ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กหนุ่ม ตอน1

เริ่มโดย กาซอฟ, กันยายน 12, 2021, 04:51:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ผมไนท์ ตอนผมอายุ16 ยังอยู่บ้านนอก เรียนจบ มอสาม ยายของผมได้ส่งให้ผมไปทำงานที่จังหวัดท่องเที่ยวที่ติดทะเล โดยยายได้ฝากผมกับคนแถวบ้านที่รู้จักฝากงานให้ และเขาก็ได้ฝากให้ผมที่งานที่ผับบาร์ แต่ได้ทำอยู่หลังร้านเพราะอายุไม่ถึง ผมทำงานได้เงินเดือน เดือนละ10000บาท ที่อยู่กับของกินฟรี ผมส่งให้ยายใช้เดือนละ3500 ที่เหลือผมก็เก็บไว้ใช้ ทำงานไปได้สักพักรู้จักสนิทกับคนในร้านเป็นอย่างดี ที่บาร์แห่งนี้มีเจ้าของเป็นเจ๊ปู อายู46ปี ไม่มีผัว ผมก็แปลกใจอยู่ไม่น้อย เพราะแกเป็นคนสวยหุ่นดี ใครเห็นเป็นมองเลี้ยวหลัง ด้วยหน้าอก อันล้นทะลัก ไซด์บิ๊กบึ๊ม ชายไดได้เห็นเป็นต้องมอง เจ๊ปูใช้ให้ผมทำอะไรผมทำหมด ด้วยความขยันขันแข็งอีกทั่งยังทำได้ถูกใจแก แกก็เพิ่มเงินเดือนให้ผมแต่ให้เป็นแบบทิปแทน

ด้วยความที่เป็นเด็กบ้านนอกซื่อๆ ทำเอาพี่ที่ร้านแซวผมอยู่ประจำ ว่ายังจิ้นอยู่ผมก็ได้แต่ยิ้มๆไม่ได้คิดอะไรมาก คิดว่าพวกแกคงแซวเล่น เจ๊ปูใช้ผมจนเป็นคนสนิทส่วนตัว ด้วยความที่ผมยังเด็กอยู่มั่ง เข้านอกออกในบ้านแกได้ตามสะดวก บางทีก็ใช้ผมขี่มอเตอร์ไซค์ไปเอาของที่บ้านแก บอกเลยบ้านแก รกมาก จานชามไม่ล้าง จนผมได้ไปเก็บกวาดให้ ทำได้ปีกว่าเจ๊แกรับคนมาเพิ่มทำให้ผมได้ไปอยู่บ้านกับแก เนื่องจากที่พักไม่พอ ผมอยู่กับเจ๊ปูก็ช่วยงานเป็นอย่างดี แต่แกไม่ค่อยระวังตัวเวลาอยู่บ้าน ใส่ชุดนอนลื่นๆบางๆ ก้มหน้าทีนมจะชนหน้าผมอยู่แล้ว บางทีหยิบของในตู้เย็นชุดแกก็ล่นขึ้นจนเห็นตูด ผมเห็นจนชินตา

มีอยู่วันเจ๊แกอยู่บ้านบ่นปวดบ่าปวดหลัง แกใช้ให้ผมนวดให้ เพราะเคยมีพี่ที่ร้านให้ผมนวด จนแกหายดี ทำให้ผมมีชื่อเสียงเรื่องนวดอยู่บ้าง เพราะเคยเรียนนวดจับเส้นกับยายที่บ้านนอก หาเงินแต่เด็กๆ เจ๊ปูเลยเรียกผมไปนวดให้แกบ้าง ผมลุกไปเอาฟูกมาวางตรงห้องนั่งเล่น เพื่อตอนผมนวดแกจะได้ดูทีวีไปด้วย ผมใช้เวลาเตรียมของนวดไม่นาน ก็บอกเจ๊ให้ไปนอนที่ฟูกได้เลย เจ๊ปูแกนอนคว่ำหน้า แต่รูปทรงองค์เอวของเธอไม่แพ้สาววัยรุ่นเลย ผมค่อยนวดโดยถามว่ากดแรงไปรึป่าว ต้องกดด้วยแรงประมาณไหนแกถึงไม่เจ็บ ไม่นานผมก็หาแรงกดได้ ผมค่อยๆนวดเน้นย้ำไปทีละจุด จนถึงบริเวณขาอ่อนด้านหลัง แกจะปวดตรงนี้เป็นพิเศษ กดจุดก็คลึงเคล้นเส้นให้มันคลาย

