มีหน้าทีการงานดีทั้งคู่ เป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกันที่ชอบสวิง 2 คนนี้หุ่นดีมากเขาเคยเป็นนักกีฬามหาลัยมาก่อน ตกลงกันโดยผมจะชวน เอ็ม และเพื่อนเขาไปที่บ้านผม ทำว่าไปช่วยกันซ่อมเครื่องคอมที่บ้าน
วันนั้นเอ็มกับเพื่อนมาที่บ้านผมประมาณ 5 โมงเย็น ก็ทำเป็นรื้อเครื่องซ่อมเครื่องคอม ลงโปรแกรมใหม่ ๆ เพื่อนของเอ็มเอาแผ่นที่มีรูปที่เขาเคยไปสวิงกับคู่ และรูปของคู่อื่น ๆ มาเปิดดูกันจนเกือบ 1 ทุ่ม ผมก็ชวนพวกเขานั่งดื่มเบียร์คุยกัน เรื่องคอมบ้าง เรื่องเซ็กส์บ้างนิด ๆ หน่อย ๆ ผมชวนเมียให้นั่งดื่มด้วยกันเธอก็นั่งบ้างลุกไปทำอะไรบ้าง พยายามให้เมียผมดื่มมาก ๆ จนเธอรู้สึกมึน ๆ หน้าแดงเลย ผมก็กอดเธอหอมแก้มเธอก็ทำเป็นปัดมือผมบอกอายเพื่อน ๆ บ้าง

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)