ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teenee69

คุณหมอต้องรักษาคนไข้ ดีๆนะครับ ช่วงนี้มีโรคระบาดด้วย ต้องฉีดยา แยอะๆๆๆ

phu_nun

pongjun

kuroko

โควิท ทำให้ความจนมันน่ากลัวเพิ่มขึ้นไปอีก เลยเห็นน้องๆขาดเงินบ่อยๆ ::Hunger::

nan156156

pomm99

น้องยังสดแถมไม่มีแฟนด้วย ควรเก็บไว้ครับ

artherox

seamasterza

คลีนิคขาดทุน จะเอาลูกค้าที่ไหนมาเซอวิสคนอ่านล่ะเออออออ

papang01

ขอบคุณครับที่มาบ่อยมากช่วงนี้​
ดูแลสุขภาพด้วยครับ

kkkkkk

Krit Tongkon

KonMol2

น่าอิจฉาจังเลยครับผม สาว นศ น่ารักด้วยติดใจแน่ๆ

nmiint

จัดกันหนักแบบนี้ สงสัยต้องมีต่อรอบ 2-3 กันอีกแน่ๆ

xvenomz

น้องดรีมนี่ขนาดกำลังเหมาะเลยครับ เห็นแล้วอดอิจฉาไม่ได้เลย

estellia

ถ้าน้องเขาติดใจขอผูกปิ่นโตยาวๆ จะทำไงครับนี่

ติดใจจริงด้วย ไรต์ต้องเตรียมหลบสับรางดีๆ แล้วล่ะครับ เดี๋ยวจะแมนน้อยจะชะตาขาดนะครับ อิอิ