ระหว่างที่นวดเจ๊ปูแกก็ถามเรื่องของผม แกพอรู้คราวๆมาบ้าง มีโอกาสก็เลยถามตรงๆ ผมก็เล่าไปตามที่ยายผมเล่าให้ฟัง ว่าแม่ผมนั้นไปท้องกับนิโกร ก็กลับมาคลอดที่บ้านนอก คลอดได้ไม่กี่เดือนแม่ผมก็ทิ้งผมไว้ให้ยายเลี้ยง โดยแม่ผมจะส่งเงินให้ยายเป็นบางครั้ง แต่ผมก็ไม่เคยเจอรึคุยกับแม่ผมเลยสักครั้ง จะได้จักก็เห็นผ่านรูปไม่ก็ยายเล่าให้ฟัง เจ๊ปูตกใจ ทั้งที่ผมเป็นลูกนิโกร แต่ตัวผมไม่ดำเลย ผมเลยบอกว่าคงเป็นโชค ดีของผมละมั้ง ที่ไม่ดำ ไม่งั้นคงโดนล้อ แล้วติดต่อกับยายยังไงในเมื่อไม่มีมือถือเจ๊ถามต่อ ผมก็ยืมมือถือโทรไปหาพี่ที่รู้จักก็ได้คุยแล้วครับ

แกยังถามว่าผมมีแฟนรึยัง ผมก็ตอบไปตามความจริงว่าไม่มี ใครจะมาสนใจคนบ้านนอกละครับ เจ๊ปูบอกผมว่าสาวๆที่ร้านชอบผมเพราะแก มองออก แกบอกว่าผมหน้าตาใช้ได้ และก็ขยันทำงานอีกด้วย ตอนนี้ผมก็17จะ18ปีแล้ว แกเลยถามว่าเคยลองกับผู้หญิงรึยัง ผมเองก็ก้มหน้าตอบแบบเขินๆว่ายัง อยู่ๆแกก็พลิกตัวหงายมาทำเอาชุดนอนที่แกใส่ล้นไปถึงหน้าท้อง เผยให้เห็นกางเกงในลูกไม้ที่แกใส่อยู่ แกไล่ให้ผมไปปิดและล๊อคประตูบ้าน ผมได้แต่ทำตามแบบ งงๆ

กลับมาก็เห็นแกถอดชุด นอนออก เหลือแต่ชุดชั้นในลายลูกไม้สีดำซึ้งมันตัดกับสีผิวของแกเป็นอย่างดี แกเรียกผมให้ไปหาก่อนที่ผมจะยืนประจันหน้ากับแก ด้วยความที่เจ๊ตัวเล็กกว่าผม ทำให้หัวของเจ๊อยู่แค่คางผมเท่านั้น เจ๊ปูสั่งให้ผมถอดชุดที่ใส่ออก ผมถอดจนเหลือแต่กลางกางเกงใน ทำให้เจ๊ได้เห็นหุ่นของผม เป็นหุ่นแบบลีนๆ กล้ามไม่ล่ำบึก แต่มีกล้ามทุกส่วน เจ๊แกเดินดูรอบตัวผม พร้อมกับเอามือสัมผัส ลูบไล้ไปตามตัว ผมถึงกับสยิ้วที่เจ๊แกทำแบบนั้น พอเดินดูรอบตัวผมแล้ว แกก็ให้ผมถอดกางเกงในออก ทำให้เจ๊ถึงกับอุทานว่า ทำมั๊ยมันถึงยาวใหญ่ อวบอิ่มขนาดนี้ พร้อมกับเอามือมาจับคลึงเคล้ากับควยผม ซึ่งควยผมถ้าให้ดูจากขนาดก็พอๆกับข้อมือของเจ๊แกเลย ถอกเล่นอยู่แป๊บก็บ่นว่าทำไม่ยังไม่แข็ง

