ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vm69

ekplaywalk

medsay

::JubuJubu:: น้องยิ้มแบบนี้ พี่แทบพุ่งหลาวใส่เลยครับ

หน้าตาน้องดรีมนี่น่าให้ดูดเอ็น เอ้น น่าเอ็นดูจังคับ ปากนิด จมูกหน่อย นมยังไม่คล้อย หอยยังไม่ช้ำ 555 ขอบคุณครับ

eveden

นับถือท่านไรท์มากครับ อยากจัดลูกค้าเหมือนกันแต่สกิลไม่มี

aekkung

SNGOT

มาบ่อยไม่เป็นไรครับนี่เป็นซีรี่ย์ที่ผมชอบสุดเลยครับ

aka1234

number6

คุณหมอมีมาให้เชยชมไม่ขาดสายเลย อยากให้มีเคสที่ไม่ใช่ฟันแล้วจบ แบบตอนพิเศษกับคนเดิมๆที่ค่อนข้างพิเศษบ้างเหมือนกัน คงได้ฟีลอีกแบบ ขอบคุณสำหร้บตอนใหม่ครับ

italy77

stickyoat

ท่าทางน้องจะรู้งานดี อิจฉาหมอจังครับ

sunnies

taton

กลัวน้องเค้าแบล็คเมล์ แต่ตัวเองก็ถ่ายมาเซอร์วิสแฟคลับจนได้นะ สุดยอดจริงๆ พ่อหมอฟันในตำนาน หวังว่ากับน้องดรีมจะมีภาคต่อนะครับ และขอให้ไม่เจอโศกนาฏกรรม(รถไฟชนกัน...มุกฝืดๆ...555)ครับ

เออ..จะถามว่าโดนเหล็กกินเนื้อบ้างไหมครับ 555

xfever2559

ผมว่า ประสบกามหมอจะเยอะไปแล้ว อืจฉาครับ 555