ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรืองฤดีเริงสวาท9 ฤดีติดเครื่อง

เริ่มโดย Sukita, กันยายน 11, 2021, 06:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ใช่แล้วไม่ผิดจากที่คาดเรืองฤดี เดินไปหาควยฝังมุกไอ้แก่นน เธอเคาะประตู ไอ้แก่นนออกมาด้วยสภาพหน้ายับ "ตายแล้ววันชาติทำร้ายคุณลุงขนาดนี้เลยหรือคะ" "ครับๆคุณหนูฤดี แล้วคุณมาทำไมครับ" "แล้วลุงไปหาหมอยังคะ เจ็บหนักเพราะหนูเลย" "ครับๆไปแล้ววันนี้ลากินยานอยครับ ส่วนวันชาติลุงตีขาหักไปแล้วครับ" "ช่างคนเลวๆอย่างนายชาติไปเถอะลุง ไปหนูพาไปนอนพักไป" "ครับๆ" ฤดีเข้าประคองร่างชายวัย50ไปนอนพัก ก่อยเธอจะล็อกกลอนห้องและเปลือยร่างสวยจนเปลือยเปล่า เดินนมลุกตั้งมาหาไอ้แก่นน "ไหวไหมคะลุงนน หนูอยากให้ลุงทำอีกคะ" "ไหวๆครับให้ตายก็ไหวสวยขนาดฤดี ให้ผมตายก็ไหว" "หนูไม่บริสุทธิ์แล้วนะคะคุณลุงนน" "ไม่เป็นไรสวยอย่างนางฟ้าขนาด หนูฤดีลุงยอมล้างชามครับ" ฤดีเดิมมาจนใกล้ไอ้แก่นนแล้วประคองเต้าสวยป้อนใส่ปากไอ้แก่ "อมเลยสิคะ แล้วล้างชามคืออะไรคะ" "ล้างชามคือเย็ดทีหลังครับ" "อ้อเย็ดก่อนหลังไม่สำคัญคะ เย็ดให้ดีเย็ดให้อร่อยถูกใจฤดี ก็ยอมเป็นเมียคะ" "เยี่ยมเลยจ๊วบๆๆๆ" ไอ้แก่อ้าปากดูดนม ฤดีก็จับควยในผ้าขาวม้ารูดควยมุกขึ้นลง หัวควยบานให้ในอาวุธหกนิ้วมุกรายรอบปรากฏแก่แม่สาวสวย "อูยยยหนูฤดี ลุงจับหีหนูชุมจังหีก็บวม โดนไอ้ชาติอัดหีมาหรือ" "เปล่าคะ หนูเย็ดกับนายการเพื่อนหนูมาคะ" "ไม่อิ่มหีหรือฤดีเลยมาหาลุง" "คะเขาเอาไม่เป็นคะ เย็ดไม่มันลุงนนน่าจะเอาเก่งกว่าคะ" "จ้าคนสวยเดี๋ยว ลุงจะเย็ดให้หีแสบแตกในเลยเอาสักสองยกเลยคนสวย" "คะลุงนิแหละที่ฤดีอยากคะ" "เขาเรียกเงี่ยนจ๊ะ เมียฤดีคนสวย" "จ้าเงี่ยนหีคะผัวนนขา" ฤดีโกหกว่าให้ไอ้การเพื่อนร่วมห้องที่หลงชอบฤดีมาแต่เด็กล่อหีเธอ แถมยังพูดจาออดอ้อนควยไอ้แก่นน ไอ้นนจับหีบี้แตดฤดีไปมาตามด้วยดูดสองเต้าเข้าปากทำเอาฤดีต้องถอกควยมันแรงๆ "ผัวนน อย่าขึ้นนะเมียฤดีทำเองคะ" "โหยอดเลยแม่เมียนางฟ้าของผัว" ฤดีชันตัวมือจับควยแก่นนตั้งขึ้นก่อนกดหีตัวเองใส่ดุ้นมุกทะมึนไอ้แก่ แตดแดงลุกโดขึ้นมาจนน่าดูชม หีสวยอมควยจนแคมบวมหมอยบางสาวน้อยลุกตั้ง ไอ้แก่ทนไม่ไหวรีบกอดรวบร่างงามกอดนอนลงมาประกบปากดูด ก่อยเด้าเอวยาวกดควยมิดร่องหีแสนคับของฤดีทีหลับตาปี้ทนควยดุ้นโตครูผนังร่องหีและติ่งภายในร่องแบบสาแก่หีแม่สาวสวย "อูยยยผัวขาคันหีจังควยฝังมุกซูดเมียอร่อยหีจังโอววว" "จ้าเมียคนสวยน้ำหีเยอะผัวรักเมียจังหีแน่ดี ต่อให้เจ็บตัวปางตามผัวก็เหมือนขึ้นสวรรค์แล้วโอวว" สองร่างกอดกันกลมบนเตียงนักการแก่ ผูกเก่าน้ำชุ่มไปด้วยน้ำหีของฤดี ที่แน่นหีคันหีเหลือกำลัง ไอ้แก่ดันตัวเด้าควยสวนหีสาวฤดีแบบสุดมันปากสปรกดูดควานลิ้นเมียรักนักเรียนสุดสวยใส ดูดน้ำลายหวานเด้าสาวงามที่อมยิ้มทุกครั้งที่ควยมุกขนาดใหญ่ตอกใส่รูหีที่โดนควยกระแทกมาสี่ดุ้น แต่ดูเหมือนดุ้นนี้งานดีสุดสมใจเธอ "อูยยยยอดคะ ผัวนนขา