เจ๊ปูถามผมว่าเคยฝันเปียกรึยัง ผมก็บอกว่าเคยแล้ว น่าจะตอนอายุ15ได้ครับ แกกำชับกับผมว่าเรื่องที่จะทำต่อไปนี้เป็นความลับรู้กันแค่เรานะ ผมพยักหน้า ก่อนที่เจ๊แกจะก้มดูดนมข้างซ้ายของ มือแกก็เคล้าคลึงควยผมไปด้วย ก่อนจะค่อยๆจูบลดระดับลงไปจนเจ๊ก็นั่งคุกเข่า พร้อมที่จะเป่าปี่ให้ผม แกเล่นเอาลิ้นเลียที่ปลายควยต่อด้วยการอ๊อค แต่แม้ว่าจะไม่มิดลำ แต่มันทำให้ผมเสียวจนถึงสมองยืนวิ้งอยู่ จนเจ๊ปูเอามือตีขาอ่อน บอกว่าไม่ต้องเกร็ง ให้ทำตัวเป็นธรรมชาติ พยายามหายใจเป็นปรกติ ผมจึงทำตามที่เจ๊แกบอก มันเสียวมาก เพราะเจ๊แกทั้งอมทั้งดูบางทีมีตวัดลิ้นเลีย ตั้งแต่โคนยันปลาย ถึงตอนนี้ควยผมมันแข็งและพองตัวขึ้นอีก จนมันคับปากของเจ๊ แกพยายามจะเอาต่อ แต่อาจจะเงี่ยนจนทนไม่รึยังไงไม่ทราบ แกถอดกางเกงในออก ทำให้เห็นว่ามีน้ำหงี่ชุ่มฉ่ำล้นออกมา

แกนอนลงไปที่ฟูกแล้วทำท่าหมารอให้เจ้านายไปลูบท้อง ก่อนเอามือแหวกกลีบหีสีแดงออก พร้อมกับสั่งให้ผมเอาควยไปเสียบใส่ ด้วยน้ำลายบวกกับน้ำหงี่ของเจ๊ปู พร้อมทั้งขนาด โหนก หีอันใหญ่ ทำให้ผมยัดควยใส่ลงไปได้ไม่ลำบากนัก บอกเลยนะว่า มันรู้สึกเหมือนกับเอานิ่วไปจิ้มครีม แต่มันดูดรัดนิ้วราวกับยางเส้นมัดรวมกันหลายเส้น แคมของเจ๊ปูมันรัดผมแน่น ผมพยายามดันเข้าไปจนสุด เจ๊ปูก็หายใจไม่ทั่วท้องซะแล้ว แกบอกให้ผมค้างไว้แบบนั้นก่อนสักพัก ต้องรับเลยว่าหีของเจ๊ปูใหม่จริงๆ รับควยของผมจนมิดลำ ผมดูแกตอนนี้เหมือนจะขมิบร่องหีให้รัดควยผมมากขึ้นพร้อมกับปรับสภาพไปในเวลาเดียวกัน

ไม่นานน้ำหงี่ของแกก็อาบท่อนควยของผม และยังสั่งให้ผมเริ่มซอยเอวแบบเนิ่นๆ ผมทำตามที่แกบอก เผื่อให้แกหายใจได้สะดวก กว่านี้ ผมซอยเข้าออกแบบสั้น จนหีของเจ๊ปูรับขนาดของผมได้ ซอยการซอยเบาๆ ค่อยๆกลายไปชักเข้าออกจนสุดลำแล้วก็กระแทกยัดให้ไปใหม่ ผมรู้สึกคันควยรึมันควยก็ไม่รู้ก็ซอยไปเรื่อยๆ จนแกให้โน้มตัวเข้าไปหาแก เปลี่ยนเป็นถ้าประกบแซนด์วิช ซึ่งผมนอกทับตัวเจ๊ปูอยู่ แกสั่งให้ผมซอยจังหวะเดียวกันกับรมหายใจ และให้ผมจูบปากกับแกแบบนี้ไปเรื่อยๆ ส่วนมือข้าง1ก็จับมือของเจ๊กดไว้ มืออีกข้างก็ให้ผมเค้นนมแกไป เป็นการจูบของแรกในชีวิตของผม เจ๊แกสอนผมอย่างค่อยเป็นค่อยไป ผมรู้สึกว่าผมซอยไปได้ระยะหนึ่งเจ๊ก็จะเกร็งตัวแล้วหายใจหอบ พอซักพักแกก็เป็นอีก ทุกครั้งที่แกกระตุก น้ำหอยจะไหลออกมาเยอะ จนตอนนี้เลอะต้องขาอ่อนของเราทั้งคู่ไปแล้วร้อยแล้ว

