ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2(7/ละครบทสำคัญ)

เริ่มโดย twintower, กันยายน 09, 2021, 11:25:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackkie

ขอบคุณครับผู้เขียนแต่งได้สมจริงมากที่  เดินเรื่องให้ติดตามสนุกไปครับ  ดาบณรงค์ผึ้งแตกรัง  

wjoe44

ผู้การแคนเริ่มโต้คืนบ้างแล้ว จะสาวถึงใครเป็นคนต่อไป

First10

ฝ่ายแคนเริ่มรุกแล้ว จะได้ลองกำลังกับนุ่มนิ่มคัวต่อตัวตอนไหนนะ

vigo3820

aumoum

เข้าใกล้ผู้ร่วมขบบวนการเรื่อยๆ​ มาถูก​ทางแล้วผู้การ

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

อีตาแคนนี้สงสัยจะซาดิต ชอบความรุนแรง สงสัยเวลามีเซ็กคงมันน่าดู ::DookDig::

retirenavy

แคนเริ่มลุยแล้วจะเริ่มสนุกขึ้นเรื่อยๆ

oddsk

นิ่มน่าจะอยากได้แคนมาเติมเต็มชีวิตรักของตัวเอง

9toulek

เริ่มออกบทบู้ สู้กับลูกสาวกำนัน ในระหว่างทาง คุณหมอ สาวแอร์ จะแวะเวียนมาเจอแคนไหม

jaja

แคนกับนุ่มนิ่มจะมีโอกาสได้ใส่หน้ากากเข้าหากันไหม แบบต่างคนต่างรู้แต่ก็มาล่อกัน

chanky2007

ฝ่ายไหนจะเริ่มก่อน
ไม่มีบทเสียวไม่เป็นไรครับ ต้องมีเนื้อหาแทรกกันบ้าง เป็นธรรมดาครับ
แต่มาให้อ่านยาวๆ ก็พอใจแล้วครับ
ขอบคุณครับ

อีกฝ่ายก็น่าจะทันกันหรือเปล่า
คิดว่าดี ก็ทำไป

ชายชรา

รอมาหลายวันเลยติดตามครับว่าแคนกับนิ่มจะสู้กันด้วยวิธีไหน

po3026

ลงมือแหย่รังแตนแล้ว ดูสิว่าแตนจะแตกรังหรือเปล่า

Ttum1188

ถึงเวลาแคนเริ่มเอาคืนหรือยังครับหรือแค่น้ำจิ้มเฉยๆ

wasanbom

นุ่มนิ่มเราจะโดนอะไรหลังจากนี้ ฝ่ายแคนเริ่มตอบโต้กลับ จะเป็นยังไง ติดตามต่อไป