เย็ดเก่งเหลือเกินคะ" "อูยยหีเมียก็ฟิตหลายอูยย" ทั้งคู่เด้าเย็ดฤดีส่ายสะโพกไอ้แก่เด้าสวนลีลาสุดสมดุลย์กันจริงพักเดียวก็เวลาเกือบเที่ยงครึ่ง สาวสวยชันตัวดึงหีเกือบหลุดควยมุกก่อนอัดหีแบบตั้งใจอีกสิบที จนเธอร้องอี้ยาว ไอ้แก่รวบร่างงามกอดอมหัวนมก่อนตอกควยบานใส่หีแล้วน้ำแตกไปพร้อมกัน "อูยยยผัวขาผัวแก่ของเมียเราออกพร้อมกันเลยโอวววซูดคะ" "ใช่เมียจ๋าเมียคนสวยผัวชอบแตกในแบบนี้ที่สุดโอวว" ทั้งคู่ดูดปากแลกลิ้นกันพักใหญ่ก่อนฤดีจะถูกไอ้แก่ อุ้มไปห้องน้าแล้วแหกหีบนขอบโอ่งก่อนดูผลงานทั้งเลือดและน้ำกามขาวที่ไหลออกปากหีบานของฤดี ไอ้แก่ถูสบู่ที่หีสาวน้อยก่อนที่สาวน้อยจะเอาแชมพูมาถูควยผัวแก่สุดหื่นเย็ดถูกใจแบบต้องกดไลด์รั่วๆ ไอ้แก่ดันร่างฤดีที่นั่งทับโอ่งให้พูหีย้อยมาทางด้านหลังก่อนค่อยประคองควยแชมพูหอมดันใส่ปากแคมหีสาวน้อยในท่าหมา "อูยยยผัวนนขาลึกจัง แตกในอีกนะผัวขาเมียอุ่นหีดี" "ได้เลยคนสวยของผัว" มันกุมสองเต้าแข็งก่อนค่อยส่งควยหลากหลายแบบและจังหวะใส่ร่องหีฤดีจนเพลิน ก่อนไอ้แก่เด้าเอวแบบลืมตาย เพราะเสียงกริ่งยาวบอกเวลาจะเข้าคาบต่อไป มันซอยควยถี่ยิบหวังทำเวลาไม่ให้สาวสวยนักเรียนดีเด่นต้องเสียการเรียน น้ำควยไหลออกจากหีหยดลงน้ำในโอ่งเสียงดังจ๊องๆตลอกการเย็ด "โอวววผัวขาเด้าแรงเมียจะออกแล้วอ๊ากกก" ฤดีน้ำหีแตกดูดควยไอ้แก่อย่างแรง จนต้องฉีกขาฤดีให้หีแหก ก่อนกดควยบดในหีจนน้ำควยระเบิดสีขาวขุ่นแตกใส่มดลูกฤดีตามมาติดๆ "อูยยยเมียฤดีจ๋าผัวนนออกแล้วอ๊าก" มันรีบถอนควยออกก่อนฤดีจะรีบแต่งตัวชุดนักเรียนใส่ผ้าอนามัยรองน้ำควยไว้ และออกประตูหลังบ้าน ไอ้แก่นนที่มีต้นมะม่วงใหญ่เดินเลาะขึ้นไปที่อาคารเรียน เด็กม.ปลายโดยไม่มีใครสงสัย ส่วนไอ้แก่ที่น้ำแตก2ดอก มานอนอมยิ้มยังต้องหยิกแขนตัวเองว่าเมื่อกี้ไม่ได้ฝันไปใช่ไหม ส่วนฤดีก็หายเงี่ยนจากควยจนบ่ายสาม ฤดีเงี่ยนอีกรีบโทรไปหาไอ้แสน แต่ไอ้แสนบอกไปกทม.ส่งผอ.ประชุม พอเลิกเรียนฤดีขอแม่กลับช้าติวหนังสือกับเพื่อน แต่เดินไปหาลุงนนที่ดันโง่ไปฉลองหีเมียสุดสวยอย่างฤดีเลยไปแดกเหล้าไม่อยู่อีก พอฤดีกลับบ้านไอ้ทิกเกอร์นั่งติวหนังสือกับแม่เธอ ตาแคต้องออกไปรับคุณยายที่วัดกลับมาพรุ่งนี้ ฤดีจะทำอย่างไรเธออยากควยจัดอีกแล้ว นอนน้ำหีไหลคาเตียงนอนในบ้านน้อยริมน้ำอย่างสุดเหงา ก่อนเผลอหลับไปเพราะร่างกายก็เหนื่อยอ่อนถึงจะเงี่ยนหีก็เถอะ @

ฤดีควรพักหรือตื่นมา จัดต่อนะเพื่อนๆ เรืองฤดีเลือดแม่ครูขี้เงี่ยนแรงคงมีสามีหลายสิบก่อนแต่งครับ

peddo

เด็กมันแรงจริงๆ ยังกับหลุมที่เติมไม่เต็ม คืนนี้ ใครๆ ก็ไม่ว่าง ฤดีคงต้องพึ่งบวบพึ่งแตงไปก่อนละครับ

1819

ฤดีพอเครื่องติดนี่ร่านไปเรื่อยเลย เชื้อแม่ครูแรงจริงๆ    ว่าแตฤดีค่อยๆ หลงในวงกามรมณ์ แล้ว จะไปยอมหยุดที่ใครล่ะนี้ อายุพึ่งแค่นี้เอง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

Agalos von Stresermann

เงี่ยนแล้วต้องไปจัดให้หายเงี่ยนสิ น้องฤดี ไปหาไอ้ชาติก็ได้

hdmaxmax

::GiveMe:: ให้น้องสาวได้พักบ้าง ครับ  ::Beggar:: แล้วค่อยจัดหนัก  ::Thankyou::