ผมทำกับแกนานเท่าไหร่ไม่รู้ จนผมรู้สึกเหมือนปวดฉี่ ก็เลยบอกเจ๊แกไป เจ๊แกบอกว่าให้ฉี่ใส่เลย ผมซอยเนินๆอยู่พักก่อนจะเกร็งตัวพ่นน้ำแรกใส่มดลูกของเจ๊ปูถึงกับสะดุ้งน้ำเชื้อจำนวนมหาศาลได้หลั่งเข้าไปในมดลูกจนล้นออกมาข้างนอกรู เรานอนคาอยู่อย่างนั้นจนควยของผมหลุดออกจากหีของเจ๊ปู แกก็บอกให้ผมลุกไปอาบน้ำได้ ผมลุกไปอาบน้ำที่ห้อง ส่วนแก่ไปอาบน้ำชั้นบน

หลังจากทำอะไรกันเสร็จเรียบร้อย พวกเราขับรถออกจากบ้าน แกให้เงินผมจำนวน1 ให้ผมไปหาหมอ เพื่อที่จะขลิบอวัยวะเพศ อีกส่วนเอาไปซื้อมือถือ แกจอดรถให้ผมลงซื้อมือถือ และขับไปส่งที่คลีนิค แกบอกว่าถ้าทำเสร็จแล้วก็กลับไปนอนพักที่บ้านได้เลย เดี๋ยวที่บาร์แกจัดการเอง พอขลิบเรียบร้อย ผมได้นั่งแท็กซี่กลับ แต่พอถึงบ้านเท่านั้นแหละ ยาชาหมดฤทธิ์ เจ็บชิบหาย และต้อง2อาทิตกว่าๆ กว่าจะหายดี

artherox

อ่านถึงบรรทัดสุดท้าย ขำแตกเลยผม 555 เจ็บชิบหาย  ::DookDig::

date

ดีๆ มีต่ออีกยาวๆเลย
เนื้อเรื่องไปได้ยาวๆแน่

peddo

ครั้งแรกก็ทำเอาสาวใหญ่เสร็จไปหลายน้ำ อนาคตรุ่งแน่ หำไม่มีแห้ง อย่าให้สาวๆ ในร้านรู้ล่ะ ไม่งั้นลูกน้องเจ๊ได้ขาดงานกันคนละวันสองวัน 555

sunnies

Ziyaah

วัยนี้ แค่เห็นหุ่นเจ๊ก็แข็งโป๊กแล้ว โดนเจ๊ลูบนี่น้ำพุ่งเลย

Nikubou

ขนาดเท่าแขนแถมอึดแบบนี้อนาคตยังอีกยาวไกล ได้เหมายกร้านแย่เลย

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ อ่านเพลินมาก จะรอติดตามตอนต่อๆไปนะครับ

เส้นขอบฟ้า

ieaky

โดยขลิบนี้เพราะปลายหุ้มไม่เปิดรึอย่างไร ปลายไม่ถอดเจ๊แกดูดไม่มันรึปล่าวนี่ถึงกับให้ไปขลิบเลยทีเดียว

ponggunyuki2527

1819

เจ้าไนท์ ถึงคร่าวเบิกแต้มบุญที่สะสมมาใช้แล้ว      ตะ...แต่ เห้ยย  เปิดซิงกับเจ๊แล้ว หัว บักไนท์ยังไม่เปิดเหรอ ถึงต้องไปคลิป หรือ ว่า จะได้สะอาด  เจ็บชิบหายเลย555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ipichai

ด้นเปิดซิง แถมให้ขลิบอีก อย่างนี้เจ้ปูเอาไว้กินคนเดียวแน่

9toulek

เจ๊ยึดไว้เป็นของตัวเองเลย ถึงขนาดสั่งให้ไปขลิป

swss2511